ครอบครัว COROLLA 70

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย bcc 131, 1 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. B-Boyza

B-Boyza New Member Member

273
    1
    0
    สวัสดีครับพี่ประชา หายไปนานเลยนะครับ พี่ งานบางแสนพี่ประชาไปไหมครับ หรือว่าพี่ติดงาน ครับ ผมว่าพักเรื่องงานไปเทียวงานบ้างก็จะได้ผ่อนคลายนะครับพี่

2. big666

big666 New Member Member

60
    0
    0
    สะวี ดัส สวัสดีครอบครัว ตระกูล e ขอรับ...
    ผมไม่ได้เข้ามานานเลย ขอรับ....มัวแต่ไปขลุกหาลูกรักคันใหม่อยู่...
    กะลังปลุกปั้น...ให้มาเป้นเพื่อนเล่นกะคันเก่าหน่อย...เหอ เหอ.....up up up up up up สุขขีสุขขังกันทุกคนเด้ออออ

ปล.เห็นรถคุณ B-Boyza ด้วย...แต่หลายวันและ...จำวันไม่ได้....เห็นรถติดอยู่แถวตลาดปีนัง(คลองเตย)ช่วง 5โมง ก่าๆ
    ผมกดแตรทักไปด้วย....อาจจะไม่ได้ยิน...เพราะผมวิ่งขึ้นสะพานไปอโศก....อิอิอิ....เอาไว้คราวหน้าเจอเดี่ยวทักใหม่...

3. big666

big666 New Member Member

60
    0
    0
    เอ่อ...ตอนนี้มีปัญหาเกี่ยวกะเครื่องอ่ะ 4ag ตอนนี้ ปั๊มฟรีใบพัดตรงเครื่องอ่ะ ครับ..(ไม่รู้เรียกถูกป่าว)

มันเลยเบี้ยวอ่ะครับ.....พอดีเกิดอุบัติเหตุนิดหน่อย...หน้ารถมันไปกะแทก อ่ะครับ...แล้วปั๊มฟรีใบพัดตรงเครื่องมันเบี้ยวอ่ะ ครับ

ต้องทำไง อ่ะ ครับ....ถ้าต้องเปรี่ยนราคาเท่าไหร่ อ่ะ ครับ....ด่วนมากก ครับ....โทรไปหาพี่พลแย้วไม่ติดอ่ะ ครับ

ถ้าใครรู้ช่วยโทรแจ้งทีได้มั๊ยครับ......081-252-2994 บิ๊ก ครับ....วันนี้เลยยิ่งดี...ขอบคุงก๊าปปป

4. BELL1987

BELL1987 New Member Member

7
    0
    0
    สวัสดีครับ
    เครื่อง 4ag ครับ
    11กิโล ต่อ 1ลิตร กินมากไปป่าวครับ
    อีกอย่างครับ เฟืองท้าย เบอร์อะไรดีครับ ถึงจะประหยัดครับ
    เพลาหลังเป็นดิสน่ะครับ
    เบลครับ ขอบคุณครับ

5. bcc 131

bcc 131 New Member Member

274
    1
    0
    ไปครับ บอย ทางเจ้าของงานเรียกไปช่วยกันหน่อย แล้วบอยไปด้วยล่ะ เจอกันที่งานครับ

6. B-Boyza

273
    1
    0
    ไปครับพี่ประชา แล้วไงเจอกันที่งานครับพี่

ว่าแต่ๆว่าถ้าเจอกันแถวๆบางนาแล้วขับตามกันไปก็น่าจะดีนะครับ หรือว่าจะไปพบกันที่ปั้มที่ชลบุรีแบบที่คุณTsk บอกดีครับ

7. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    ทักพี่ด้วยนะบอย เจอกันในงานคัรบ

8. B-Boyza

273
    1
    0
    อะเคครับพี่มาย จัดไปครับพี่

9. Napp

Napp New Member Member

334
    11
    0
    อิจฉาคนได้ไปงานจัง.......... ติดงานอยู่ ตจว. ช่วงนั้นพอดี :(

10. B-Boyza

273
    1
    0
    เดียวเที่ยวเผื่อ+ถ่ายรูปมาให่ชมครับ พี่แพน

11. my86

1,199
    3
    0
    ลางานเลย แพน !!! :p

12. toey_xjr

toey_xjr New Member Member

77
    0
    0
    งานเข้าพอดีเลยมายด์ ต้องไปเล่นที่เขาใหญ่ คงไม่ได้ไปละ

13. K.PON

K.PON New Member Member

178
    0
    0
    แล้วตกลงตอนนี้มีรถไปทั้งหมดกี่คันครับ

14. my86

1,199
    3
    0
    เสียดายจัง ว่าจะชวนเล่นด้วยกันไนงาน :p

15. bcc 131

274
    1
    0
    เป็นกันยังไงบ้างกับงาน บางแสน
    แล้วน้องบอยกลับกันตอนไหนครับตามหากินข้าวเย็นไม่เจอ

