สอบถามๆๆๆๆเรื่องเสียง OS กุ้งกิ้งๆๆๆๆๆๆๆๆหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย art_obscene, 8 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CONDURUS

CONDURUS New Member Member

139
    12
    0
    เสียงยิ่งดังยิ่งใกล้เสียตังครับเพราะมันใกล้จะต้องเปลี่ยนครับ

2. mtb96

mtb96 New Member Member

253
    6
    0
    ผ้าครัชของ os ซื้อได้ที่ไหนครับสงสัยจะหมดเหมือนกัน

3. yakuza a31

yakuza a31 New Member Member

128
    4
    0
    ถ้าของใหม่ที่ ATP ถ้าของมือสองลองไปหาพี่ไก่ดูครับ

4. otaniz

otaniz Member Member

67
    3
    8
    ใส่สามแผ่น OS ดังเบากว่า 2 แผ่น สภาพยั้งมือหนึ่ง แต่ถอดออกละครับ ไปเล่นสปายเดี่ยวนิสโม่ดีฝ่าาา

5. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0

ยิ่งทำให้ตรงที่ว่ามันหลวม ก็ยิ่งส่งเสียงดัง ของรุ่นพี่ผ้าหนาตึ๊บ พอแต่งไปยังดังลั่นทุ่งน่ารำคาญเลย

บางคนว่าเท่ห์ บางคนไม่รู้ก็ว่ารถคันนี้ใกล้พัง แล้วจะชอบนะครับ

แต่ของผมตั้งขาให้มันกดลึกๆหน่อยก็ดังละครับ แคร๊ง แคร๊ง แคร๊ง แต่เบากว่าเจียร์แต่งมา

ไม่เห็นมันจะกรุ๊งกริ๊งตรงไหนเลย ไอ้กริ๊งๆมันจะตอนสตาร์ทอะครับ เสียงมันใสดี

:D:D:D

6. OoTooNoO

OoTooNoO New Member Member

265
    11
    0
    ผมเพิ่งรู้นะเนี่ยสงสัยตั้งนาน
    ขอบคุณสำหรับความรู้ครับผม

7. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    ของผมไม่ค่อยอยากให้ดังมากอ่ะคับ

คนอื่นๆ เค้าจะคิดว่า รถไอ้ นี่ จาพัง ป่าววะ

อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้