ช่วยแนะนำร้านรับทำโคมดำ Trye R หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ray_4295, 11 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.j

Mr.j New Member Member

277
    9
    0
    ข่าวกรอง ตอนนี้จ่าเริงกำลังขยายอู่ด้านข้าง อีกสามงาน
    พร้อมสั่งห้องพ่นสีมาลงแล้วครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 พฤษภาคม 2009
    JaCk_SiR ถูกใจสิ่งนี้
  2. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0

อยุ่แถว ระยอง หรือเปล่าครับ หรือ แถวไหนเอ๋ย:)
    เห็นคนไปทำกันเยอะจัง สงสัย ของเขาดีจัง:)

3. mr.pr

mr.pr New Member Member

1,478
    1
    0
    อู่จ่าเริงอยู่ระยองคับ ถ้าใครเคยมาหาดแม่รำพึงแสดงว่าเฉี่ยวอู่แล้วคับ อิอิ :D

JaCk_SiR ถูกใจสิ่งนี้
  4. ray_4295

ray_4295 New Member Member

75
    4
    0
    มีใครจะไปให้พี่โสทำคมบ้างครับ รบกวนฝากของไปให้พี่โสทำด้วยได้ไหมครับ พอดีรถเข้าอู่กำลังทำสีอยู่นะครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ เบอร์โทรผมนะครับ 081-4922779

5. NENG_VTEC

NENG_VTEC New Member Member

526
    31
    0
    ยังเซ็ทวันจะไปไม่ลงตัวเลยครับถ้าเดือนนี้ไม่ทันภายในเดือนหน้าแน่นอนครับจะ
    ไปกินลาบเป็ดลุงอ้วนด้วยครับ เจ้าของกระทู้ถ้าไม่รีบรอได้รอก่อนนะครับยินดี
    รับฝากครับ ถ้าไปเมื่อไหร่ผมจะ post บอกไว้นะครับอ้อมีเบอร์ pm มาบอกผมไว้ก็ได้จะโทรไปถามก่อนวันไป
    :)

6. ray_4295

ray_4295 New Member Member

75
    4
    0
    ขอบคุณล่วงหน้านะครับ ผม PM เบอร์ไว้ให้แร้วนะครับ รบกวนด้วยนะรับ

ไงขอบคุณพี่โสด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้