อยากทราบร้านซ่อมล้อกล้วยครับ

การสนทนาใน 'Banana Club' เริ่มโดย kikuchisan, 29 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kikuchisan

kikuchisan Guest

0
    0
    0
    พอดีมีปัญหาครับน็อตเกลียวขาด ช่างเลยเอาสว่านเจาะเป็นรูเลยครับ เซงโครต ศูนย์โตโยต้าด้วยไม่รับผิดชอบเลย ศูนย์วรจักร์ยนต์ สาขาวิสุทธิกษัตริย์ โครตน่าเบื่อ ใส่ยาริสอยู่ครับ รบกวนเพื่อนๆด้วยครับ จะทำสีด้วยเลยทีเดียว

2. kikuchisanwa

kikuchisanwa New Member Member

1
    0
    0
  3. kan_celica

kan_celica New Member Member

14
    0
    0
    ไม่รู้ร้านซ่อม

แต่รู้ว่าช่างที่นี่ห่วยมาก ๆ
    เพราะอยู่แถวบ้าน มีแต่คนบ่น

4. อิม

อิม New Member Member

18
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้