ขอให้ทุกคนออกความเห็นหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย bestza, 10 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    คลับเรามี ดารา นักร้อง อีกแล้ว ดีใจจัง

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    มันส์ ดีว่ะ อิอิ

3. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    น้องเบส งานเข้าแล้ววะ อิอิ
    เดะพี่หาเพลงของพีสะเดิดไปใด้หัดร้องนะ
    จะได้ไป ตี10 ช่วงดันดารา (มีความต้องการทางแพทย์สูง) อิอิ

เฮ้ย......น้องเบส แฟนพี่ฝากบอกว่า น้องเบสเหมือนพระเอกหนังเกาหลีวะ อิอิ

4. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    พีสะเดิด หลอกหรือ นี้ โท นึกว่าใคร อิอิ

5. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0

ฮ่าๆ มันดิพี่ชายๆๆๆๆๆ กระผมเปน พีสะเดิดนิครับ แง้ๆๆ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 22:45:34 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:45:19 ----------

-.- นึกว่าจาช่วยน้อง งุงิงุงิ

6. bestza

2,475
    13
    0
    เอ้า ฮาๆกานเข้าไปๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. Bambii

Bambii New Member Member

211
    4
    0
    อื้อหือ...ดีใจจัง
    แฟนบูมดังแล้ว ฮ่าๆๆๆๆ
    พี่โจ้คะ หนังเกาหลีหรือหนังกลางแปลง อิอิ

ปล.แองเจลีน่า รัก พีสะเดิดน้ะจ้ะ จุ๊บๆ:cool:

8. bestza

2,475
    13
    0

แป่ว พี่หึ่ม ก้เปนกับเค้าด้วย แง้ๆๆๆๆ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 23:25:49 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:24:54 ----------

อิอิอิ พี่ชายๆๆไอเราก้นึกว่าจาช่วยกันๆ ดั๊นให้ไปตี10อีก ฮ่าๆๆ ขอเพลงจี่หอยน๊าๆ อิอิ

ฝากบอกพี่เปิ้ลด้วยยย พี่เปิ้ลพูดถูกแล้วที่เหมือนดาราเกาหลีๆๆ ^________^

โฮ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ข้าน้อยมีนามว่าๆ ฉี่เฉี่ยวหัว ^_^

9. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    หนังเกาหลีเรื่อง เจ้าหญิงวุ่นวาย กะเจ้าชายจี่หอย

5555+

10. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ดีครับดี มาขับคูเป้แล้วหรือนี่ ศิลปินใช้คูเป้ด้วย ยิ่งต้องตีสนิทซะแล้วครับ

11. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    มีเค้าๆ แต่ดูจิงๆก็ไม่เหมือนหลอกเนอะ? ...

12. bestza

2,475
    13
    0
    มานต้องแบบนี้สิ๊ๆ ^_______^ อิอิ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 18:10:11 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 18:09:53 ----------

อิอิ พี่มาฟังผมร้องเพลงมั้ยะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้