NV Club Meeting (ระยอง) 14 พ.ค. 52

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ต่อ, 10 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    รถสวยมากมายเลยครับ

1. hlom

hlom New Member Member

300
    10
    0
    อย่ากได้ครับรออยู่นะครับอิอิอิ วันนี้กำลังจะซ่อม TV ที่อาจารย์เอามาให้ เมือว่านไม่อยู่

2. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  3. hlom

300
    10
    0
    TV ผมซ่อมให้เสร็จแล้วนะครับ

4. พี่น้องระยองไมมีน้อยจังเยยยย

5. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    ผมต้องขอโทษทุกๆท่านด้วยที่หายไปนานปี
    เจอกันได้ในสัปดาห์หน้าวันพุธถึงวันศุกนะคับ
    นัดมาเลย ขอเป็นร้านหมูกะทะคับ นังรอได้นานน้าน
    อ่ำ,อาจาร์,ต่อ,หลอม . นัดวันมาเลยนะ

6. BEEKITTY

216
    6
    0
    เรียนชาวNV.ระยองทราบว่าคนอื่นๆส่วนมากพวกเคาไม่มีคอมพิวเตอร์ใชกัน จึงทำให้ดูคนน้อย
    แต่ในการพบประจะเป็นการโทรหากันมากกว่าหรือเจอกันตามสถานที่นั้นๆ
    รบกวนคนที่มีเบอร์โทรศัพของเพื่อนๆบอกต่อๆๆๆกัน ขอบคุณคับ

7. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    :)

เย่ มี meeting ซะที

รอมานาน

8. hlom

300
    10
    0
    รอเสียงส่วนใหญ่ครับหลอมระยอง

9. โธ่.....กำ....เมียเข้ากะดึกอีกแล้ว...
    แล้วตรู...จะได้ไปมั้ยเนี่ยะ

10. PIKACHU

PIKACHU New Member Member

47
    1
    0
    ขอบคุณมากครับ วันนี้จะเข้าไปเอาทีวีนะครับ:)

11. hlom

300
    10
    0
    ส่งของเรียบร้อยรับตังค์

12. hlom

300
    10
    0
    ระยองหายไปไหนหมดแล้ว

13. PIKACHU

PIKACHU New Member Member

47
    1
    0
    ยังอยู่ครับ
    TVหนักมาก เอาไปส่งเจ้าของไม่มีตังให้ด้วยง่ะ เศร้าเลย:cry::cry:

14. hlom

300
    10
    0
    แย่เลยนะครับ

15. มะเหงมีใครเข้ามานัดเลยครับ....พี่นกนัดเองเลยดีก่า.......อยากรู้ว่าจะตรงกับวันที่ไปได้หรือเปล่า..อ่ะน้าาาา

16. BEEKITTY

216
    6
    0
    พี่น้องระยองพบปะ พูดคุย กินบุพเฟ่หมูย่างตลอดทั้งคืน ในวันที่6/08/09 เวลา18.00น
    มีใครว่างกันไม มาบอกด้วยนะคับ ส่วนคนอื่นจะติดต่อกันทางโทรศัพให้
    ถ้าใครมีเพื่อนๆก็เชิญมาได้นะ ขอบคุณล่วงหน้าคับ (มากันเยอะๆผมจะมีงานใหญ่ให้ทุกท่านสรุป)
    แล้วแล๊วเจอกันที่ร้านหมูย่างพระราม9 ระยองหลังโฮมโปร์

17. ice_solution909

ice_solution909 New Member Member

9
    1
    0
    สำหรับวันธรรมดาว่างเสมอ... ไม่ว่างวันศุกร์-เสาร์-อาทิตย์อย่างเดียว

ไอซ์ 089-4033775

แล้วพี่ๆใช้เบอร์เดิมในสมุดจดเล่มเล็กกันอยู่ไหมเนี้ย...

18. รับทราบครับ....แต่เมียเข้ากะดึก...จะได้ไปมั้ยเนี่ยะ

19. รอลุ้นครับว่าว่างมั้ย แต่ตั้งใจจะไปอยู่แล้วอ่ะไม่พลาด

20. slimant

1,271
    4
    0
    ไปด้วย ค้าบ

21. ศรีภรรยาเข้ากะดึกอ่ะครับ... ไปคนเดียว.....เดี๋ยวมะมีใครอยู่เป็นเพื่อนลูกอ่ะครับต้องขอโทษพี่ๆด้วยนะครับ...น่าเสียดาย
    จัง

22. ต่อ

ต่อ New Member Member

81
    0
    0
    ไปด้วยนะแล้วเจอกันนะทุกคน

23. BEEKITTY

216
    6
    0
    OK. OK. เจอกันคับ
    อาจาร์และคุณอ่ำไปใหนกันเอย

24. slimant

1,271
    4
    0
    มีเบอร์ติดต่อมั๊ยครับ
    คราวที่แล้วไป ไม่เจอใครเลย

25. hlom

300
    10
    0
    จะได้ไปไหมเนียเรา

26. BEEKITTY

216
    6
    0
    เบอร์กระผมคับ 086-345-6558,081-659-5152
    มีอะไรติดต่อได้คับ แล้วเจอกันเย็นนี้นะ

27. กำลังจะได้ไปแระ อ้อนเมียสำเร็จแระ ดีใจจัง 555+

ไปมาแระ.....รีบกลับมาส่งเมียไปทำงาน......หนุกดีครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ....รอชมรูปบรรยากาศครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้