กันชนหน้าnismo

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย obeya, 1 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    แหล่มเลยเติ้ด พี่โทรถามร้านให้แล้วนะเรื่องสาย ไม่มีเลยสักเจ้า คงต้องเดินเชียงหาแล้วแหละ

2. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0

ตอบแทนน้องเค้านะคับ
    ช่องที่ทำไม่สูงและไม่แคบไปคับสำหรับไฟ s14 แต่ความห่างของหน้าเลนส์กระจกกับขอบช่องไฟควรห่างสัก5 มิลนะคับแล้วหายางตัว u มาใส่ เวลาตั้งไฟจะได้ไม่มีปัญหาคับ

tOon` ถูกใจสิ่งนี้
  3. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    ขอบคุณนะครับ...ว่าแต่กันชนหลังimpulเมื่อไหร่อะ...อิอิ

4. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    ก้อห่างพอสมควรคับ แต่ผมขยับไฟเอาให้ห่างน้อยที่สุดคับ ขอโทษที่ตอบช้าคับไม่ได้อยู่บ้านหลายวันคับ..อิอิ

5. TIRD

134
    1
    0
    ขอบคุณมากคับพี่กล์อฟ ผมเอาไปอัดมาแล้วคับหมดค่าสายกับค่าอัดไป 450 บาทคับ แต่ว่าเวลาหมุดพวงมาลัยมีเสียงดังนิดหน่อยคับ..อิอิ

6. TIRD

134
    1
    0
    ว่าแต่กระจังหน้ารถพี่เนี่ย นิสโม่ช่ายป่ะ ถ่ายรูปมาให้ดูหน่อยคัยสวยดี..อิอิ

7. P@LMprimeraP11

P@LMprimeraP11 New Member Member

184
    0
    0
    คุณแม่บ้านนี่น่ารักนะพี่... 555

ผมก็เหมือนกันเลยค้าบบบพี่ T T

8. P@LMprimeraP11

P@LMprimeraP11 New Member Member

184
    0
    0
    รถคุณเติร์ดสวยมากเลยอ่า ชอบๆ ^^

9. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    พี่ก๊อฟระดับโลก

10. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
  11. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    งานเนียนมาก...มีตังโดนไปเเล้ว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 พฤษภาคม 2009
  12. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    สวยได้จัยจริงๆๆๆนะคร๊าบ พี่น้อง...

13. De@thNotez

De@thNotez New Member Member

1,017
    69
    0
    รถสวยนะครับ เคยเห็นตัวเป็น ที่หน้า seven บ้านหมี่ ผม B14 nismo ที่จอดฝั่งตรงข้ามไม่รู้จะเห็นป่าว :D:D:D

14. TIRD

134
    1
    0
    ช่ายๆคับ ผมก้อเห็นพี่รถสวยมากๆคับ อยู่บ้านหมี่หรอคับ ถ้าเจอก้อทักกับบ้างนะคับ ผมเติร์ดคับ

15. De@thNotez

1,017
    69
    0
    อยู่บ้านหมี่คับข้าง รพ.บ้านหมี่เลย ตรงข้ามศาลเจ้าพ่ออเนกประสงค์ หาตัวตั้งนานเจ้าของ P11 สวยๆ คันนี้

เข้ามาดู RCW ป่าวน้า ฝากกระโปรงโดนมาก ยังไงเดวคงได้เจอกัน ผมโน้ตครับ
    :D:D:D

16. TIRD

134
    1
    0
    ผมอยู่โคกสำโรงเองคับ เด๋วผมไปบ้านหมี่จะรองเวะไปหานะคับ..อิอิ 0824040118-0843377685 ให้เบอร์ไว้ก่อนเผื่อนัดเจอกันนะคับ 55+

17. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    แล้วของตัวเองอ่ะ...ทำเสร็จยังอ่ะ... :D :D :D

ไม่มาทางศรีเทพ...เพชรบูรณ์มั่งอ่ะเติร์ด...หุหุหุ

ลัดมาทางสระโบสถ์...โคกเจริญอ่ะ...
    :D :D :D

18. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0

19. TIRD

134
    1
    0
    ไม่มาทางศรีเทพ...เพชรบูรณ์มั่งอ่ะเติร์ด...หุหุหุ

ลัดมาทางสระโบสถ์...โคกเจริญอ่ะ...
    :D :D :D[/QUOTE]

ถ้ามีโอกาสไม่พาดแน่คับพี่อุ้ย ..อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 กรกฎาคม 2009
  20. De@thNotez

1,017
    69
    0
    ถ้ามีโอกาสไม่พาดแน่คับพี่หม่อม ..อิอิ[/QUOTE]

ตอนเย็นๆ มาบ้านหมี่บอกนะครับ เดวไปกินหมูกระทะร้านตาเกรียงกัน

21. TIRD

134
    1
    0

ตอนเย็นๆ มาบ้านหมี่บอกนะครับ เดวไปกินหมูกระทะร้านตาเกรียงกัน[/QUOTE]

ได้เลยคับเด๋วไปแล้วจะโทรไปหานะคับ

22. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    สวยครับ คนทำฝีมือดีครับ น่านับถือ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้