รับเด็กอังกฤษไว้ดูแลซักคนมั้ยครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย tAn78, 19 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sh0rtazn11

sh0rtazn11 New Member Member

100
    0
    0
    hi p;tan

:D

หิมะสีเหลืองคือขี้ _น p'hnun คับ

คิดถึงนะพี่

ps/ life is like a dick when it's get hard just
    fuck it!!!!!

2. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ปล.นายไอซ์นี่ช่างเปรียบได้แจ๋วจริงๆ....ธารอย่าไปทำตามนะที่โน้น...เกย์เพียบ.....!!!!

3. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ชอบหวะขอซื้อต่อ

4. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    Ice Man, "You're the man!"

ไอซ์ - เล่นพี่หนุนอีกแล้ว ทำพี่ฮาไปพักใหญ่เลยว่ะ Thanx bro, for such an impressive quote.

พี่ไก่ - วกเข้าเรื่องเกย์จนได้นะครับ ผมล็อกห้อง2ชั้นเลย:D

5. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    ;)
    ผมคิดว่าP'hnunหมายถึง เฮล์สบลูบอยกลิ่นสัปรดมั้ง(เหลืองๆนะ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 มกราคม 2007
  6. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    สักพัก มันจะขึ้นไปอยู่บนหน้ามึง :mad: :mad: :mad: :angry: :angry: :angry: :banghead: :banghead:

7. sh0rtazn11

sh0rtazn11 New Member Member

100
    0
    0
    อย่าพี่เด่วผมเปนนนนนนนนนนนน ลม

8. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    โอ้วธารเห็นอะไรขาวๆเป็นไม่ได้ ทั้งนัว ทั้งเลีย ทั้ง superman ตามด้วย Doggy สงสัยช่วงนี้คงต้องใช้ snowman ซี๊ดไปก่อน 555+
    เมื่อคืนไปนั่งกินเบียร์กับต้นกับพล ที่หอการค้ามาซี๊ดมาก แต่อยากให้มึงมาด้วย ทุกๆคนคิดถึง โดยเฉพาะต้นเป็นพิเศษ

ป.ล. เพื่อนๆไม่ซื้อตุ๊กตายางให้ธารก็เลยหันไปใช้ตุ๊กตาหิมะครับ สุดจริงๆ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 มกราคม 2007
  9. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    เจอเป็ดหัวเขียว

แล้วมี เป็ดหัวยัก กะ เป็ดน้ำเยอะมั่งป่ะเพื่อน

10. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    ตุ๊กตาหิมะของพี่โครตฮาเลยย ... ฮะๆๆ

11. Toey_PRC

699
    1
    0
    ;)
    ดูๆไปแล้วเหมือนชินจัง นะ...

12. Tee_NeNG

212
    0
    0
    จูนค่ะ - ตุ๊กตาหิมะหน้าเหมือนพี่ธารเลย อยากไปเล่นหิมะบ้างอ่ะ

เหน่งคับ - ผมอยากเล่น หีม้า อ่ะคับ ฮะๆๆๆ:eek:

13. ตี๋น้อย

287
    0
    0
    ไอ้เหน่งอุบาดสัด

14. ตี๋น้อย

287
    0
    0
    มึงมั่วและไอซ์ สีไม่เหลืองแน่นอนเพราะเค้าคือ
    หนุนตีนดำ

15. hnun

406
    10
    0
    ใอ้ตี๋หิดนี่ เล่นไม่เลิก อย่าให้ถึงตากูบ้างนะเอ็ง::mad: :mad: :angry: :angry: :banghead: :banghead: :laser: :laser: :mad2: :mad2: :fish: :flame:

16. tAn78

320
    2
    0
    ฮ่าๆๆ

จูนคะ - มาเลยจ้ะ เดี๋ยวพี่ออกค่าเครื่องบินให้

เหน่งครับ - อยู่เมืองไทยเล่นของม้าไปละกันนะครับ

แก๊ป - พี่ว่าแก๊ปก็พอกะเหน่งแหล่ะนะ เข้าก๊านเข้ากัน

พี่หนุน - ช่วงนี้กระทู้พี่น่วมทุกอันเลย ผมแนะนำให้ร้องเพลงข่ม "อย่าร้อนนนนตัวถ้าไม่ได้ทำ......"
    :D

17. hnun

406
    10
    0
    ยินดีเสียสละเพื่อให้น้องๆ มีความสุขอยู่แล้ว:D :D

(อย่าให้ถึงตากรูบ้างแล้วกาน:mad: )

18. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    OH !! Untrustable Gothic

หวัดดีพี่ ระวังคนพวกนี้เล่นของเหมือนบ้านเรา สงสัยร้านนี้จะเป็นแนวเพลงDRUM&BASS ขอบคุณมากนะพีที่ไม่ลืมครับ เริ่มเรียนแล้วเป็นไงบ้างพี่ ช่วงนี้ผมยุ่งๆMIxกับเรื่องเซ็งๆด้วยพี่ ตกลงซื้อมือถือรึยัง
    สาวจีนนี่สงสัยก้อคงสเปคผมเหมือนกัน ล้อเล่นๆๆ:eek: :eek: ตั้งใจเรียนแล้วกันนะพี่ เออพี่ Take course นี่เป็นอะไรที่เซ็งมากแล้วใน Class มีแต่รุ่นน้องคณะพี่ทั้งน๊าน

:cool: :cool:

19. tAn78

320
    2
    0
    Everything's alright !

