อยากรู้ว่า racingweb ตั้งมากี่ปีแล้วคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย kaijin, 18 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Xavier`Z

Xavier`Z Member Member

187
    3
    18
    เล่นเวปนี้ตั้งแต่ยังไม่มีรถครับ ^^ แต่ก้ไม่ทันเห็นเวปเก่านะครับ

2. อืม...เล่นมานานเหมือนกันนะเนี่ย ตั้งแต่อายุ 15 เอิ๊กอ๊ากๆ O_O

3. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    เล่นตั้งแต่กระลุกปุกอะดิ อิอิ

4. เล่นมาตั้งแต่อยู่ ปี1 สมัยยังไม่มีรถขับด้วยซ้ำ จำได้ว่าเมื่อก่อนมีเว็บบอร์ดแค่หน้าเดียวเองมั๊ง นานมาก ๆ แล้วอ่ะ แต่ก็อบอุ่นดีเพราะยังมีคนเล่นไม่กี่คนเอง

5. BurnS

BurnS Member VIP Member

324
    13
    18
    เล่นมาตั้งแต่ 46 อ่า

6. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ผมเล่นมาก็3-4ปีเห็นจะได้ ครับ

7. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    เล่นมาตั้งแต่แรก ๆ แล้วคับ จนกลับมามีเวลาเล่นอีกครั้งก็ยังอบอุ่นเหมือนเดิมครับ

8. จำไม่ได้แต่รู้ว่านานหละ "แห้วกระป๋องจ้า"...อิอิ:D

9. lek_M

lek_M New Member Member

125
    10
    0
    ผมเล่นมา 2-3 ปีเองครับ

10. kookgoo

kookgoo New Member Member

19
    2
    0
    นานมากเลย.....สงสัยคงอยู่ถึงรุ่นลูกรุ่นหลานแน่นอนเพราะสมาชิกเยอะมากๆๆๆๆ

11. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    เหมือน เดียร์ เลยคับ ผม ก็มาพร้อมๆ กันมานเลย แต่เล่น HRCW มาก่อน ที่จะมาเว็บนี้

12. Boy JazzZA

Boy JazzZA New Member Member

295
    2
    0
    เว็ปนี้นานจีงๆๆๆ

13. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    น่าจะเป็นตำนานแล้วนะเนี่ย เวปนี้ อิอิ ผมเล่นมาประมาณ เกือนๆ 3 ปีครับ
    จากไม่ค่อยรู้เรื่องอะร พอเข้ามาในเวปนี้ รู้อะไรอีกเยอะเลย แล้วก็จะเล่นต่อไปนานๆๆๆๆๆๆ

14. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18
    ประมาณ7-8ปีได้แล้วม้างงง เหนมานานแล้ว

15. Panaejorn

Panaejorn Member Member

150
    5
    18
    นานมากนะเนี่ย

16. เริ่มเมื่อไหร่ไม่รู้ จำไม่ได้ ที่จำได้คือ เล่นมานานมากๆแล้วอ่ะ

17. ผมก้อ HRCW เหมือนกันนะ

18. armlux

armlux New Member Member

4
    0
    0
    ตอนนั้นไปที่สนาม mmc ครั้งแรก เห็นชื่อเวบ พอกลับบ้านก็เลยลองเข้ามาดูซะหน่อย
    แล้วก็เล่นเวบนี้ตั้งแต่นั้นมาจนถึงทุกวันนี้ ส่วนมากจะดูซะมากกว่า ไม่ค่อยตอบเท่าไหร่

กลายเป็นครอบครัวเดียวกันไปเลย :)

ป.ล. ขอให้เวบอยู่คู่พวกเราไปนานๆนะค๊าบ :D

19. kaijin

kaijin New Member Member

234
    4
    0
    สงสัยจาน้าน นาน:D

20. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    ไอ้เรา

เด็กใหม่จิงๆเลย อิอิ

21. cvc

cvc Member Moderator

467
    5
    18
    แง้ เพิ่งเข้าอ่ะ ยังไม่ครบปีเลย
    คนอื่นเค้าไปสาม สี่ ปี กันแย้วอ่ะ

รู้จักเพราะกระทู้ "ใครใช้รถสีขาว ..." ทีให้เข้าไปดูการขัดสีอ่ะครับ แต่ตอนนั้นยังไม่มีรถเลย เพิ่งมีตอนสมัครสมาชิกนี่ล่ะ รวมๆ ก็น่าจะ 11 เดือน แว้ว ก๊าบ

22. 555+ HRCW เก๋า.. เก่า ตอนนี้คนก็เริ่ม แก๋.. แก่... อิอิ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 มกราคม 2007
  23. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    แหะๆๆ รุ้หญ่ายๆทั้งนั้น

ตอนนั้นผมยังนั่งเล่นรถบังคับอยู่เลยมั้ง อิอิ

24. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    ผมเข้าครั้งเเรก สมัยม.3 ตอนนี้ม.6เเล้วอ่ะครับ

25. somok

somok Member VIP

801
    14
    18
    เล่นตั้งแต่ สนาม mmc กำลังดังเลย ....

26. BlackTonbo

BlackTonbo New Member Member

11
    0
    0
    ตั้งแต่ก่อนมาเรียนมหาลัยที่เมืองนอกจนกลับไปทำงานที่ไทยอ่ะครับ ถึงตอนนี้ใช้เวปนี้มาประมาณ6ปีครับ เสียดายลืมล็อกอินอันแรก เพราะว่าไม่ค่อยได้เข้ามาเล่น

27. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    เห็นชื่อทีแรกยังไม่รู้เลยว่าคืออะไร(สมัยนั้นแข่งควอเตอร์ไมล์อยู่racehard เห็นเค้าติดไว้กระจกหลัง) แต่รู้สึกว่าชื่อเท่ดี:D ตอนนั้นยังเล่นเน็ตไม่เป็นเลย:p ก้ออยู่กันมาจนป่านนี้แหละ

28. kaomoodang

kaomoodang New Member Member

24
    2
    3
    มาตั้งแต่ปี 2545 ครับ
    จนปัจจุบัน ก้อ 5 ปี แล้ว ขอรับ

รู้จักได้ไง ก้อ พอดีมีพี่ชายเพื่อนสนิทมากๆ อยู่ Mitsu Racing Club แล้วตอนนั้นก้อใช้ Mitsu พอดี เลยเข้ามาแจมซะ

ทุกๆวัน ถ้าไม่เปิด Rcweb มันขาดอะไรไปซักอย่างก้อม่ะรู้คับ :)

29. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18
    ช่ายเลย ตอนนั้นสติกเกอร์ทำกะ make it แผ่นเดียวกันเลย
    อิอิๆๆ
    :D :D

30. tank

tank New Member VIP

887
    31
    0
    เล่นมาประมาณ6-7ปีแล้ว สมัยม.ต้น ยันมหาลัย

อยากให้เวบนี้อยู่ด้วยกันนานๆเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้