มันมาแล้วววววววววววววว วว ววว ว

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย nOxIeS, 28 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    เฮ้อออ มานยังงัย ครายรุ้ตัวก็มามอบตัวนะ มานไม่ดี มีอารายทำไม่พูด :mad: ทำแบบนี้พี่ไม่คิดหรอกนะว่าเอ็ง ล้อเล่น:mad::mad::mad:

-ZERO-, Daniella และ INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  2. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ผมเพิ่งจะลบคะแนนผู้ขายไปคนนึง เนื่องจากตอนโทรไปถามรายละเอียดสินค้า เค้าพูดจาดีเกิ้น ทั้งที่เราก็เคยอุดหนุนเค้านะ ก็เลยลบซะ....:p

เมื่อวานนี้ เค้าส่ง pm ไปหาทุกคนที่ลบคะแนนเค้า... ทำให้ผมได้รู้ว่า '' ไม่ใช่กรูคนเดียวว่ะ '' :D :D :D

-ZERO-, ซามูไรเจี้ยวหวาน*, Daniella และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  3. "zippo"

"zippo" New Member VIP

145
    17
    0
    อยากรุวิธีโพสอ่าคับ ไม่รุจาก๊อปยังงัย ไม่เปน อยากเอามาประจานมั่ง ครายรุกรุณาบอกวิธีหน่อยนะคร้าบบ ขอบคุนครับ ^^

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  4. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0

เข้ามาดูไม่ทันอ่ะค่ะ
    เพราะพี่เก่งปรับเหลือ 10 บรรทัดซะก่อน :cry::cry::cry::cry::cry::cry:

อยากรู้มากๆ เลยว่าใครมันทำแบบนี้...

พี่พัดสันนิฐานว่าเป็นผู้ชายคนนึงที่หนูเคยรู้จัก แต่หนูไม่อยากจะเชื่อเท่าไหร่นัก...
    ถ้าเป็นคนๆ นั้นจริงๆ หนูว่าหนูคงร้องไห้หนักกว่าเดิมแหง๋ๆ เลย :cry::cry::cry:

GaO Progress, ToPmAn และ ซามูไรเจี้ยวหวาน* ถูกใจสิ่งนี้
  5. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    จะลบกัน ก็น่าจะลบแบบสุภาพๆนะ....จะได้ไม่หมาดหมางกัน..

รู้สึกว่าตั้งแต่มีชื่อคนลบ คนลวกมาเนี๊ย...วุ่นวายพอตัวเลยอ่ะ..

ToPmAn และ ซามูไรเจี้ยวหวาน* ถูกใจสิ่งนี้
  6. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    นี่เลย หลักฐานที่ เอ โดน

แต่ไม่ใช่ล๊อคอิน เอวี่^เรซซิ่ง นะ

แต่เป็น ล๊อคอิน SUPERTRUCK-THAILAND

แต่กระทู้นั้น เปนกระทู้มะปีที่แล้ว ตอนนี้กระทู้นี้ก้อไม่มีแร้ว

เอ ตัดชื่อ คนที่ไม่เห็นด้วย ออกเปนบางตัว เพื่อ เพื่อนๆพี่ๆ อาจจะรู้จักเข้าอะ

ให้ไปเดากันว่าเปน ใคร อิอิ
    :D

^BANK^, -ZERO- และ Daniella ถูกใจสิ่งนี้
  7. ขออภัยใจตุ๊ด...................

8. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    เดี๋ยวบอกวิธีให้ค่า....
    1. คลิกที่คำว่า "แผงควบคุมส่วนตัว" เพื่อเข้าไปที่หน้าคะแนนชื่อเสียง
    2. เมื่อคลิกแล้ว หน้าต่างจะแสดงผลคะแนนทั้งหมด
    3. กดปุ่มที่บรรทัดเขียนว่า PrtSc (ย่อมาจาก Print Screen) เพื่อ capture รูปหน้าจอคะแนนที่เราเปิดทิ้งไว้
    ถ้าเป็นโน้ตบุ๊ค ปุ่มจะอยู่แถวบนสุด ติดกับปุ่ม F12
    ถ้าเป็นคอมพิวเตอร์ตั้งโต๊ะ น่าจะอยู่ทางขวา ใกล้ๆ กับปุ่มตัวเลข...
    (ใครใช้คอมตั้งโต๊ะรบกวนดูปุ่มนี้ให้อีกครั้งด้วยนะคะ)
    4. เปิดโปรแกรม paint ขึ้นมา (Start --->All Programs --->Accessories --->Paint)
    5. เลือกคำสั่ง Paste หรือกด Ctrl+ V เพื่อวางรูปภาพที่ capture จากหน้าจอในหน้ากระดาษ
    6. จัดการกับรูปตามใจชอบ
    7. บันทึกไฟล์ภาพที่ได้ (กด Ctrl+S, ไฟล์ --->บันทึกเป็น... ใช้วิธีใดก็ได้...)
    8. อัพภาพขึ้นเว็บ..........(คำสั่งอัพโหลดและจัดการไฟล์แนบ น่าจะใช้เป็นน้า....)

