☆☆ ...New Generation Ducktail (ตูดเป็ด)..Update..25/05/09..(รูปงาน Carbon หน้า1).. ☆☆

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย MugenTypeR, 29 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    วันนี้ไม่ได้ออกไปไหนนะครับแทงค์ รถจอดอยู่บ้านอาทิตย์นึงแล้วยังไปได้ใช้เลย งานยุ่งมาก :cry:

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    งะงั้นรถคราย

3. tingtongtong

tingtongtong New Member Member

56
    10
    0
    เจ้าของโปรเจคหายไปไหนแล้วคร้าบ เมื่อไหร่จะได้ชมล่ะครับ รอนานจัง

4. MugenTypeR

1,531
    152
    0
    ต้องขออภัยอย่างแรงครับที่ไม่ได้มาอัพเดทเลย พอดีคนงานที่บ้านหยุดไปอาทิตย์นึงผมก็เลยไม่ได้ทำงานของผมเองเลย :cry:

ยังไงพรุ่งนี้จะเอารูปมาอัพเดทให้แน่นอนครับ "สัญญา" :sad: :sad:

5. MugenTypeR

1,531
    152
    0
    Update รูปงาน Carbon Fiber หน้า 1 แล้วครับ

6. varamart

varamart New Member Member

146
    9
    0
    งาน carbon สวยมากเลยคับว่าแต่มันใส่ Si ได้ไหมคับ

7. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    พี่โอวันไหนมาค่อยขอชมตัวเป็นๆนะคับ

8. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    สวยมากๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้