เมื่อไหร่จะเลิก ....

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย man200sx, 3 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    เรื่องไม่ดูในที่ทางสนามจัดไว้ให้ในบริเวณจุดเสี่ยงน่าขึ้นป้ายเตือนส่วนที่เค้าไม่สนใจอันนี้ก็ขึ้นอยู่กับตัวเค้าเองแล้วว่ารักตัวเองหรือป่าว ครอบครัวที่รออยู่ที่บ้านการที่มาดูการแข่งขันที่ทุกคนชอบความเร็วกันที่บ้านเค้าก็ไม่รู้ว่ามันเป็นอย่างไรเกิดเหตุมาก็จะโทษทางสนามว่าไม่ปลอดภัย ผมว่าผู้ชมที่เข้าชมน่าจะให้ความร่วมมือกับทางสนามเพื่อความปลอดภัยกับตัวท่านเองและครอบครัวที่รักท่าน ในที่ทางสนามจัดไว้ให้มันเป็นมุมที่เหมาะสมเห็นกันยันสุดสนามกันเลยไม่เมื่อยตูดไปกับหญิงก็คุยได้จีบกันสบายแถมมองสาวๆอีกเพียบ ส่วนแซ๊ดน่าจะเปลี่ยนความคิดนะครับขับเรื่อยๆโชว์สวยโชว์หล่อก็ได้เค้าเห็นมีอิเตอร์ก็รู้ว่าเทอร์โบมันแรงอยู่แล้ว ถ้าพลาดมาเค้าจะสมน้ำหน้ามากกว่าจะเห็นใจ ไม่อยากให้เป็นเช่นนั้นครับ ต้องช่วยกันครับเพื่อสังคมเราน่าอยู่ความปลอดภัยต้องมาก่อนอย่าประมาทกันนะครับ

2. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    จำได้ว่า ไอ่แซดๆ แบบนี้ เคยมีชนคนด้วย(งานVtec party)

เลยไม่ไปละ มาตรฐานก็จัดการไม่ดีพอ(เป็นความคิเห็นส่วนตัวนะครับ)

3. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    เบื่อพวกนี้จริงๆ แรงมากก็มาลงแข่งสิว่ะ

4. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    แซดนี่ยังพอขอโทษอะไรกันได้นะ ผมว่าพวกเปิดเครื่องเสียงนี่สิ ตึง ตึง ตึง ลั่นสนาม จนไม่ได้ยินทางโฆษกประกาศโน่นนี่เลยซักแอะ

แต่ว่าเก็บน้ำมันไว้ซ้อมใน Track ดีกว่าคร้าบๆ เชื่อสิๆ ข้างนอกคนเยอะ ของเยอะ

5. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ผมเห็นด้วยคับ

6. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    ช่วย ๆ กันวงการ มอเตอร์สปอร์ต จาได้เจริญ ๆ นะจ๊ะ !!

7. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    เห็นด้วยครับ อันตรายครับ

8. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    เมืองไทยน่ามีทะเลเกลือเนอะ

ให้พวกนี้ไปเลย

เงี่ยนเท่าไหร่ ซัดให้เต็มตีน

เอาพวกแม่งไปอยู่ด้วยกัน

ชาวบ้านจะได้ไม่เดือดร้อน แย่ๆ

9. mengpood

mengpood New Member Member

45
    2
    0
    อย่าบ้าพลังกันนะครับไม่ดีหรอกกดที่ที่ควรกดดีกว่า
    เกิดไรขึ้นมาไม่คุ้ม

10. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    เลิกเถอะครับ...ไปแรงในแทรคดีกว่า

11. ~DuDe~

~DuDe~ New Member Member

225
    18
    0
    เห็นด้วยอย่างแรงคับ

12. Nyce

Nyce New Member Member

140
    0
    0
    พอมีอุบัติเหตุก็โทษนู่นโทษนี่ จนไปโทษระบบความปลอดภัยของสนาม

ถ้าทุกคนมีจิตสำนึกไม่เอาแต่ประโยชน์ส่วนตนสนามอาจไม่ต้องมีเลยก็ได้ระบบความปลอดภัยอะไรขนาดนั้นน่ะครับ

แต่ในสังคมยังมีคนประเภทนี้เยอะไง ใครที่ทำตัวอย่างกล่าวมาก็ขอเถอะครับดูรถแข่งอย่างมีระเบียบตามที่ที่จัดไว้ให้ ผมเชื่อเลยว่าจะไม่มีวันเกิดอุบัติเหตุกับคุณแน่นอนล่ะครับ

ขอบคุณครับ

13. golfcef

golfcef New Member Member

229
    25
    0
    มีคนหนึ่งทำก้มักจะมีอีกคนตามครับ
    เป็นเรื่องปกติ เห็นมาเยอะมากแบบนี้
    มันขึ้นอยู่กับวุฒิภาวะทางสมองด้วยแหละนะ

แต่เพิ่งเจอมาตะกี้ปากซอยบ้าน รถรอเลี้ยวโตโยต้า vios
    เลี้ยธรรมดาไม่ได้ ต้องมีเอี๊ยด ๆ ด้วยไม่เข้าใจจริง ๆ

14. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ตามนั้น

15. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    ความคิดส่วนตัวผมนะครับ ผมว่าพวกที่ชอบโชว์ออฟแบบไม่สร้างสรรค์

มัน สะเหร่อ มาก

รถแรงๆกว่ามึงเค้ายังไม่ทำกันเล๊ย ท่อล้อโบ มาโชว์ซะแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้