พี่กอล์ฟ อยากได้เสื้อ Club si

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย JiGoRo, 4 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ส่วนเรื่องการรับสติกเกอร์ จริงๆก็ไม่ได้มีกฎอะไรหรอกครับ แต่มันเกิดกรณีแบบ มาครั้งเดียวหายไปเลย
    ทำให้เกิดความรู้สึกว่ามาเอาสติกเกอร์เหรอ อยากให้ทุกคนที่เข้ามามาด้วยใจที่รักรถรุ่นนี้ จะแต่งสวยแต่งแรง
    จะยังไงก็ได้ ขอให้จริงใจกัน เจอกันข้างนอกทักกันได้ ไปกินข้าวกินเหล้าเฮฮากันได้ ทำกิจกรรมร่วมกันได้
    ใครขาดเหลืออะไร ใครอยากรู้อะไร จะได้มีพรรคพวกคอยช่วยเหลือนะครับ ดังนั้นจึงต้องมีกฎนิดหน่อยก่อนรับสติกเกอร์
    เพราะอยากให้เฉพาะคนที่จริงใจจริงๆครับ แล้วจะรู้ได้ไงว่าจริงใจ พวกผมมองง่ายๆครับ มามีทติ้งบ่อยๆ เข้ามาเล่นในบอร์ดบ่อยๆ
    จนคนในคลับจำได้และรู้จัก เท่านั้นเองครับ หวังว่าคงเข้าใจพวกผมนะครับ

2. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    เคยไปครั้งนึงคับวีเทคปาร์ตี้ครั้งที่แล้ว เข้าไปแค่แวปเดียวคับ เขินมากคับไม่รู้จะอยู่กะใคร:D

แต่ครั้งที่จะถึงนี้ไม่เขินแน่คับ อย่างหนาแล้วคับ:D:D

3. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    ครั้งนี้เขิลก็มาอยู่กับผมได้ เพราะผมจะเขิลแทนเอง ครั้งแรกๆ:D

4. JiGoRo

257
    4
    0
    เข้าใจครับพี่:cry:
    งั้นหลังจาก 23นี้ ครั้งหน้าไป กทม.จะพยามไปให้ตรงกับวันมิตครับ
    แต่ถ้าไม่ได้ยังไง ขอไปนอกรอบเพื่อทำความรู้จักบ้างนะพี่:D

5. JiGoRo

257
    4
    0
    เสียดายจังครับพี่ ผมก็อยากเจอพี่เหมือนกัน ไม่ทราบว่าพอจะจำผมได้มั้ย เคยโทรไปหาครั้งนึง:D เมื่อ2-3ปีก่อนนู้นง่ะ

6. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    อ้า....... จัดปายเลยคับ เก็บไว้ซัดเบียร์กันพี่ อิอิ:D:D

7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    งานเข้าแล้วสิ เดี๋ยวโทรไปหาครับป๋า:D:D

8. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ป๋าสิทธิ์ ไปไหนนนนนอีก ไม่ได้เจอกันเรยน้าเทอ

9. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    สงสัย เราจะตกข่าว ขอดูแบบเสื้อหน่อยได้ป่าวคร้าบ

10. G Type R

3,607
    99
    0
  11. JiGoRo

257
    4
    0
    พี่กอล์ฟ เห็นในกระทู้(เดือน ม.ค.)ว่าจะไปคุยกันวันมิตนี่พี่ แล้วได้บทสรุปแบบเสื้อยังพี่ อยากรู้ๆ

12. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    เออพี่ สรุปกันไปยังคับ จะได้เอาด้วยคับ อิอิ

13. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    พี่กลอฟ์คับถ้าผมติดงานที่บ้านผมจะไปยังไงคับผมถ้าแอบไปหัวขาดแน่ๆ
    ผมไปเอาบ้านพี่ได้ไหมคับพี่ผมมิดติ้เกิน3แล้วพี่ขอบคุณคับ

14. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    เสื้อ รุ่นใหม่ ปายถึงไน๋แย้ว งุ

อยกาดั๊ยอยากกดั๊ยๆๆๆ อิอิ

15. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    อยากได้ด้วยอ่ะครับสรุปไงบอกเลยครับ

16. G Type R

3,607
    99
    0
    ยังอยู่ในขั้นตอนหาร้านทำและสรุปราคาครับ ถ้าเรียบร้อยจะตั้งกระทู้รับจองอีกทีครับ

17. JiGoRo

257
    4
    0
    ลองดูที่นี่สิพี่
    http://www.mixprint.com/index.php
    ผมนั่งดูอยู่เพลินๆ

18. potae69

potae69 New Member Member

260
    2
    0
    ขอด้วยคนนะคร๊าบ...

19. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ขอด้วยอีกคนครับ ^^

Joice++Jum

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้