ครอบครัว COROLLA 70

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย bcc 131, 1 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    ไม่ว่าเทศกาลไหนก้อไป ......... หนองคายครับ 555 :p

2. K.PON

K.PON New Member Member

178
    0
    0
    ก้น่าสนอยู่แต่ไกลไปนิดครับ

3. ชุติพนธ์

ชุติพนธ์ New Member Member

40
    0
    0
    UP คับ วันคริสต์มาส

4. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    แอบมาดู KE70 สวยๆครับ

---------- Post added at 10:01:33 ---------- Previous post was at 10:01:18 ----------

แอบมาดู KE70 สวยๆครับ

5. my86

1,199
    3
    0
    ไปง่ายครับ 600 กิโล วิ่งตรงอย่างเดียว เดี๋ยวก้อถึง อิอิ :D

6. +NuNew+

+NuNew+ New Member Member

45
    0
    0
    สวัสดีคับพี่ๆทุกคนไม่ได้เข้าบอร์ดตั้งนานกะลังเครียดเรื่องเงิน555+ ผมมีปัญหามาถามพวกพี่ๆ2ข้อนะคับช่วยฝห้ความรู้หน่อยนะคับ
    ข้อ1 ตอนนี้เข็มวัดอุณหภูมิเครื่องยนต์ที่หน้าปัดไม่ขึ้นอ่ะคับผมระแวงมากเลยอ่ะกลัวว่ามันจะฮีทมาตอนไหนก้อไม่รู้อยากทราบว่ามันอาจจะเกิดมาจากสาเหตุอะไรและจะต้องเสียค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไร
    ข้อ2 เข็มน้ำมันที่หน้าปัดตอนนี้มันหลอกอ่ะคับไม่ทราบว่าเกิดจากอะไรและจะเสียค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไร
    ปัญหาผมก้อมีแค่นี้อ่ะคับยังไงรบกวนพวกพี่ๆที่มีความรู้ช่วยตอบหน่อยนะคับขอบคุณมากๆคับพี่ๆทุกคับ
    ยังไงก้อMerry X'Mas & Happy New Yearนะคับพี่ประชา พี่พล พี่มาย พี่บิ๊กและก้อทุกๆท่านนะคับขอบคุณมากคับ

7. OatTrasH

OatTrasH New Member Member

211
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่

สวัสดีปีใหม่ทุกคนครับ
    ขอให้มีความสุขกันถ้วนๆหน้าครับ

8. B-Boyza

B-Boyza New Member Member

273
    1
    0
    ผมว่านะครับพี่ปีหน้าเราน่าจะมีมีดติ้งของเราสักทีนะครับ ลงหนังสือและจะได้พบปะพูดคุยกันนะครับ พี่ๆว่าไงหะ

9. bcc 131

bcc 131 New Member Member

274
    1
    0
    สวัสดี ปีใหม่ ทุกๆคน
    เป็นยังไงกันบ้าง ไม่ได้เข้ามานานพอดู ปีหน้าจัดงานพบปะกันหน่อย ใครพอมีเวลาช่วยเป็นแม่งานด้วย ถือว่าจัดงานปีใหม่ทีเดียวเลย
    น้องโอ็ต น้องบอย น้องนิว น้องมาย น้องพล ช่วยเป็นแม่งานหน่อย

10. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    เข้า มาอวยพรปีใหม่ครับทุกคน มีตติ้งปีใหม่จัดที่คลอง5เลยดีมั้ย เนี้ยเอาให้อลังการเลย ปีใหม่นี้ก็อย่าเจ็บอย่าจน รถไม่พังกันนะครับ

ผมรัก KE Racing CLUB ครับ

จุ๊ฟๆๆๆ

11. K.PON

178
    0
    0
    -ข้อแรกต้องมาเช็คดูนะครับว่าเข็มตัววัดอุณภมูมีปัญหาป่าว ไม่ยาก
    ข้อสอง อากจะเป็นที่ลูกลอย อันนี้ก็ไม่แพง ไม่เกิน หนึ่งพันอันนี้รัยรองหายชัวร์ ครับ

พลครับ 084-7523226 ยินดีรับใช้พี่น้องชาว KE

12. K.PON

178
    0
    0
    ยินดีครับว่าแต่จะเริ่มกันยังไง ข้อความคิดเเห็นหน่อยครับ

13. B-Boyza

273
    1
    0
    หาสถานที่เหมาะก่อนเลยครับ ใครมีสถานที่ใดดีๆช่วยกันเสนอมาครับ

14. bcc 131

bcc 131 New Member Member

274
    1
    0
    น้องมายกับเต้ย เคยแนะนำ แต่สุดท้ายขอสถานที่จอดสะดวกใช้ได้แล้วครับ ด่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