ขออนุญาตอธิบายแค่นี้ก่อนนะคะ
    ถ้าไม่เข้าใจก็ตั้งคำถามไว้ในนี้ก็ได้ค่ะ ;)

Hally_YoKuBo FuGo และ Alif & Otis ถูกใจสิ่งนี้
  9. "zippo"

"zippo" New Member VIP

145
    17
    0
    ขอบคุนมากกก คร้าบบบบ

Hally_YoKuBo FuGo ถูกใจสิ่งนี้
  10. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    ขึ้น P แล้วลง 92 เอาซะเสียวเลยพี่เอ :D

-ZERO- ถูกใจสิ่งนี้
  11. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    ผมผิดละกันนะครับ ที่ไปลบคะแนนคุณ ขอโทษทีครับผมไม่รู้ว่าคุณเพิ่งลงกระทู้เพิ่ม ขอโทษที่พูดไม่สุภาพครับ

ก็แค่อยากให้รวมๆกระทู้บ้างก็ดีครับ ถ้าทำไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ

12. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    อ่ะ แถม ยางผมมีกระทู้เดียวจะให้ไปรวมกะอะไรครับ ขออภัยอันไหนขายแล้วผมลบทิ้งไม่เก็บไว้ให้เกะกะ

13. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    ขอชี้แจงทุกคนจากใจครับ

ขอโทษทุกคนนะครับที่ผมไปลบคะแนน และใช้คำพูดไม่สุภาพมากๆ

โดยผมไม่มีเจตนาจะทำให้มันขัดแย้ง กลายเป็นเรื่องบาดหมางกันส่วนตัวเลยครับ

ประเด็นมันคือ "้รวมกระทู้" เท่านั้นเองครับ

ผมได้ใช้ลูกเล่นที่ทาง web เค้าทำมาให้เท่านั้นจริงๆแต่..ผมก็ได้ใช้คำพูดน่าเกลียดจริงๆ

โดยความผิดพลาดของผมในครั้งนี้เป็นบทเรียนครั้งสำคัญตั้งแต่ผมเล่น RCW มา

ผมขอยอมรับผิดทุกประการและผมก็ไม่มีเจตนาร้ายต่อบุคคลใดบุคคลหนึ่ง

ที่ผมได้ลบคะแนนไปใดๆๆทั้งสิ้น
    ขอบคุณครับ
    ToPmAn

ซามูไรเจี้ยวหวาน* ถูกใจสิ่งนี้
  14. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ช่วงอารมณ์ชั่ววูบ บางทีเห็นแล้วมันก็ลกตา ยังไง ออกมาขอโทษ ขอโพยกันแล้วก็ดีครับ..

อย่างว่าแหล่ะ.. เราจะทำอะไร ให้ถูกใจทุกคน คงเป็นไปไม่ได้หรอก

nOxIeS ถูกใจสิ่งนี้
  15. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    อุ เเหม่...วันนี้ป้อมพูดมีเหตุผลดีจิงๆเลยวุ้ยย..อิ อิ

AQDONUT ถูกใจสิ่งนี้
  16. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0

อิอิ ลอดตัวไปนะ เพชร 55555+

nOxIeS และ ลูกเสี่ยโรจน์ ถูกใจสิ่งนี้
  17. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0

ไม่เป็นไรครับถ้าไม่ได้ตั้งใจผมก็ไม่ติดใจโกรธครับ

18. ขอบคุณครับ...
    ทีนี้ผมก้อรูแล้วครับว่าใครแอบมาลบ......อิอิ

nOxIeS, ซามูไรเจี้ยวหวาน* และ AQDONUT ถูกใจสิ่งนี้
  19. Daniella

968
    67
    0
    ดีจังเลย....กดลบแล้วก็ยังมีการขอโทษ

ของแนนนี่สิ..........

กดลบแถมด่าหยาบ...
    นอกจากจะไม่โผล่มาขอโทษ ยังมีพวกลอบกัดมาด่าอีก

เฮ้อ :cry:

link2pik ถูกใจสิ่งนี้
  20. NuchyRacing

NuchyRacing New Member VIP Racer

303
    14
    0
    ฮ่าๆ
    งานเข้า

21. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    เจอะงานเข้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้