ลงชื่อคนที่ต้องการtraining การขับรถในสนามครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย KONGKUB, 11 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    โหวตวันที่สะดวกไว้ด้วยครับน้องป้าน
    เชิญคุณพ่อไปด้วยก็ได้ครับ ไปลองขับดูครับ
    ซื้ออีโวมาแล้ว ต้องพามันไปออกกำลังครับ

2. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    กรกฎา ก็ดีน่ะครับ มีลุ้นรถเสร้จด้วย อาจจะได้ลง

3. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    อ่อ เป็นนครชัยศรี อิอิ นึกว่าแก่งกระจาน พอดีมันติดแข่ง

4. ToR_Evo_20

ToR_Evo_20 New Member Member

138
    3
    0
    ไปด้วยครับแต่ไม่หัดนะครับ เพราะคาดว่าไม่มีรถหัดแล้ว

5. armmmmmm

armmmmmm New Member Member

164
    2
    0
    วันไหนก้อได้คับ ต้น กรกฎา ก้อดีคับ ได้ลองเครื่องใหม่

6. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    ผมไปได้หมดจนถึง ต้น ก.ค. ครับบ

7. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ผม ยังไม่คอนเฟริม วันคับ

8. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    เดี๋ยวจะสรุปวันให้รู้กันภายในอาทิตย์นี้ครับ

งานนี้ ได้ทาบทามพี่อั๋น พี่ช้าง พี่โม่ มาร่วมสอนด้วย เห็นพี่ช้างว่าอาจจะชวนอาจารย์ xxx นักแข่งระดับแนวหน้ามาช่วยด้วยอีกคน

9. p.chang

542
    6
    0
    ไปวันธรรมดาไม่ได้หรือ เสาร์ อาทิตย์ ออกยากมากเลยครับ ฮือๆๆๆ อยากไปร่วมด้วยแต่เมียจะไล่ออกจากบ้านแล้วครับ

10. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    อ้าว จะขายรถแล้วหรือครับต่อ
    จะทำอีโวX แล้วหรือ:cool:

ว่าแต่ปล่อย 9 ไปเท่าไรครับ

11. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    งั้นเราต้องชิงลงมือ เชิญเมียออกจากบ้านก่อนครับ :cool:
    ว่าแต่สิ้นเดือน วันเกิดพี่โหน่ง แกชวนขับรถไปทำบุญที่นครนายกครับ พี่ช้างสนใจหรือเปล่าครับ

12. p.chang

542
    6
    0
    เสาร์ อาทิตย์ ออกลำบากครับ ต้องเอาลูกชายไปด้วยครับ ยังเล็กอยู่ ลำบากมากมายครับโอ๋

13. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    ถ้าเป็นช่วงต้น กรกฏาพอจะมีลุ้นได้ไปอ่ะคับเพราะช่วง มิ.ย ไม่ว่างเลย

14. toku

1,101
    4
    0
    อิอิ ดีจัง หลายคนสนใจกรกฎา ........ อิอิ ลุ้นรถเสร็จละ

15. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    รับทราบครับ

ว่าแต่สรุปจะเป็น ก.ค. กันใช่มั้ยครับ
    จะได้ให้พี่โอดำเนินการ ประสานงานเรื่องสนามต่อไปครับ

ถ้า ก.ค. ผมเสนอ 11 ก.ค. ครับ จะได้ให้เตรียมรถกันหน่อย :cool:

16. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    11กค.ก็ได้ครับ

17. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ถ้าเป็น 11 กค ขอผ่านครับไม่ว่างครับเปลี่ยนเป็น 4 หรือเลื่อนไปเป็น18 ได้ไหมครับ

18. polototo

761
    5
    0
    11 ไม่ว่างอะครับ ขอก่อนหรือหลัง

19. p.chang

542
    6
    0
    ผมว่าน่าจะไปที่พีระมากกวานะครับ เพื่อนๆจะได้ซ้อมมือเตรียมแข่งกันไปด้วย

20. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ที่เหลือเสนอ วันที่ กันเลย ครับ
    จะได้จองสนามครับ

เราจัด อบรมในสนาม ก็ เพื่อให้สามารถขับขี่ รถขับเคลื่อนสี่ล้ออย่าง อีโว ได้อย่างปลอดภัยและมีทักษะที่ถูกต้องครับ
    เพื่อนๆควรจะไปกันครับ จะได้ทราบสมรรถนะของรถเราว่าทำอะไรกันได้บ้าง

แต่รถควรจะพร้อมซักหน่อย โดยเฉพาะ ช่วงล่าง+ยาง+เบรค ครับ เพราะจะได้ขับได้อย่างปลอดภัยครับ

21. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ครั้งนี้ เป็นคอร์ส beginner ครับพี่ช้าง จึงอยากให้เริ่มจากสนามที่ความเร็วต่ำก่อนเพื่อความปลอดภัย

และถ้าหากให้เรียนที่พีระ เกรงว่า อาจารย์แต่ละท่านจะหายหน้าแอบไปซ้อมรถเองซะ

22. M RB20

M RB20 New Member Member

444
    4
    0
    เท่าไรกันอะพี่

23. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    กรกฎาคม ดีกว่านะ แตผมอยากได้กลางๆเดือนอ่ะ

24. polototo

761
    5
    0
    ช่ายๆ อยากได้วันอื่นที่ไม่ใช่ 11

25. toku

1,101
    4
    0
    จบแระ ขอถอนตัวละกัน ......... สิ้นเดือนนี้ก็ตกงานแล้ว ขอเก็บเงินไว้หาข้าวรับประทานละกันน้า (แต่อาจจะเป็นกาฝากติดไปช่วยงานน่ะ)

26. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ไปกับผมก็ได้ครับต๊อก

27. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    เป็น อิหยังหว่าพี่ต๊อก สู้ๆ อยู่แล้นน

28. p.chang

542
    6
    0
    ผมเห็นขับกันที่นครชัยศรีนี่ก็ไม่ได้ช้าเลยนะครับ แต่ก็เห็นด้วยเพราะโค้งเยอะ ทำให้เพื่อนๆสามารถเรียนรู้การเข้าโค้งในลักษณะแตกต่างกัน

29. M RB20

M RB20 New Member Member

444
    4
    0
    พี่ยากไป มีเพื่อนไปอีกคัน แต่ไม่รุ้จักคัย ไปได้มัยพี่

30. toku

1,101
    4
    0

อ่า ทำงานคนละแนวทาง แก้ปัญหาไม่ถูกใจ เดินเกมส์ผิด...... ไม่อยู่ในแผนการทำทีม...... ปลด .... ฉีกสัญญา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้