แจ้งเตือนภัย โจรทุบกระจก ลักทรัพย์ จตุจักร + 70สถานที่จอด แล้วหาย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Prince_ek, 26 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นายชัดเจน

นายชัดเจน New Member Member

746
    10
    0
    เสียใจด้วยคับ...

Prince_ek ถูกใจสิ่งนี้
  2. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    แย่จิงๆๆ....เสียใจด้วยน่ะคับ

3. RC_ZERO

RC_ZERO New Member Member

324
    10
    0
    โอ้ย....เสียวเว้ย.... จอดรถนอกบ้านด้วย หยองเลย แต่ถ้าขโมยรถคงลำบากหน่อยรถผมท่อดังลั่นซอยเลย แถมสตาร์ทติดยากอีกด้วย :D

4. flukoda

flukoda New Member Member

391
    28
    0
    เสียใจด้วยครับ ต้องระวังกันหน่อยครับโจร มันเยอะจิง ๆ

5. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ผมก็พึ่งโดน รถของคุณแม่ จอดหน้าบ้านแท้ๆ คนก็อยู่ในบ้าน มันทุบกระจกแร้วเอากระเป๋าไป จอดหน้าบ้านไม่ถึง 2 นาทีเลย

ทุบตอน 2 ทุ่มด้วย- -* มันช่างกล้าเนอะโจรสมัยนี้

6. AOD_BKI

AOD_BKI New Member Member

66
    4
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ของมีค่าต่อไปคงเก็บไว้ในรถไม่ได้แล้วละครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้