บอกแล้วว่าอย่าแข่งกันบนถนน!!!

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Alif & Otis, 26 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    ประเทศอะไรหนอ

2. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    เมืองไทยมีไหมอะครับ

3. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ไปดูพี่หรวดที่ california เค้าจัดการกะรถแข่งที่จับมาได้คับ เจ้าของใจสลาย

คำพูดของเจ้าของรถ dc2 (คันไหนหว่า) ที่โดนบี้.....ซึ้งจิงๆ แปลเอาเองนะ...:p

"That's my heart, my dream," said Hoang, 18, of Chino, who was surrounded by friends as his 1998 Acura Integra was put into a compactor. "That's my girlfriend, the love of my life. The cops can crush my car, but they can't crush my memories."

4. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    ซึ้งจิงๆครับ

5. nos_nu

nos_nu New Member Member

248
    2
    0

จุจุ

6. ak_aek

ak_aek New Member Member

112
    1
    0
    นี่แหละ! เรื่องจริงมันเป็นแบบนี้

7. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    เห็นรูปแล้วหลอนเลยครับ น่ากลัวมาก:cry:

8. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    กะบะแพนด้ามา ออกเต็มกันหมดเลย
    แต่พี่หรวดที่ california นี่ทำใจสลายเลย

9. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    บรรยากาศ + อารมณ์ + ความห้าว = แข่ง...................... เหอะๆๆๆ

10. Sorn

Sorn New Member Member

42
    2
    0
    ท่าจะมันส์........

11. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    มานม่ายดีนะจ๊ะ บนถนนอะ
    อิอิอิ

12. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    ผมว่าหลายๆท่านคงได้ลองสัมผัสบรรยากาศตรงนั้นกันมาแล้ว พลาดมาก็เจ็บรถเสียหายมันหลายอย่างแต่ที่ผ่านมาแล้วก็ผ่านไปเริ่มต้นใหม่กันในสนามดีกว่าครับ ออกตัวกันแบบเท่าๆกันจะมีคนโก่งตูดแล้วมายกนิ้วโป้งให้เรา มีคนดูแบบไม่อันตราย+รางวัลอีกตะหาก มันส์อีกแบบนึง

13. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    อ่ะน๊า....ตื๊ดๆ

14. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    ท่าทางเอาจริงมาก อิอิ

15. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    ที่ california นี่เอาจิงๆเลยวุ้ยเห็นละเซ็งเเทนเจ้าของเลย..น่าเสียดาย

16. ข อ ง ข วั ญ

ข อ ง ข วั ญ New Member VIP

544
    6
    0
    อุ้ย น่ากลัว ไม่เอา ไม่เอา

17. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ในสนามดีที่ซู้ดดดด.....:cool:

18. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    งั้นวันไหนไปสนาม 71Racing กัน ป.ล. เวลาผ่านไปสนาม 71 Racing ทีไรชอบเห็นรถบ้านแอบมาวิ่งรู้ไหมมันอันตรายนะนี้มันสนามนะไม่ใช่ถนน

19. ~DuDe~

~DuDe~ New Member Member

225
    18
    0
    รู้ๆกันอยู่คับแต่งกันมามากมายใครไม่อยากกดบ้างครับถามจริง
    ไม่งั้นไปขับแตนๆ ไม่ต้องใส่ของแต่ง ไม่ต้องมีความรู้ ขับมันไปงั้นๆก็ได้คับ
    ในใจมันรู้ดีกันทุกคนแหละคับอย่ามาห้ามกันเลย

20. nutto_TT132

nutto_TT132 New Member Member

166
    8
    0
    ....ผมว่ามันไม่ใช่......หุหุ...

21. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    ปนถนนไม่เหมาะไว้แข่ง แต่เหมาะเอาไว้ดู:D อุ้ย พ่อมาแระ ไปดีก่า:D

22. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    น่าสนุก และ น่ากลัว

ในสนามเท่านั้น ครับ

23. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ผมชอบประโยคนี้อะครับ
    The cops can crush my car, but they can't crush my memories
    โคตรเจ๋งอะ คลาสสิคมาก

:rolleyes:

ผมว่าบนถนนมันคนละฟิวกับในสนาม

สนามปลอดภัยไม่ผิด

ถนนสนุก สะใจ "บันเทิงใจ" และรวดเร็ว :D อ๋อลืม ลุ้นด้วยครับ

24. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    บรรยากาศนี้น่าสนุก อิอิ

25. ton_chaly

ton_chaly New Member Member

6
    0
    0
    โหดกานเจงๆ

26. addy_psycho

addy_psycho New Member Member

169
    5
    0
    พุธทโท...นิ่งไว้

27. notesamit

notesamit New Member Member

103
    4
    0
    น่าจะมีภาพจากบ้านเรามาให้ดูบ้าง อิอิ

28. BZ TEMONACHI

BZ TEMONACHI New Member Member

373
    7
    0
    เลิกยากคับแข่งรถบนถนนอ่ะ เลิกกะเมียยังง่ายกว่าเลยค๊าบบบบ 555

29. peetpotter

peetpotter Member Member

47
    0
    6
    แข่นในสนามครับดีสุด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้