โครงการ เติมน้ำมันปั้มอื่นแต่ ขี้เยี่ยว ที่ปั้ม "ปตท" ไม่ได้ว่า แต่ สิทธิของผม (จาก pantip โครตชอบเ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย [JoD_Accord], 7 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. teerachaimahite

teerachaimahite New Member Member

107
    0
    0
    เห็นด้วยอย่างยิ่งเลยครับ

คิดเหมือนกันเลย

อิอิ

:D:D:D

2. Dong JZ GT

Dong JZ GT New Member Member

130
    14
    0
    ดีครับ หมั่นไส้ มันมานานแล่ะ

3. puky

puky New Member Member

464
    28
    0
    กว่า ปตท. จะสะเทือน เจ้าของปั๊มกับเด็กปั๊ม คงตาย ก่อน

10% ขุดได้เอง 90% ซื้อเข้ามา เอามาเข้าโรงกลั่น ไทยออยล์ ปตท บางจาก...... แล้วแต่ล่ะเจ้า เชล เอสโช่ คาร์เทค ปั๊มมาเล ปั๊มอื่นๆ ก็มาซื้อไปขาย ก็งง...งง ว่าการรณรงค์แบบนี้ไม่ไปซ่ำเติมกันหรือคับ

4. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    สนับสนุนอีกเสียง ถ้าหาปั๊มเติมไม่ได้ และไม่จำเป็นจริงก็จะไม่เติมหรอกครับ

อาศัยเข้าห้องน้ำเสียโดยส่วนใหญ่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้