HONDA

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย tle-si, 30 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tle-si

tle-si New Member Member

171
    7
    0
    โลโก้สีทองยังพอมีอยู่ครับ เบส แต่อย่างอื่นทางhondaดค้ายกเลิกพาร์ทไปแล้วครับ

2. tle-si

171
    7
    0
    ดูให้แล้วนะครับ แต่ในbookpartnumberมันไม่มีไอ้ตัวที่ว่าเลยอ่ะครับ ต้องขอโทษด้วยนะครับ

3. tle-si

171
    7
    0
    ลองๆหาดูในjobthaiดูนะครับ มีงานให้เลือกเพียบเลยอ่ะครับ

4. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    โอ้วววว เบ็ดเสร็จ ต้องมีแปดพัน ขอบคุณนะคับ :eek:

5. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    ไฟตัดหมอกหน้าเท่าไหร่คับผม

6. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    พี่เติ้ลครับ ราคาพรมผ้ายางฝั่งคนนั่งอะครับเท่าไหร่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้