น้องใหม่ด้วยคนนะ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย POP COUPE 69, 7 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0

เออเนอะ ทำมัยหว่า :D:D

ยินดีต้อนรับคับ

มีไรถามพี่ได้ครับ รู้มาก รู้เยอะ เรื่อง Coupe เนี่ย

แต่ไม่ได้เรื่องซักอย่าง :p

2. pop coupe 69

pop coupe 69 New Member Member

12
    0
    0
    จริงอะป่าวที่ว่าอะไหล่คูเป้ลดครึ่งราคาเนี่ย. เข้ามาเจอไม่ผิดที่จริงๆๆๆ ขอบคุนค่ะะะะะะ

3. pop coupe 69

pop coupe 69 New Member Member

12
    0
    0
    คูเป้ดำคนขับน่าตาดี. ฮ่าๆๆๆ. ชอบๆๆๆคิดได้งัยเนียะอิอิอิ

4. Mr.ram

Mr.ram New Member Member

156
    1
    0
    ..........................คนขับคูเป้หน้าตาดีทุกคน confirm ครับ 555

5. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    งั้นขอเสียงคนขับ Silver Coupe ที่ไม่หล่อ แต่เร้าใจหน่อยครับ;)
    นอกจากผมแล้วนี่คงมีอีกหลายคนนะ:D

6. birdkungcub

birdkungcub New Member Member

158
    1
    0
    ดีคับยินดีด้วยคนครับ

7. pop coupe 69

12
    0
    0
    ชชอบๆๆๆ

ชอบๆๆๆ. รถดำคนขับหน้าตาดี. อิอิอิ. คิดได้งัยเนียคริๆๆๆ

8. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    หุหุ.... พี่หึ่มคับ อะไหล่คูเป้ครึ่งราคานะคับ เตรียมเลยนะคับ เดะผมจะยุ๊ให้น้องเค้าเปลี่ยนอะไหล่เยอะๆเลย อิอิ:D:D

9. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ยินดีคับ

10. Bambii

Bambii New Member Member

211
    4
    0

อยากครึกครื้นมากใช่มั้ย.......
    เดี๋ยวจัดให้ :mad::cool:

11. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ^
    ^
    เอาเรย เทอ จัดให้หนัก จัดกระหนัก

12. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ^
    ^
    ^
    ง่าๆๆๆๆๆ ช่วยกานบ้างอารายบ้างก็ได้พี่ชายๆๆๆๆ

แหม BAMBII คนเรามันก้ต้องครึกครื้นบ้างใช่มั้ย หุหุหุ

แหะๆๆๆ

โดนเร้ยๆๆเราๆ

คนขับสีดำหน้าตาดีๆๆๆๆๆๆ

แต่ขอบอก คนขับสีน้ำเงินๆๆๆๆๆๆๆ น่ารักและเปนกันเอง ง๊าบบบบบบ โฮ๊ะๆ

13. pedmaster

pedmaster New Member Member

104
    0
    0
    อันนี้ คอนเฟิร์มครับ

14. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    จะดีหรือ อิอิ

15. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

16. bestza

2,475
    13
    0
    ^
    ^
    หายหน้าหายตาไปไหนพี่ชาย คิดถึง

17. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    พี่ๆน้องๆ ปากน้ำ หิวอีกแล้วอ่า

:D

18. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0

นัดๆ หุหุ อิ่มอร่อยคุ้ม ริมเขื่อน อิอิ

19. racingX_girL

racingX_girL New Member Lady Member

98
    2
    0
    อ่อ สงสัยจะน้องคนนี้แอดhi5 พี่มาร์มาแน่ๆเลย
    ยินดีต้อนรับคะ

(อดีตเคยเป็นขับสีดำหน้าตาดีเหมือนกัน ตอนนี้มะมีSiไปเท่ห์ละ)

20. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    จัดมาพี่

21. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ผมอยู่ภูเก็ตถ้าจะมาเที่ยวเด๋วเปงไกด์พาทัวร์ได้นะครับ

อิอิ

22. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ยินดีต้อนรับครับ add เค้าด้วยนะ อิอิ

Joice++Jum

23. bestza

2,475
    13
    0
    ^
    ^ รีบเลยน๊า ฮ่าๆๆๆ

24. chocobez

chocobez New Member Member

37
    0
    0
    ง่าป๋มเป็นผู้ชายหล่ะกาทู้ไม่วิ่งเยยน้าสงสัยต้องเปลี่ยนปลายท่อใหม่จะได้วิ่งๆ รึว่าต้องแปลงเพศเนี้ย เอิ๊กๆ

25. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    พวกนี้เชขาชอบ ไม้ป่าเดียวกัน หรอไง

26. bestza

2,475
    13
    0
    ^
    ^
    ^ อย่างเช่นพี่แบงค์เปนต้น ฮ่าๆๆๆ

27. pop coupe 69

12
    0
    0

งั้นถามเลยแระกันนะ. มีรายละเอียดไฟหน้าโคมดำอะป่าว. จะต้องเปลี่ยนหรือททำดีอะ. ประมานว่าพ่นโคมดำ. หรือเปลี่ยนไปเลยจะสวยกว่า. แนะนำหน่อยจิ. ขอบคุณนะ

28. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    ของเรา ถอดแล้วพ่นง่ะ แต่พอประกอบใช้งานแล้ว เหมือนมีละอองสี ทำให้กระจกมันขุ่นๆ ใช้มา2-3ปีละ ยังไม่ได้ลอกแกะมาล้างเลย
    เราเปลี่ยนไปเลยน่าจะสวยกว่านะ

29. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ยินดีต้อนรับเช่นเดียวกันจ้ะ เรียนเชิญมางานมีตติ้ง VTEC PARTY ด้วยนะคะ:D

30. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ถ้าโคมยังใหม่อยู่ อยากทําโคมดํา หาไปทํารมดําดีกว่านะสวยดี พ่นไม่ค่อยสวยอะ

ถ้าโคมเก่าแร้ว ซื้อใหม่ไปเลย ใสปิ้งๆ รถใหม่ขึ้นเยอะเลย

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 12:48:42 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 12:48:24 ----------

ถ้าโคมยังใหม่อยู่ อยากทําโคมดํา หาไปทํารมดําดีกว่านะสวยดี พ่นไม่ค่อยสวยอะ

ถ้าโคมเก่าแร้ว ซื้อใหม่ไปเลย ใสปิ้งๆ รถใหม่ขึ้นเยอะเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้