P11เสร็จแล้วครับ/เบื้องหลังความสวยงาม

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย yuty, 11 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0

:D:D:D ขำขำกันไปครับ ไม่ต้องซีเรียส

2. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

ไม่ได้ครับ...ซีเรียสครับ...แบบนี้ต้องเคลียร์...
    หึหึ...เคลียร์กระโปรงท้าย...หางหลัง...ไปท้าย...หน้าคามิโน่...
    เคลียร์ออกจากรถท่านยุทธอ่ะ...โทษฐานทำให้หลายคนอิจฉา...
    ไม่เชื่อดูหน้าเก่าเค้าดิ...
    :p :p

3. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    อ๋อเหรอ????

อ้าวเหรอครับ?....ถ้าคนกันเองก็ขออภัยเช่นกันครับ......ว่างๆก็เชิญนะครับจะได้รู้จักสนิทสนมกันมากขึ้น...ตายุทธแกเฮฮาดีอยู่แล้วครับ....:)

4. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0

ได้ข่าวว่าพี่อุ้ยจะเปลี่ยนหน้าเป็นอัลเทียกับคามิโน่ไม่ใช่เหรอ

ยังจะมาอิจฉาผมอีก....55555

5. Diamond0722

806
    2
    0

ง่ะ...ข่าวลืออ่ะท่านยุทธ...แค่ชี้เป้าไว้เฉย ๆ ...ตอนนี้งานเข้าที่ล้อหน้า...สงสัยต้องซ่อมก่อน...
    ยังไม่ได้เอาไปให้ช่างดูซะที...ยังไม่ค่อยว่างอ่ะ...ทนขับแบบคลานไปทำงานก่อน...
    แต่เห็นคามิโน่ท่านยุทธแล้ว...ชักลังเลอีกแระ...อัลเทีย...คามิโน่...แบบไหนดี แบบไหนดี...

:D :D :D :D

6. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ผมมีวิธีพี่อุ้ย พี่ก็ซื้อทั้ง อัลเทียและคามิโน่ พร้อมกันเลย แล้วก็ไปทำสีพร้อมกันเลยจะได้ไม่แพงค่าทำสี วันไหนเบื่อก็เปลื่ยนไปเปลื่ยนมา สวยดีออก :D:D:D

7. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    เพื่อนกันก้อไม่บอก โทษทีที่เข้าใจผิดครับ :D:D:D

8. Kharch13

Kharch13 New Member Member

60
    0
    0
    อยากได้ห้องเครื่องเเบบนี้มั่งจัง....

สวยสุดๆค่า....

9. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0

รุ่นน้องที่อ๊อฟฟิศผมเองครับ....

ว่าแต่วันไหนนอกรอบอีกครับ

เอาแบบไม่รีบกลับนะพี่...

10. RED_P11

RED_P11 New Member Member

15
    0
    0
    เหมือนใหม่เลยแฮะ

ผมก็ใช้ P11 เหมือนกัน แต่ไม่ได้เข้ามาเล่นนานละ ยังไม่เคยพบปะกับท่านๆในนี้เลย

รถก็ไม่ได้แต่งอะไรเลยครับ ช่วงนี้เศรษฐกิจไม่ค่อยจะดี

11. Diamond0722

806
    2
    0

ยินดีต้อนรับครับ...เดี๋ยวเข้าบอร์ดบ่อย ๆ ไปมีตติ้งซักครั้งนึง...

เดี๋ยวได้แต่งเอง...อิอิอิ
    :D :D :D

12. ekasit 25

ekasit 25 New Member Member

88
    0
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับที่ได้รถใหม่ อู่นี้อยู่แถวไหนครับ ทำได้ดีมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้