ขออนุญาตประชาสัมพันธ์งานแข่งครับ : SUPERTRUCK RACE & MIDWAY Drag 2009 สนามที่ 2

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย a`Mad Dog & P_Ranger, 25 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    สื่อสาร ผิดพลาด นิสสส หน่อย

2. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    เพิ่มเติม ช่างเบิร์ด หลักห้าแล้วนะครับ

ขอบคุณมากๆครับ

17 นี้ เตรียมดูรถคอมมอนเรล เวลาสวยๆจากทีมงาน หลักห้า กันได้เลยคร๊าบบบ

3. vv

vv New Member Member

58
    0
    0
    จัดไป...ครับช่างเบิร์ด

4. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    ช่างเบิร์ดโทรมา พอดีคนรับสาย อยู่ ตจว. อิอิ กำลังงัวเงีย เลยเบลอๆ อิอิ

แล้วเจอกันครับ พี่น้อง

5. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    แล้วเจอกัน........ใครมีเพื่อน..มีแฟน...อย่าลืมพาไปนะครับ.........................ผม....อาจจะ..จัดรางวัล พิเศษ...สําหรับรุ่น...20 วิ...ที่ คนขับ............ที่ได้ ที่ 1...เป็น ผู้หญิง..........................................เน้นครับ..ว่า...วิ่งรวม...แต่.........ถ้าคันที่ได้ที่ 1 คันนั้น...คนขับ เป็น ผู้หญิง.........ผม..ให้ รางวัล พิเศษ..จริงๆ.............คุ้มแน่นอนครับ........เชื่อผม...

6. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    สำหรับทางผู้จัดแล้ว จะ พยายาม ปรับปรุง ทุกอย่างของงานให้ดียิ่งๆขึ้นไป เท่าที่จะมีกำลังนะครับ

เงินรางวัล สำหรับบางท่านอาจจะไม่ค่อยมีผล เอามันส์ แต่ถ้ามีก็ได้ค่าน้ำมันไปด้วย สนามนี้ถ้าในรุ่นนั้นๆ ถึง 5 เราก็จัดให้ แบบไม่กั๊ก ครับ

ของรางวัล ไม่ว่ารถจะกี่คัน โดยเฉพาะอันดับที่ 1 ตั้งแต่รุ่น แบร็คเก็ต ถึง เบนซิน พยายามจัดของดี มีราคา เป็นของรางวัล ให้ครบทุกรุ่น ทุกอันดับครับ คุ้มแน่นอนครับ 800 ได้หมด ถ้วย+เงิน+ของรางวัล ดีๆ ครับ

ใครมีอะไรเสนอ เรารับฟังนะครับ หรือ จะโทรมาพูดคุยก็ได้นะครับ ถ้าจัดได้ ปล่อยได้ ไม่กั๊กครับ

จริงๆต้องขอขอบคุณ ผู้อยู่เบื้องหลัง 3 ประสาน ที่ผลักดัน ทั้งของรางวัล ทุนทรัพย์ อัดฉีด กันเต็มที่
    บ.ก.ต่อ + พี่บี เรชทรัค / พี่โอ๊ต มิดเวย์ / พี่น้อย NJ

จนกว่าจะถึงวันงาน จะพยายามหาอะไร ที่เซอร์ไพรส์ มาให้ชม และ มาแจก ครับ

7. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    จัดไปเลยครับทุกท่าน

8. J_BANGMOD.

J_BANGMOD. New Member Member

108
    0
    0
    จูนไม่นิ่ง วิ่งแบบ..เบิร์ด เบิร์ด....

9. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    ตาเปี๊ยกเซ็ทรถ.....บางมดเซ็ทโบ.....สุวรรณ โมปั๊ม......อิอิ

เดี๋ยวรอมีคอมมอนเรล ค่อยเปลี่ยนคอนเซปป์ อิอิ

เป็นกำลังใจ ให้ทุกคัน ทุกคน ทุกทีม นะคร๊าบบบบ

10. LEK DRAGON

LEK DRAGON New Member Member

86
    1
    0
    หมดยุคปั้มดิบแล้วหรือเนี๊ยะ

11. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    จัดไปปป

เด๋ว อาจจะเหน็บ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ(สาว) ไปเที่ยวเล่นด้วย พอเป็นกะสัย ฮ่าๆๆๆ

12. LEK DRAGON

86
    1
    0
    จริงป่าวเอ

13. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    จิง อิอิ

พาพี่ติ๊กมาด้วยนะพี่เล็ก 55+

14. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    อัพเดทเพิ่มเต๊นท์

น้าชาติ เทียนทอง
    ช่างหนึ่ง นำตาล
    เอก พีคเพาเวอร์(เถาวัลย์)

15. LEK DRAGON

86
    1
    0
    ไม่ได้หรอกเอขากลับต้องแวะต่อประกัน

16. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    888

นี่คือ...รงาวัล..รุ่น 20 วิ...ที่คนขับ เข้าที่ 1 เป็น ผู้หญิง....ไม่ใช่กระเทยนะ:D

เงื่อนไข..........................คือ..ยอดสมัคร รุ่นนี้รวมแล้ว ต้องถึง 20 คัน สามี หรือ แฟน สามรถ นั่งเทรนนิ่ง ไปด้วยได้:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

