เสื้อคลับVersion2!!รวมยอดสั่งเสื้อ+ไซส์เสื้อคร้าบๆๆๆๆๆๆ จะไปทำละคร้าบๆๆๆ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย jasma_arm, 29 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    ขอบคุณทุกท่านมากครับ

และแล้วผมก้อขอปิดยอดสั่งเสื้อแล้วนะครับ

รวมยอด52ตัว เท่ารอบก่อนเลย

ขอบคุณ พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ทุกคนมากครับ

แล้วได้เสื้อแล้วจะจัดมีทติ้งนะครับจะได้มารับเสื้อกันไปเลย แล้วจะให้น้องเอ๋มานัดวันกันอีกทีครับ

2. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    ยอดครบแล้ว!!!!

.... จัดทำด่วนครับอาร์ม อยากใส่แล้ววววว :D:D:D

ว่าแต่ทำนานมั้ยครับ:confused::confused::confused:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้