SR Party

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย man200sx, 26 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    ห้วงดังกล่าวเป็นห้วงวันหยุดยาว ผมเกรงว่าจะไปต่างจังหวัดกัน อาทิตย์ต่อไป เห็นโฆษณาแวบๆ ว่า คลอง ๕ จะจัด Souped Up อาทิตย์ที่ 24 จะเป็นวันต่อเนื่องจาก งาน Super Club ที่พัทยา เผลอๆ คงจะต้องเป็นอาทิตย์สิ้นเดือนโน่นแหละครับ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ สาวก SR คิดเห็นว่าอย่างไรครับ :confused:

เบนซ์..โต-บ้าน-น้า ถูกใจสิ่งนี้
  2. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    ดันไป ๆ

อาทิตย์สิ้นเดือน อาทิตย์สิ้นเดือน อัพ ๆ . .

เบนซ์..โต-บ้าน-น้า ถูกใจสิ่งนี้
  3. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    อาทิตย์สิ้นเดือน ด้วย คน ครับ :D

4. + SENG +

7,664
    141
    0
    ได้เจอกัลเมื่อรัย ไม่ใช่แค่มีทติ้ง SR อย่างเดียวส่ะแล้ว
    นี่มันแทบจะกลายเป็น มีทติ้ง RCWEB เลย นะเนี่ย . .

เดี๋ยวต้องมีแนะนำตัวนะเนี่ย จะได้รู้ว่าใครเป็นใคร อิ อิ

5. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ทำบัตรห้อยคอ ใส่ชื่อ login ผมว่าน่าจะดี :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 เมษายน 2009
  6. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ผม อ่ะวันไหนก้อได้ ขอให้ เป็นหลัง 19.00 น. สะดวกทุกวันครับ :D:D:D:D

7. + SENG +

7,664
    141
    0

โห . . ท่านว่างตอน 1 ทุ่ม
    นั่นงานมันจะเลิกเอานะท่าน

8. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    up up up ยังไงก็ด้าย ขอแค่เป็นวันอาทิตย์

9. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    รับทราบครับ เร็วๆนี้แน่นอนครับ พี่น้อง SR

10. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ตั้ง โหวตเลย ครับ พี่น้อง

ผม เอา ด้วย

อาทิตย์สิ้นเดือน

11. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    จัดปายค้าบสิ้นเดือน

12. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    สิ้นเดือนก็ได้ครับ
    ผมไม่มีปัญหาอยู่แล้ว
    งั้นผมว่าสรุปไปเลยไหมครับพี่น้อง:D

13. ดีๆค๊าบไปด้วย สิ้นเดือนๆ:D

14. DaySpeed

8,976
    822
    0

ไปไมเหรออออ
    :D

15. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0

:D:D:D:D

16. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    อยากมีส่วนร่วม กับเค้า ว่างั้น :D:D:D:D

17. DaySpeed

8,976
    822
    0
    เข้ามาดันค้าบ

18. platongtato

platongtato New Member Member

118
    4
    0
    จะไปวันไหนก้ได้ขอแค่มีคนเลียงน้ำดงน้ำแดง 2 3 ขวดผมก้อยู่ได้ตลอดงาน ฮาฮาฮา
    แล้วเราจะรู้ได้ไงว่ามาจาก SR - Block งะ หาติ๊กเกอร์มาแปะๆดีมะ

19. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ถ้าเป็นช่วงเสาร์-อาทิตย์ สิ้นเดือนพฤษภาจริง.....
    ผมคงต้องขอ Bye ครับ....อาทิตย์นั้นผมจะติดอยู่ที่พีระ ครับ.....

แต่ไงก็ตามเสียงส่วนใหญ่นะครับ.... ว่าไงว่าตามครับ...... :D

20. เดี๋ยวยกเครื่องวิคออก วางSRแระ อิอิ:D

21. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0

ตอนนี้ ยังไม่ได้สรุป วันเวลาและสถานที่ เลยอ่ะพี่ แต่ผมคิดว่า

ยังไงๆ ก้อต้องหาวันที่สะดวก และพร้อม ได้ทุกคน ไม่ใช่อะไร

หรอกนะพี่ แต่ว่าเครื่อง SR ขาดพรี่โตร้งได้ไง ผม ไม่ยอมนะ :D:D:D:D

22. union sport

union sport New Member Moderator VIP

138
    7
    0
    รอสถานที่และวันเวลา

23. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    ถ้าเดือนนี้เร็วไป เสนอเสาร์แรกของเดือน 6 ครับ

24. Yai_GuMP

Yai_GuMP Member VIP

449
    22
    18
    เดือนนึง ผมว่าอาจเตรียมรถ เตรียมตัว เคลียร์เวลา เคลียร์งานกันไม่ทันนะครับ

ผมเห็นว่า เดือนหน้า ให้เวลายืดออกไปหน่อย คนรู้เยอะกว่านี้ เตรียมรถพร้อมๆกว่านี้

งานน่าจะสมบูรณ์ที่สุดครับ

25. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    มีตติ้งครั้งแรกนี่

น่าจะเป็น การพบปะ

แนะนำตัว และปรึกษากัน

เกี่ยว กับการจัดกิจกรรมครั้งต่อไปน่ะครับ

สถานที่นี่น่าจะเป็นที่ Auto Car

วันนี่น่าจะเป็นวันอาทิตย์

ตอนนี้ มี ให้เลือก อยู่ 2 วัน

คือ อาทิตย์ที่ 31 พฤษภาคม

กับ อาทิตย์ที่ 7 มิถุนายน

สำหรับเวลานี่ยังไม่ระบุ

พี่น้อง ท่านอื่น มีความเห็นว่ายังไงบ้างครับ

ช่วยกันออกความเห็นหน่อยนะคร๊าบ

26. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    น่าไปจัง ท่าทาง รถเยอะ แจ่มๆ ทั้งนั้น แน่ๆเลยคร๊าบบบ :D

27. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0

ตีเหล็ก ต้องตีตอนร้อนๆครับ เสนอ ปีหน้า เอ๊ยยยย......... อาทิตย์หน้า :cool:

ลองมิตติ้งย่อยดู จะลองดูว่าเรตติ้งเป็นไง เอาแค่นัด พวกหัวๆ มา นั่งกินข้าว

แล้วคิดเรื่องโปรเจค ว่าจะทำอะไรที่ไหน ยังไง ประมาณนี้ ครับ :D:D:D:D

28. Yai_GuMP

Yai_GuMP Member VIP

449
    22
    18

งั้นเราไม่ใช่หัว เราก้อไม่ต้องปายยย ฮิๆ :cool:

29. ARTWOOD

ARTWOOD New Member Member

198
    6
    0
    ไม่พลาดคับ

30. Denn

9,716
    819
    113
    จิงดิ วัยรุ่น :D

ช้า หรือ เร็ว ได้หมด ครับ
    เรื่อง meeting :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้