มือถือพี่เอาไปจากเมืองไทย ใช้กันได้แค่ซื้อซิมใหม่เฉยๆ แต่ไม่ต้องโทรมาหรอกเพราะว่าแพงมาก เริ่มเรียนก็แปลว่าเริ่มจะวุ่นๆแล้ว มีงานมาให้ทำเรื่อยๆและจะมีมาเป็นระลอกๆจากที่รุ่นน้องที่นี่บอกมา แต่ก็โอเคอ่ะ ยังพอได้อยู่ เป็นไงล่ะ รุ่นน้องคณะกูมีแต่ประหลาดๆใช่มั้ย

ป.ล. นี่คือชานชะลาที่ Harry Potter ขึ้นรถไฟไปร.ร.พ่อมด ทำไมเราเดินทะลุไปมั่งไม่ได้วะ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 มกราคม 2007
  20. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    มันต้องวิ่งเข้าไปเลยธาร เดินเข้าธรรมดามันคงเข้ายาก :D

ปล. ถ้าวิ่งนี่เข้าแน่นอน แต่เข้าโรงพยาบาลนะ

แก้ไขล่าสุด: 31 มกราคม 2007
  21. Toey_PRC

699
    1
    0
    :)
    ท่าทางธารดูมีความสุขดีจริงๆ งานหนักยังมีเวลาไปเที่ยวนู่นเที่ยวนี่ แต่คิดว่าคงไม่เกินสามเดือนหรอกครับ หลังจากนั้น แทบไม่วีเวลาโทรหาแฟนเลย:cry:
    แต่จะมีเวลาไปเที่ยวกับเพื่อนๆครับ
    น่าอิจฉาคนอยู่เมืองนอกจริงๆ อยากไปบ้างจัง

22. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    แนะนำให้ติด skype จะได้คุยกันได้ acc ผม bobrutus นะยังไงลองใช้ตัวนี้ดูแล้วจะติดจาย

23. Toey_PRC

699
    1
    0
    ;)
    ลงโปรแกรมตัวนี้ไว้แล้ว แต่ไม่รู้ลงทำไม(ไม่มีใครให้คุย)55+++++

24. Tee_NeNG

212
    0
    0
    ไม่มีนมคุยได้ป่ะ

เด๋วผมคุยเปนเพื่อนก้อได้ เอาป่ะ พี่ :eek:

25. Tee_NeNG

212
    0
    0
    ทะลุ

งั้นพี่ลองเอาจู๋ทิ่มให้ทะลุก่อนก่อนดูดิคับ :eek:

26. Toey_PRC

699
    1
    0
    :confused:
    คุยกับเหน่งเหรอ? พี่ว่าพี่อยู่เงียบๆดีกว่า
    :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

27. Bob_powerslide

167
    0
    0
    ติดซักทีสิ skype
    http://www.skype.com/helloagain.html ใช้แล้วจะได้ไม่เสียค่าโทรสับ conference ได้ด้วย

28. tAn78

320
    2
    0
    spy shot

วันนี้ไปเดินโฉบแถวๆคณะวิศวะมาครับ เห็นประตูเปิดอยู่เลยมองเข้าไปก็ จจจจจ......เจอ โกคาร์ทโอ้พระเจ้า ขนลุกเลยครับ รถสภาพดี น่าขับมากๆ ถามเพื่อนมาแล้วเค้าบอกว่าเป็นรถของมหาลัย สำหรับเด็กวิศวะเอาไว้ขับแข่งกันที่สนาม Silverstone มีทั้งเครื่อง2จังหวะและก็แบบ2เครื่องด้วย ผมก็เลยจะขอติดสอยห้อยตามไปกะเค้าด้วยเร็วๆนี้ มีการจัดแข่งระหว่างมหาลัยด้วย สวรรค์ชัดๆ อิจฉาเด็ก engineer จริงๆ

29. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48

:D ความเหมือนที่แตกต่างครับ:D

30. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    :D พี่ธาร ครับ ถ้ากลับมา หิ้ว หิมะ มาฝากด้วยนะครับ :D

:D อยากได้จริงๆนะ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้