กำลังวางเครื่องใหม่ วางเสร็จจะใส่เฮดใหม่ด้วย ควรใส่ข้ออ่อนดีรึเปล่าครับ พี่ๆท่านไหนไม่ใส่บ้าง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย [JoD_Accord], 5 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0
    ควรจะใส่คับ เพราะรถผมท่อหลุด มา สองรอบ แล้ว 5 5 5

[JoD_Accord] ถูกใจสิ่งนี้
  2. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    ใส่ดีกว่า เลือกขนาด ความยาวให้เหมาะสม

3. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    ใส่ได้ก็ดีครับ รถผมเคยเขาร้าวเพราะไม่ได้ใส่ไอ้เนี่ยแหละ :p

4. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    ใส่ดีกว่าค้าบ ผมเคยท่อขาดเพราะไม่ใส่เนี่ยละ - -

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 พฤษภาคม 2009
  5. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ขอบคุณมากครับทุกๆท่านเลย พอดีผมนึกขึ้นได้ว่า มันมีข้ออ่อนที่ติดเครื่องจากยุ่นมา คงใช้อันนั้นดีกว่า เพราะอันเก่าผมมันดูท่าทางเปราะแล้ว แต่ยาวกว่า ของ H22A ดูสั้นๆน่ารักๆยังไงไม่รู้เหมือนกัน :p:p:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้