<< รูปสนามPTT-MSL เดือน พ.ค 2552 >>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 30 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    รับทราบคับ....ขอบคุณคับผม...:D

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    รีบๆมาซ้อมกันนะ......อิอิ...

3. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    เดี๋ยวจะเข้าไปลองคับ

4. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    พรุ่งนี้สนุก.....อิอิ...

5. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ยังไม่ได้ขับ รถยังไม่เสร็จ สงสัยปลายเดือน...

6. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    ลืมดูกระทู้รูปไลน์สนามเดือนนี้กันไปนานเลยนะครับ
    ร่วงไปอยู่ไกลเลย
    up กลับมาแถวบนดีกว่า

ช่วงนี้วันธรรมดา ฝนตกตลอด ตกได้ตกไป
    ศุกร์-เสาร์-อาทิตย์ track จะได้แห้ง

7. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    แล้วพบกันครับ...แต่ไม่ค่อยเห็นพี่เก้งขับด้วยอ่ะครับ(รึว่าเราไม่ค่อยได้เข้าไปหว่าเลยไม่เห็น)..พี่เก้งสู้ๆ [​IMG][​IMG][​IMG]

8. Kenggaroo

237
    2
    0
    วันนี้ที่อื่นฝนตกทั้งวัน แต่แปลกมาก ที่สนาม MSL ฝนไม่ยักตกตั้งแต่เช้ายันสนามปิด
    โชคดีที่ไม่เจอฝน
    แล้วก็โชคดีอีกอย่าง ที่ได้เห็น....

โฉมใหม่ + เลบเด็ด 277 ของ "จารย์ยะ" ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 พฤษภาคม 2009
  9. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    พี่ ยะ ไม่ ธรรมดาเสมอ.....:D:D:D:D

10. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D ช่วงนี้ฝนตกบ่อยๆ รักษาสุขภาพกันด้วยครับ.....

ประกาศ วันศุกร์ที่ 22 พ.ค เวลา 15.00-17.30 น จัดกิจกรรมกลุ่มประมาณ 20 คน ในช่วงเวลาดังกล่าว
    จึงเรียนเพื่อนสมาชิกทุกท่าน (เฉพาะช่วงเวลา) สนามเปิดตามปกติ

สำหรับท่านที่สนใจ เบาะ RECARO KART CABON เรามีจำหน่าย ในราคาพิเศษ
    ราคา 5000 บาท (สินค้ามีจำกัด)

สำหรับรถเบอร์ 277 เป็นรถ INTREPID ของ อ.จ ยะ คันนี้ สภาพดี เพลา 50 มิล
    มีดุมหน้า วางเครื่อง HONDA 270 CC ขับดี สนใจมาลองขับดูที่สนามครับ อ.จ ยะ จะขาย
    ส่วนราคา ต้องรอ อ.จ ยะครับ..........

11. Kenggaroo

237
    2
    0
    อ้าว ไหงกลายเป็นขายล่ะครับ จารย์ยะ
    เห็นวันก่อนที่ผลัดกันลองกัน คุณ Toey JPS
    คุณเต้ยว่าดี เห็นยังเชียร์จารย์ยะ ให้เอาไว้ใช้เองอยู่เลย
    ......
    สงสัยไม่อยากเปลี่ยน Look กับเสียดายรถระดับตำนานเบอร์ 77 แหง....

12. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    คือผมถนัด tony มากกว่าครับ ส่วนintrepid ขับดีมากครับเบาสบายอย่างที่ไม่เคยรู้สึกมาก่อน555

13. gai08

1,213
    4
    0
    :D เรื่อง เบาะ RECARO สินค้าหมดแล้วครับ....
    1.เทพอมร
    2.แยม
    3.พี่เก้ง
    4.เฮียชัย

หมดแล้วครับ มีอยู่ 4 ตัว ขายเร็วจริงๆ....ของดีราคาย่อมเยาว์......คงได้เห็นใส่กันหล่อๆในสนามนะ..

14. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    มีอีกอันครับ size L เก็บไว้ในห้องเก็บของที่บ้าน
    แต่ไม่ขายครับ ทุนมาสูง 5555+

15. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ไปจีบเบาะเก่าเฮียชัยดีฝ่า :D

16. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    อกหักอีกตามเคยนายนัทเบาะเก่าเฮียมีสามีใหม่แล้วครับ555:D;):D

17. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    จ๊ากกก สงสัยต้องไปทำบุญเยอะๆแล้วมั้งเนี่ย ไม่เจอเนื้อคู่ซักที :D:D:D เจอแต่เนื้องอก

18. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    LOLLOLLOL
    LOLLOLLOLLOLLOL

19. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    โอ้วววว เบาะสวยมากเลยคับพี

หล่อกันไป สี่ท่าน เหอๆ

ช้าไปแล้วเรา

อยากไปเล่นมากมาย เซ็ง เมื่อไหร่จะว่างสักที เฮ้อ

20. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

21. gai08

1,213
    4
    0
    :D เมื่อวาน..มือเก่าๆเข้าสนาม...ตี๋แก็ป และ นัทเชียงใหม่ รวมถึง มือใหม่อย่าง อาร์ม(ไอ้เด็กคนนี้มันไม่ยอมเป็นมือเก่าสักที)......เลยทำให้..โป้ง..ตกบอร์ดไปซะ.....น่าสงสาร!!!!
    ไปดูเวลาที่ http://www.motorsportsland.net/Kart.htm

ส่วน ตี๋แก็ป เตรียมซ้อมลงแข่ง งาน Rotax max มาออกกำลัง...สนามCancup เดือนหน้า ตี๋แก็ป อาจจะมาในรุ่น มือเก่า อีกคน....(มือเก่าทั้งหลายเตรียมตัวรับน้องเก่า)
    นัทกลับมาจากเชียงใหม่..คราวนี้ขับเร็วขึ้น..เป็นเพราะ ชุด alpinestars ตัวใหม่แน่ๆเลย..
    เฮียชัย...มาลองเบาะใหม่..แต่น่าเสียดาย...นั่งไม่ได้ครับ...สรุป RECARO ยังเหลือ อีกตัว...
    (เฮียชัยบ่นเสียดายจริงๆ...)

ส่วน Toey-JPS มาลองของเล่นใหม่ ตั้งแต่บ่ายๆ จนดึก..ยังไม่สำเร็จ
    KEAK เที่ยวนี้มาสนาม...มาล้างรถและแต่งรถ..ด้วยสีเขียวสะท้อนแสงสุดๆ...ถึงว่า..ฝนตกหนักเลยครับ
    YA77...ยังคงตัดใจไม่ลงตัว..เรื่อง น้อง 277 ...เสียดายก็เสียดาย..ทำไงดีมี รถคาร์ทหลายคันก็แบบนี้

ปล...เมื่อวาน ไม่รู้เป็นไง ทุกคนเข้าไปอยู่ใน SHOP จนมืดค่ำ..มันมีไรหว่า...!!!
    (Toey_JPS-KEAK-YA77-DUREX-ARM-KART-YAI-PONG DMAX-ตี๋แก็ป )

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 พฤษภาคม 2009
  22. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

เย็นๆนี้ เหนื่อยอีกแว้ว.......:sad::cool:

23. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    กระทู้ ล่อเป้า ดีเด่น ประจำสัปดาห์นี้เลย......:D:D:D:D
    มีผู้สงสัย เพียบ.......:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

24. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    รอดตัวไปวันนี้ไม่ตกบอร์ด.......
    ขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกท่านนะคับที่ให้นำและได้ไล่ตาม
    สนุกมากๆ.....:D:D:D

25. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เห้อ... ยังไม่ขับเลย

26. ya77

408
    1
    0
    ก็บอกให้พี่ไปขัดกับผม:D:D:D

27. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ไม่กล้าอ่ะ กลัวมันติดลำกล้อง :D:D

28. ya77

408
    1
    0
    ยิ่งติดลำกล้องก็ต้องยิ่งขัดลำกล้อง มันจะได้ไม่ติด:D:D:D:D

29. lemongirl

lemongirl New Member Member

4
    0
    0
    จารยะ จะขายรถจริงๆๆเหรอ
    :p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

30. ya77

408
    1
    0
    จริงครับ ถ้าสนใจติดต่อพี่ไก่ได้เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้