รับเด็กอังกฤษไว้ดูแลซักคนมั้ยครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย tAn78, 19 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    ลอยทะเล

วันนี้ไปเที่ยวBrightonมาครับ เป็นเมืองชายหาด ที่แปลกคือหาดที่นี่เป็นกรวดไม่ใช่ทราย ก็งงกันปาย นั่งรถไฟ2ช.ม. ไปทะเลวันฟ้าหม่น อารมณ์แบบว่าอกหักสุดๆ แต่หน้าหนาวที่นี่อย่าหวังจะได้เห็นตะวัน น้อยครั้งมากๆที่แดดจะออก ถ้ามีแดดก็แป๊ปเดียว เมืองนี้เจ๋งดี มีสวนสนุกที่ยื่นออกไปในทะเลด้วย
    ไปเล่นรถไฟเหาะตีลังกามา แล้วก็ไปเดินเที่ยวในตัวเมือง มีร้านขายเสื้อผ้าเจ๋งๆ ร้านขายskate board แล้วก็มีเกมส์ตู้ด้วย ของโปรดทั้งนั้นเลย กะว่าจะไปอีกทีช่วงหน้าร้อนครับ ชอบจริงๆ

2. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ..น่าสนุกจังครับ...(อิจฉาไปปล่อยอารมณ์เปลี่ยวๆ..555 ) ตั้งแต่ธารไม่อยู่..พล กะ ต้น สนิทกันจนน่าสงสัย
    อยากรู้ถามกันเอาเองครับ..คิดถึงครับ

3. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    แล้วจะกลับมาขับคาร์ทเล่นอีกเมื่อไหร่หละ

4. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    โอ้ว king เริ่มคิดถึงธารซะแล้ว

5. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    สั้นๆเลยว่า "คิดถึงครับ"

6. a_mon01

481
    1
    0
    ผมยังไม่ได้บอกเลย แบ้งบอกเองเลยนะนี่

7. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    พี่ธารสะบายดีปะครับ ถ้าไม่สะบายเหน่งบอกว่าเดี๋ยวจะส่ง จูนไปอยู่เป็นเพื่อน

8. tAn78

320
    2
    0
    ซืดดด

โอย.....มะค่อยสะบายเลยเเก๊ป ปวดหัว เป็นไข้ ไอค่อกแค่ก

ส่งมาด่วน

ล้อเล่นนะอาตี๋เหน่ง;)

9. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    .............................

:D ส่งมาเป็นนักศึกษาแลกเปลี่ยนดีก่าครับพี่:D

10. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    เงียบ เลย ครับบบบบ

เป็นไงบ้างครับ

สบายดีมั่ยครับ

ม่ายตอบกลับ ................

ต้องทำอะไรอยู่บเตียง แน่ๆ เลย อิอิ

ปายดีก่า

11. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    ถ้าใครได้คุยกับ ธาร

ฝากบอกด้วยครับว่า

เพื่อนๆให้อภัยแล้ว กลับมาได้

12. tAn78

320
    2
    0
    ไปสวิสมา

ได้หยุดช่วงเทศกาลEaster3อาทิตย์ ก็เลยไปเที่ยวสวิสมา6วัน สนุกมาก เป็นประเทศที่สวยมาก น่าอิจฉาจริงๆ

13. tAn78

320
    2
    0
    ต่อนะ

เมื่อกี้เพิ่งคุยกับเหน่งมา ได้รับรู้เรื่องราวหลายๆอย่าง อยากจะบอกว่าคิดถึงเพื่อนๆทุกคนนะ ดูแลตัวเองกันดีๆ ชีวิตมีขึ้นมีลง อย่าไปคิดมาก ใช้มันอย่างมีความสุขดีกว่า ผมนี่อาทิตย์หน้ามีส่ง5งาน หัวจะล้านแล้วเนี่ย ใครบอกเรียนโทง่าย ขอเถียงคราบ ฮ่าๆๆๆๆ ตอนนี้อังกฤษเข้าฤดูดอกไม้ผลิแล้ว อากาศเริ่มอุ่น ไม่ชอบเลย ชอบหนาวๆ

ป.ล. ไอ้ว่าว - กวนตีนนะสราด ขอโทษที่ไม่ค่อยได้ออน อาทิตย์ก่อนโน้ตกับแนนมาหากูที่ลอนดอน กูคิดถึงมึงนะ เริ่มคิดถึงเมืองไทยแล้วว่ะ

14. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    มีหยุดอีกเมื่อไร...ก็กลับมาเที่ยวบ้านบ้างนะครับ....เด๋วคนที่นี่เค้าจะลืม.....เหอะๆ....เที่ยวสนุกๆก็อย่าลืม..
    เรียนให้สนุกๆด้วยนะครับ.......

15. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :cool:

อยากไปเรียนโทบ้างจังเลย
    ท่าทางประสบการณ์ชีวิตกว้างขึ้นอีกเยอะเลย
    น่าอิจฉาจริงๆ

16. a_mon01

481
    1
    0
    แล้วสาวๆเป็นยังไงบ้างหละเล่าบ้างสิครับ

17. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0

อย่าพึ่งคิดเรื่องโทเลยพี่ ตรียังไม่จบเลยนิ พี่เต้ย ยังเหนใส่ชุดนักศึกษาไปสอบอยู่เลย

18. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    คิดถึงๆ...กลับมา ไปซิ่งคาร์ทกัน

19. tAn78

320
    2
    0
    ทายกันหนุกๆ

ตอนนี้นั่งทำรายงานอยู่ งานท่วมหัวแล้ว เหนื่อยจัง เรียนให้สนุกๆนี่มันทำยากจริงๆ พักแป๊ปนึงดีกว่า

พักนี้ไม่มีเวลาไปขายหนมจีบเลย ปั่นรายงานอย่างเดียว ชีวิตห่อเหี่ยวไร้สาวเคียงข้าง:cry:

ผมสมัครเป็นสมาชิกKarting Clubของมหาลัยเรียบร้อยแล้ว รอนัดกันไปซิ่งอยู่ คันมือมากอยากโดนฝรั่งแซงเว้ย

ไปเจอรถมาคันนึงที่สวิส แต่งได้สวยดี แต่ตอนแรกดูไม่ออกว่าเป็นรถอะไร ต้องเดินไปดูข้างหน้าเลยถึงบางอ้อ

ลองทายกันดู ว่ายี่ห้ออะไร รุ่นไหน ถ้าพรุ่งนี้ยังไม่มีใครตอบถูกจะมาใบ้เพิ่ม:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 เมษายน 2007
  20. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    น่าสนุกนะเนี่ยยย

21. Tee_NeNG

212
    0
    0

พี่ธารมาถ่ายรูปรถคนสวนผมทำมัยคับ :confused:

22. tAn78

320
    2
    0
    รถไรเอ่ย

ถ้าใช่รถคนสวนจริงต้องทายให้ถูกนะอาตี๋เหน่ง

เอ้า...จัดไปอีกรูป ทายกันหน่อยนะพี่น้อง:D

23. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    ป.ล. ไอ้ว่าว - กวนตีนนะสราด ขอโทษที่ไม่ค่อยได้ออน อาทิตย์ก่อนโน้ตกับแนนมาหากูที่ลอนดอน กูคิดถึงมึงนะ เริ่มคิดถึงเมืองไทยแล้วว่ะ

โหซึ้งเฮียๆ กลับมาเด๋วให้ดรูดปากที

ขอทายยี่ห้อรถว่ะ กุว่ามันพยายามแต่งให้เป็น ซีวิค กุทายว่า โอเปิ้ล :p

24. a_mon01

481
    1
    0
  25. AQDONUT

677
    11
    0
    คันหน้านี่ซุบารุแน่นอน คันที่หลังคาดำนี่ผมทายว่าไม่เซียทก็อัลฟ่า อะ

26. Tee_NeNG

212
    0
    0

ผมว่าไม่ โคมัตสุ ก้อ คูโบต้า คับ

27. tAn78

320
    2
    0
    เฉลยดีก่า

มันคือ Alfa Romeo GT Coupe

คันนี้แต่งได้สวย ดุ ครบเครื่อง

นัทนี่ตาแหลมมาก มองทะลุไปถึงคันหน้าเลย สมกับเป็นนักเลงรถตัวจริง :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 เมษายน 2007
  28. AQDONUT

677
    11
    0
    ตี๋เหน่งขึ้นไลน์การผลิตแล้วบอกด้วย จะได้ไปเยี่ยมชมโรงงาน อิ อิ อิ :D

ส่วนรถผมดูแล้วมันคล้ายๆเลยเดาอะคับ :D

29. Hello Maemay

Hello Maemay New Member Lady Member

25
    0
    0
    เป็นยังไงบ้างพี่ สบายดีป่าว
    คิดถึงพี่ธารจัง
    ถ้ามีช่วงหยุดยาว ๆ ก็กลับมาเที่ยวบ้างนะ
    จะได้มาเล่นคาร์ทกันไง.......

30. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    หวัดดีธาร ได้ดูรูปที่โพสไว้แล้วอยากไปเที่ยวบ้างจัง เดี๋ยวลองอ้อนเจ้านายพี่ขอตามไปเที่ยวบ้านแกที่ลอนดอนดีก่า เผื่อฟลุ๊ค,....

รักษาสุขภาพนะน้อง... กลับมาเมืองไทยเมื่อไหร่ ไปขับคาร์ทกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้