เชิญพี่ๆ เพื่อนๆ ใน Gymkana มาร่วมงาน Happy Bith Day Honda Lover club 2007 คร้าบบ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Ballnuclear, 19 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    เด๊ยวต้องหา ที่เซ็ตอีก ยังไม่รู้เลย จะเซ็ต ยังไง

2. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    เปลี่ยนใจไม่ไปจะทันมะเนี่ย
    ha ha ha
    :D
    [email protected]

3. pomgambino

799
    10
    18
    เซ็ทก่อนย้อม?
    ha ha ha

4. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    มาโชว์ด้วยกันเรยมะ ฮิๆ :D :D :D

5. bank2civic

274
    5
    0
    อยากเหง พี่ปอม เต้น ครับ

6. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    เมื่อไรจะถึงวันแข่งซะที......อยากให้ถึงไวๆจัง

7. bank2civic

274
    5
    0
    เช่น กาน ตอนนี้รถเส็ดแล้ว มันช่างน่าเบื่อมากมาย ไม่มีแข่งเนี่ย

8. Ballnuclear

691
    14
    0
    งานนี้เราคงไม่ติดโผแน่นอน ขึ้นสนิมแล้วอ่ะ

9. pomgambino

799
    10
    18
    ถ้าพี่ขึ้นสนิม ปอมก็คงขึ้นตะไคร่ล่ะคับ
    อิอิ

10. Ballnuclear

691
    14
    0
    บรึ๋ย ถล่มตัวซะงั้น ฮิๆๆ :D

11. bank2civic

274
    5
    0
    อยากวิ่ง แล้ว.....................

12. Ballnuclear

691
    14
    0
    ขออภัยทุกๆ ท่านที่ต้องให้รอนะครับ

อยากจะมา Post โปรแกรมตั้งแต่อาทิตย์แรกที่เปิดกระทู้แล้วคับ

Program ผมพร้อมทุกอย่าง

แต่ติดอยู่ที่อะไหลายๆ อย่าง และหลายๆ คน

มาวันนี้ ก็มาทำให้ผิดหวังอีกที่ต้อง ยกเลิกงานในวันที่ 25/02/2007 ครับ

และยังคงระบุวันและสถานที่ไม่ได้ครับ จึงต้องขอเลื่อนออกไปโดยไม่มีกำหนดครับ

ก็ไม่รู้ว่าจะอธิบายเหตุยังไงให้ทราบกัน แต่งานนี้ติดที่มติของกรรมการในคลับครับ

ให้ชลอออกไปก่อนเนื่องจากอะไรหลายๆ อย่าง

ยังไงก็ต้องขออภัยเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกคนด้วยครับ

ถ้าทุกอย่างลงตัวเมื่อใหร่จะรีบมาแจ้งข่าวในทันทีครับผม

ขอโทษจริงๆ :cry: :cry:

13. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไม่เป็นไรหรอก ผิดพลาดกันได้ บอกก่อนเนิ่นๆแบบนี้ดีแล้ว จะได้ไม่วุ่นกัน

14. pomgambino

799
    10
    18
  15. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    เลื่อนอีกแล้ว.....เซ็งเลยคร๊าบ....

16. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ไม่เป็นไรครับ รอกันไปเรื่อยๆ มีเมื่อไหร่ค่อยร่วมสนุกกันครับ :D :D :D

17. Ballnuclear

691
    14
    0
    ขอบคุณที่เข้าใจครับ

18. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    รอด้วยต่อไปคับ อิอิอิอิ

19. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    ไว้ครั้งหน้าถ้าจะเอาของแจกก็บอกได้นะ เผื่อพี่เอ๋จะขอของจากสปอร์เซอร์มาช่วยงานได้บ้างนะคับ:D ช่วยๆ กัน

20. Ballnuclear

691
    14
    0
    โอ้ว ขอบคุณคร้าบผม

21. พีท_SoCool

พีท_SoCool New Member Member

55
    4
    0
    พี่บอล ตกลง วันนี้มี Gym ไหมครับ
    วันที่ 25 นี่ คนละงานช่ายป่าว

22. Ballnuclear

691
    14
    0
    ขออภัยอีกรั้งที่ทำให้เข้าใจผิดครับผม ยังไงโปรแกรมนี้จะยังต้องมีแน่นอนครับ

ยังไงจะแจ้งให้ทราบนะครับผม :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้