ขอบคุณ สำหรับงานมิตติ้งที่คลอง5

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 27 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hmoty

Hmoty New Member Member

417
    28
    0
    มีงานเมื่อไรแจ้งด่วนเลยนะครับ เรื่องที่แล้วไปแล้วก็ให้มันแล้วไปอย่าไปใส่ใจครับ สมาชิกใหม่หรือบุคคลที่สนใจกับคลับ hlc ตอนนี้น่าจะมีคนสนใจเยอะครับ ผมคนนึงไม่ได้เป็นสมาชิกแต่รู้สึกดีๆครับ กับงานหรือกิจกรรมที่เกิดขึ้น เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ

2. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    อ่านแล้วเครียดเลย ไปรีแลกดีก่า พี่เอ๋อยู่ไหม????????

3. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    :cool::cool::cool::cool::cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้