จาน DIXCELที่รอคอยนานแสนนาน มาแล้ว

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 11 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ผมว่าของผมบางทีอาจจะถึงเวลาต้องเปลี่ยนแล้วคับ เพราะว่าเมื่อวันเสาร์ไปเทสรถมาคับ ขับ180 แล้วเบรก พวงมาลัยสั่นมาก อันตรายคับ สั่งของนานไหมคับ พี่obb จานเก่าที่เอามาใส่จากดุม EK9 เจียรไป 3-4ครั้งแล้ว ใส่ไปแล้วก้อเป็นอีก ไม่เกิน2เดือน มันก้อสั่นอีกคับ ว่าจะลองสั่งจานนี้ดูคับ

2. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    รับรองใส่แล้วไม่ผิดหวังครับแท้งค์

3. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0

สั่งประมาณ เดือน ถึง สองเดือนครับ นานพอควร

ติดต่อ นายเอส นราศักดิ์ ก้อยาก

ลองเอาเบอร์ไปครับ 084-3331313 ครับ

หรือ ทางเมล์ [email protected] ครับ

4. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ส่วนตัวชอบมากมากครับ

5. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เข้าไปโพสใน Siam subaru มาแล้วคับ อยากลองบ้างคับ อิอิ ขอบคุณพี่ๆทุกๆท่านคับ พอดีคุณ เอส ติดงานแข่ง คาดว่าสัปดาห์น่าจะได้ทราบราคาคับ ถ้าโอเคตกลงสั่ง ใส่แล้วจะมาโพสบอกคับ แต่ อ่านในคลับซูบารุ มีแต่ใส่ไปกันแล้วถูกใจทั้งนั้น คับ

6. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0

เครื่องแรงแล้ว เบรคต้องให้ดีกว่าเดิม จัดไปเลยครับแท๊ง...

7. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    confirm อีกครั้งว่าเยี่ยม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้