*ถามปัญหาติดแก็สแล้วเซ็ทเทอร์โบมาหน่อยคับ*

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย saravut.m, 29 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. saravut.m

saravut.m New Member Member

7
    0
    0
    ตอนแรกที่ผมติดตั้งแก็สมาเครื่องยนต์ยังเดิมๆอยู่อะคับ แต่ตอนนี้มีเทอร์โบอยู่ในเครื่องแล้ว ใส่ระบบแก็สที่ติดตั้งมาในตอนแรกเข้าไปเหมือนเดิม พอ สตาร์ท เบิ้นเป็นแก็สแล้วเครื่องตกแล้วก้อดับไปเลย เป็นเพราะสาเหตุอะไรคับ แล้วผมต้องทำอะไรบ้างคับ ช่วยตอบทีนะคับผม ขอบคุณคับ

2. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    แก๊สระบบอะไร เครื่องอะไร

ขอรายละเอียดหน่อยคัรบ

3. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ควรเปลี่ยนไปใช้หม้อต้มสำหรับเครื่องเทอร์โบครับ

4. saravut.m

saravut.m New Member Member

7
    0
    0
    ขอบคุณคับผม.......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้