15. sahamami

sahamami New Member Member

4
    0
    0
    แนะนำตัวครับ

ke 70 ปี1983
    เครื่อง 4a-ge ขับหลัง (แปลงเป็นสายหลบ)
    เชื้อเพลิงเบนซิน + lpg
    พัดลมหม้อน้ำไฟฟ้า พวงมาลัยเพาเวอร์
    สตัทหน้าจานดิสรูระบาย
    เพลาท้ายดิส ae86 10:41เต้ด
    Max. rail Germany ขอบ 15 4รู 114.3
    นอกนั้นเดิม ๆ ติดรถมา

16. B-Boyza

273
    1
    0
    ครอบครัวKe70ยินดีต้อนรับน่ะครับ ผมชื่อบอยครับ ยินดีต้อนรับครับ
    ภายในเนียรดีสวยดีหะเหมือนของผมเลยห่ะ

17. my86

1,199
    3
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ ....พี่น้องงง

18. B-Boyza

273
    1
    0
    สวัสดีปีใหม่น่ะครับพี่มาย ขอให้มีความสุขมากๆเลยหะ

19. ชุติพนธ์

ชุติพนธ์ New Member Member

40
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ทุกคนครับ เพื่อนๆ KE Racing CLUB

20. PohPoh

PohPoh New Member Member

20
    0
    0
    ขอให้รวย ให้สวย และแรง ทุกท่านคับ

21. HAMMAN

HAMMAN New Member Member

2
    0
    0
    สมาชิกใหม่ครับ

แฮม ครับ ขับ KE 70

เครื่อง 4AG ลิ้น20วาวล์

ได้รถมาเมือ พฤษา 52 ครับ

ตั้งใจว่าอีก6เดือนจะได้ใช้ รถ

แต่ นี้ มกรา 53 แล้วรถยังอยู่อู่

รูปตอนได้รถมาครับ

22. HAMMAN

HAMMAN New Member Member

2
    0
    0
    จะครบปีระ

ตอนนี้กำลังจะเสร็จครับ

เดือนนี้หน้าจะได้รองวิ้งT_T

23. OatTrasH

211
    0
    0
    พี่ประชา โอ๊ตนี้ คือผมช่ายป่ะพี่
    อิอิ
    จัดไปพี่ ผมว่าถ้าถือว่าจัดงานปีใหม่คงจะไม่ทันแล้วมั้งพี่
    ต้องกระจายข่าว น่าจะใช้เวลานานอยู่นะครับ

24. OatTrasH

211
    0
    0
    สถานที่นี้ คือว่า พี่ๆต้องการให้งานออกมาเป็นประมาณไหนหรอครับ
    มีสังสรรค์
    หรือแค่พบปะคุยกัน
    หรือว่ามีแข่ง ke อะไรประมาณนี้ครับ
    หรือว่ายังไงครับ

แต่ผมขอเสนอนะพี่
    เราหาที่สังสรรค์กัน และก็มีกิจกรรมกันภายในกลุ่มกันดีมั้ยครับ
    อย่างเช่น ประกวดรถ กีฬาสานความสัมพันธ์
    หรือถ้าท่านใดมีแนวความคิดก็เสนอนะครับ

จุ๊บุ จุ๊บุ

25. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    จัดปายเพื่อน โอ๊ต........ไปไหนเราไปด้วย

26. my86

1,199
    3
    0
    งานแหลมแท่นสิ้นเดือนไงครับ ไปป่าวๆ

27. ศักดิ์ดา

ศักดิ์ดา New Member Member

30
    0
    0
    ไปครับงานแหล่มแท่น
    แหล่มแท่น
    แหล่มแท่น
    แหล่มแทน

28. OatTrasH

211
    0
    0
    ติดไปดูงานต่างจังหวัดครับ เสียดายเลย

29. B-Boyza

273
    1
    0
    ว่าแต่ว่างานแหลมแท่นเค้าบอกเก็บตังค่าจอดด้วยหรอครับ เพราะอะไรค่าจัดงานหรอครับ

30. prinramore

prinramore New Member Member

7
    0
    0
    แนะนำตัว

ชื่อมินครับ

TE 71 แถวพัฒนาการ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้