16. B-Boyza

273
    1
    0
    ทุ่มกว่าๆอะครับพี่ประชาพอดีอีกวันผมมีสอบเลยต้องรีบกลับก่อนอ่ะครับ
    ขอบคุณมากครับพี่ประชาที่ชวนกินข้าวน่าเสียดายไวโอกาศน่าละกันครับ
    แล้วเรื่องมีติ้งคลับเราว่ายังไงดีครับพี่ประชา เอาเป็นสิ้นเดือนนี้ ไปนัพกันแล้วรู้จักกันให้ครบทุกคน และมีลงหนังสืมอะไรประมาณนี้ดีไหมครับแล้วพอมีดติ้งรอบหน้าท่าจะไปลงแก่งกระจานเซอกิจค่อยว่ากันอีกทีดีไหมครับ

17. B-Boyza

273
    1
    0
    ทุ่มกว่าๆอะครับพี่ประชาพอดีอีกวันผมมีสอบเลยต้องรีบกลับก่อนอ่ะครับ
    ขอบคุณมากครับพี่ประชาที่ชวนกินข้าวน่าเสียดายไวโอกาศน่าละกันครับ
    แล้วเรื่องมีติ้งคลับเราว่ายังไงดีครับพี่ประชา เอาเป็นสิ้นเดือนนี้ ไปนัพกันแล้วรู้จักกันให้ครบทุกคน และมีลงหนังสืมอะไรประมาณนี้ดีไหมครับแล้วพอมีดติ้งรอบหน้าท่าจะไปลงแก่งกระจานเซอกิจค่อยว่ากันอีกทีดีไหมครับ

18. Napp

Napp New Member Member

334
    11
    0
    ขอบคุณคร้าบ.............. จะรอชมรูปสวยๆ นะครับ

ป.ล. ลำโพงเสียงดีมั่กๆ :D

ลาไม่ได้อ่ะครับ............ ทำงานอยู่ยะลา :(

19. B-Boyza

273
    1
    0
    อะเครครับพี่แพน

20. B-Boyza

273
    1
    0
    นี่เค้าปรับปรุงเว็บ ช่วงนี้เว็บโหลดช้า แถมอัพโหลดรูปไงก็ไม่รู้งงมากครับลองหลายวิธีแต่ก็ไม่เวริค ใครอัพรูปได้บอกวิธีด้วยนะครับ

21. +NuNew+

+NuNew+ New Member Member

45
    0
    0
    แวะมาอัพหลังจากหายไปนานอิอิ ช่วงนี้ไม่ค่อยอยากขับรถเลยค้าบพี่ๆทุกท่าน น้ำมันจะลิตรละ38 บาทแล้วค้าบบบ-*-

22. K.PON

178
    0
    0
    สวัสดีทุกคน

มีใครต้องการ Ok monitor ใส่ ke 70 บ้างครับรับลองไม่มีใครเหมือนแน่ ต้องการโมรมาได้นะครับ 084-7523226 พล

23. K.PON

178
    0
    0
    Ok monitor ใส่ ke 70

รูปภาพต่อ

24. Nutchan

Nutchan New Member Member

3
    0
    0
    ครอบครัวใหญ่จริงๆ แฮะ ขออนุญาตอยู่ด้วยได้มั๊ยครับเนี่ย เบิร์ดนะครับ ke70 เหลี่ยมใหญ่ GL อยู่แถวหลักสี่ ถ้าใครอยู่แถวเส้นวิภาจะ น่าจะเห็นกันบ่อยนะ ^^

25. Nutchan

Nutchan New Member Member

3
    0
    0
    ไม่ทราบว่า ตอนนี้ยังหา พลาสติก ครอบเสา a ( ไม่รู้เรียกถูกเปล่า) เสาตรงคอนโซลหน้าอ่ะครับ แล้วก็ เสากลาง และ console กลาง สีน้ำตาลครับ ได้อยู่หรือเปล่า แต่ละชิ้นราคาเท่าไหร่ ครับ เอาแบบไม่เจาะ เดิมๆ นะ ขอบคุณครับ

26. bcc 131

274
    1
    0
    เอาเป็นัยงไงกันบัาง สบายดีกันทุกคนนะครับ นัดจัดเจอกันหน่อยใครมีสถานทึดึๆ มาแนะนำกันเพื่อมานัดเจอกัน

27. B-Boyza

273
    1
    0
    หายไปนานเลยนะครับพี่ประชาสบายดีไหมครับ

28. bcc 131

274
    1
    0
    สบายดีครับ งานเยอะไปหน่อยขอโทษทีไม่ได้เข้ามาทักทายกันเลย

29. B-Boyza

273
    1
    0
    upกันไปเงียบเหงาจังเว็บ ใครซุ่มทำรถอ่ะไรกันอยู่เอามาชมกันบ้างนะครับ

30. OatTrasH

OatTrasH New Member Member

211
    0
    0
    สวัสดีครับทุกๆคน ครอบครัว 70 สบายดีกันนะครับ
    อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้