ขอลาชั่วคราวนะคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย supasorn_por, 30 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ไทย จีน ฝรั่ง แขก ไทย การ์ตูน...ถ้าต้องการ บอกนะครับ เดี๋ยวส่งไปให้..

2. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    โชคดีนะคับพี่ปอ เดินทางปลอดภัยนะคับ........ไปแล้วมั้งป่านนี้

3. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    โชคดีนะคับ พี่ปอ ขอให้รวยๆกลับมานะคับ อย่าลืมเอาเงินมาฝากน้องบ้างนะคับ

4. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    ดูอลรักษาสุขภาพด้วยนะคับ

5. ไอ้เสือบุก

ไอ้เสือบุก New Member Member

515
    4
    0
    โชคดีครับ ขอให้ได้เงินกลับมาเยอะๆ

เพื่อเจ้าเสือของพี่ครับ

6. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    โชคดีครับพี่ปอ

ขอให้เก็บเงินได้เยอะนะครับ

ปล. ไปดูไบ แอบนัดใครไว้ป่าว พี่ษิณ นะ อิอิ

7. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เดินทางโดยสวัสดิภาพนะคับพี่ปอ

8. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ป่านนี้ไม่รู้จะเป็นไงบ้าง พี่ปอเรา

9. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ห้โชคดีนะครับ กลับมาไวไวนะ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 09:28:17 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:27:33 ----------

โชคดีนะครับ กลับมาไวไวนะ

10. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    ขอบคุณทุกท่านคับ กว่าผมจะได้ว่างมารายงานตัวแสนลำบากคับ เน็ตมันช้าคับเล่นกันเย๊อะสัญญาณเลยน้อย
    ได้แต่เข้ามาดูเพิ่งตอบได้วันนี้หล่ะ ผมยังสบายดีคับ มีปัญหาที่อากาศร้อนนิดหน่อย อย่างอืนสบายๆคับ
    ยังไงก็คิดถึง Hlc ทุกท่านคับถ้าเน็ตแรงกว่านี้จะเอารูปมาฝากคับ บายคับผม

11. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0

""ใจ"" จิงจิง คับ มีรายงายตัวกลับมาด้วย ฮิฮิ

12. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    แหม ที่ดูไบ มันก้อมีเน็ทเน้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้