วีโก้2kdรุ่นเก่าอยากแรง

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย mos1, 27 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. J_BANGMOD.

J_BANGMOD. New Member Member

108
    0
    0
    ได้ความรู้เพียบเลย...อิอิ...

2. chang99

chang99 New Member Member

63
    0
    0
    ความรู้ทั้งนั้นเลยคับ

3. mos1

mos1 New Member Member

71
    1
    0
    ใกล้จะเสร็จแล้วครับพี่ๆ ใส่อินเตอร์เดิมท่อเรียบร้อยแล้ว ตอนนี้กะลังหาเทอร์โบที่ลงตัวอยู่ครับ
    ลองมา3ตัวละ f55/tf06-1/td06 ที่ลองมาชอบtd06ที่สุดครับ หัวฉีด7รู บุส2บาร์กว่าเท่าไหร่ไม่รู้เลยเกจ์

4. มารอเก็บข้อมูลด้วยคนครับ

5. mos1

71
    1
    0
    ระดับน้าเอ๋ไม่ต้องเก็บแล้วม้าง..:D ว่าแต่เดินท่อเส็ดยังอ่ะคับ

6. เสดละครับ เดินท่อเหล็กทำมะดาๆอ่ะ ดังไปนิดนึง:D:D:D:D

7. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    ความรู้ทั้งนั้น 2KD

8. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ไปถึงไหนละครับ !!

9. mos1

71
    1
    0
    เส้ดเรียบร้อย

10. jakkrit

jakkrit New Member Member

196
    0
    0
    ตามพี่ๆ เลย เคยทำแล้วก็ไปสุดที่เกียร์ กับเฟืองท้าย ถ้าได้ของเครื่อง 1 KD มานะ แจ๋ม ครัชใช้ผ้าผสมก็โอครับ

แต่เครื่องตัวนี้ทอร์คดีมั๊กๆๆ ครับผม

11. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    สุดจริงๆเรยครับ ห้องเครื่องสวยสะอาดตามาก

12. mos1

71
    1
    0
    ขอบคุณพี่ๆที่ช่วยกันแนะนำนะครับ ตอนนี้สนุกกับการขับมากๆเลยครับ แซ้ด.ด.ด.ฟุ้ว.ว.ว.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้