โครงการ เติมน้ำมันปั้มอื่นแต่ ขี้เยี่ยว ที่ปั้ม "ปตท" ไม่ได้ว่า แต่ สิทธิของผม (จาก pantip โครตชอบเ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย [JoD_Accord], 7 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pom-AWD

Pom-AWD New Member Member

353
    9
    0
    สนับสนุนอีกแรงครับ อิอิ

2. konglim38

konglim38 New Member Member

1,993
    13
    0
  3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    เอิ๊กๆ

4. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ไม่ได้เติม แวะเหยียว ก็ยังดี :D

n!Cs`RCW ถูกใจสิ่งนี้
  5. MY_NOOK

MY_NOOK New Member Member

76
    1
    0
    ปั๊มมันอยู่หน้าบ้านยังไม่เข้าเลยครับ

มาเป็นสมาชิกด้วยคน

อิอิ

6. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ได้รับการตอบรับดีจริงๆ 555+

:D:D:D:D

7. City_monster

City_monster New Member Member

15
    0
    0
    โดนใจคร้าบ

8. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
  9. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    555 สมควรแล้ว จิงๆ ล่ะ มีไว้ขี้ เยี่ยว ก้อน่าจะพอแล้ว

10. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    แจ่ม ปลวก มากครับ PTT

ดีสำหรับนักซิ่ง

ไว้ซื้อ มาม่า เป๊ปซี่ ขนม เวลาดู รถสวยๆงามๆมาจอดเล่น ก๊าก
    :D

11. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    นิยมไทย ศรัทธาไทย ใช้ คอ วอ ยอ...

12. DorAEmon Power

DorAEmon Power New Member Member

115
    7
    0
    ชมรมในดวงใจเลย ฮิฮิ

13. ฟรีสเซอร์

ฟรีสเซอร์ New Member Member

59
    0
    0
    สนับสนุนคับ

14. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    ขี้ใส่อ่างล้างมือแม่มเยย :D:D:D:D:D:D:D

15. เจ้าของอยู่ที่เกาะ.............

16. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    ...อ่ะเอาดว้ย .....

17. BT

BT New Member Member

104
    3
    0
    พร้อมให้ความร่วมมือค้าบ

18. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    เบื่อครับ

19. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    ของเขาดีจริงๆ มิน่า ช่วงหลังๆผมต้องต่อคิวยาว :D:D:D

20. nemus

nemus New Member Member

714
    4
    0
    เติมแต่ตราหอย อยู่แล้ว ปตท. เข้าแต่เซเว่น
    ตราหอย น้ำมันดีก่าเห็นๆ ใครว่าไงไม่รู้แหละ ไม่ได้บ้าทฤษฎีข้อมูล
    วัดจากใช้งานจริง
    ตราหอย วิ่งก่า ประหยัดก่า วิ่งได้ไกลก่า
    ปตท. วิ่งไม่ออก กินกว่า วิ่งได้น้อยก่าชัดเรย

21. Dark_EK

Dark_EK New Member VIP

546
    28
    0
    โครงการดีครับ สนับสนุน

22. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    โอ้ว ทำมานานแร้วววววววววว
    ดีครับ สนับสนุน

23. อาตร์

อาตร์ New Member Member

163
    6
    0
    ดีคับ โดนซะบ้าง เอาเปรียบคนไทยตลอดเลย

24. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    ฮาครับ!!

25. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    ได้ใจค๊าบ....หนับหนุน ๆ

ไม่เคยเติม ปตท. เหมือนกัน

26. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    โอ้ววว นึกว่าจะเงียบไปแล้วซะอีก ขอบคุณคร้าบที่ร่วมกันสนับสนุน

ฮ่า ฮ่า ฮ่า :D:D:D

27. TummenG

TummenG Member VIP

91
    3
    8
    เอาด้วยดิ

28. Kenjung

Kenjung New Member Member

117
    3
    0
    เห็นด้วยอย่างแรง ทำอยู่ประจำทุกค่ำเช้า

29. sornevo

sornevo New Member Member

26
    2
    3
    ท่าจะให้ดี ขี้แล้วไม่ต้องราดน้ำ อิอิ

30. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    ผมไม่รู้หรอกว่าข้างในเค้ากินกันยังงัย

แต่บ้านผมขายน้ำมันปตท.ผมก็คงยังต้องเติมอยู่เพราะมันฟรี ฮ่าๆ

แต่ฝากสำหรับบางคนนะครับ จุดยืนของตัวเองมีนะครับ เติมยี่ห้อเค้าอยู่ แต่เสร่อเนียนตามกระแส

ละอายแก่ใจนิดนึง ไม่ชอบจิงๆ ไม่ว่า แต่ไม่ชอบพวกตามกระแส

ผมก็ไม่ค่อยชอบหรอก ข้างในเค้าก็คอยจะเอาเปรียบอยู่เรื่อยๆเหมือนกัน เฮ้ออออ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 04:36:01 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 04:35:46 ----------

ผมไม่รู้หรอกว่าข้างในเค้ากินกันยังงัย

แต่บ้านผมขายน้ำมันปตท.ผมก็คงยังต้องเติมอยู่เพราะมันฟรี ฮ่าๆ

แต่ฝากสำหรับบางคนนะครับ จุดยืนของตัวเองมีนะครับ เติมยี่ห้อเค้าอยู่ แต่เสร่อเนียนตามกระแส

ละอายแก่ใจนิดนึง ไม่ชอบจิงๆ ไม่ว่า แต่ไม่ชอบพวกตามกระแส

ผมก็ไม่ค่อยชอบหรอก ข้างในเค้าก็คอยจะเอาเปรียบอยู่เรื่อยๆเหมือนกัน เฮ้ออออ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้