แจ้งล่วงหน้าแล้ว.............สามี-ภรรยา ต้องกลับไปซ้อมตัวต่อตัวให้ดีนะครับ:D:D:D:D:D:D:D:D

ป.ล..........ยอดสมัครไม่ถึง 20 ยกกลับ ทุกกรณี จริงๆ:D:D:D:D

ถ้าบังเอิญ ที่ 1 เป็นผ็ชาย จ่ายเพิ่ม 1000 บาทด้วยเหตุผล ที่ว่า ต้องการ ให้ สาวๆ ได้ร่วม สนุก และ มีบทบาท เกี่ยวกับ วงการ มอเตอร์ สปอร์ต ครับ

17. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    เยี่ยม ครับ !!! ขอบคุณมากๆครับ พี่โอ๊ต อิอิ

แล้วแบบนี้ ถ้าสาวๆ ที่ไม่มีแฟน ขาดแคลนคนดูแล ได้ไปนี่ แล้วขนกลับเองไม่ได้ MIDWAY มีบริการส่งให้ไหมครับ อิอิ

18. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    อยากได้เบาะ อิอิอิอิอิ ทรงเดียวกะสีดำที่ใส่อยู่เลยยย

เด๋ว จะลองเสี่ยง ลงมั่งดีกว่า 5555+ เพื่อจะได้ อิอิ

19. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    ^
    ^
    ^
    ^
    ^
    ขออภัยครับ ผู้จัดหมดสิทธิ์ รับของรางวัลครับ อิอิ

อัพเดทเพิ่มครับ
    -ประสิทธิ์ เทอร์โบ มีนบุรี
    -เจี๊ยบ เซอร์วิส นครปฐม
    -อู่บิ๊ก เซอร์วิส นครปฐม
    -กาญจนบุรี เทอร์โบ

20. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ก้อจะเอามีไรมะ หึหึ!!

21. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อยากได้ เบาะอ่า แต่ มะมี แฟนคบ แหะ ๆ ๆ ๆ

ยืมแฟนคนอื่น ไปได้ปะคับ

22. PoOm`SMT

PoOm`SMT New Member Member

29
    0
    0
    ไปด้วยๆๆคนนะคับแต่ไม่มีเต๊นท์ต้องนอนกลางแจ้งT_T

23. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

อิ+อิ..ไม่ใช่แฟน..ทําแทนไม่ได้.....5-5-5..........:D:D:D:D

ผู้จัด ลงเองหรอ..ได้ที่ 1 คิดเพิ่ม 500 แล้วกัน 5-5-5......ก็ให้น้องสาว ผู้จัดวิ่ง สิคะ.......แฟนเค้าคงไม่มาหรอก...............พี่ ก็ไป คนเดียว ด้วยสิ.......:p

24. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    อิอิ ขานั้นเค้าอยากวิ่งอยู่ อะ พี่โอ๊ต ถามใหญ่เลย

25. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    กรมอุตุ บอกว่าวันอาทิตย์ อาจมีฝนบางพื้นที่ แต่ไม่หนัก

หน่วยข่าวจาก ราชบุรี ก็แจ้งมาว่า ฝนที่ราชบุรี ตกน่ารักมาก ถ้าตกเช้า ก็จะตกไปถึงสายๆ แล้วหยุด มาอีกที มืดๆ

ถ้าไม่ตกเช้า จะมาอีกที เย็นๆ

ก็เลย ได้ใจความ วางแผนรับมือฝนตกล่วงหน้า ว่า ยังไง วันอาทิตย์นี้ ก็จะแข่ง ถ้าปลอดฝนก็ยาวๆๆๆ ถ้ามีฝนบ้าง พรำแบร็คเก็ตวิ่งได้ครับ 3 รุ่น + 1 รุ่น XX

ส่วนรุ่นอื่นๆ ถ้าช่วงแทร็คแห้ง ก็เปิดวิ่งกันเลยครับ แต่ช่วงที่มีฝน ผมมีรุ่น บางรุ่นที่ล๊อบบี้ไว้ (ขาโหด + ขาบ้า+ ฮา) วิ่งกลางฝน แบบเอามันส์ ไว้แล้วครับ อิอิ (แต่ถ้ารุ่น หรือ ฝนตกหนักมาจะอันตรายก็เบรกชั่วขณะ ครับ) เหมือนที่เคยวิ่งกันมาแล้ว เมื่อปีที่แล้ว อิอิ

ผมเชื่อว่าคงไม่ตกตั้งแต่ ตี 5 ถึง 6 โมงเย็นแบบหนักๆแน่นอนครับ

26. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ขอไม่ให้ตก เป็นพอ

เด๋ว เตรียม ตะไคร้ไป อิอิ

27. PoOm`SMT

PoOm`SMT New Member Member

29
    0
    0
    กลัวฝนด้วยแถมไม่รู้อยู่เต๊นท์ใครดี ไร้สังกัด อยู่ด้วยคนจิคับพี่เอ อิอิ

28. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    เอาไปให้ใครปักอ่ะ พี่เอ :D

29. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    แหะ ๆ ๆ ๆ เดี๋ยว เนียน ๆ ไปคับ

ล้อเล่นนะคับ พี่ โอ๊ด

30. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

งั้นเดี๋ยวพี่ เอา กล้วย..กับ..อ้อยไป............เตรียมไปสู่ขอ.....(ขันหมาก)........อิ+อิ:D

งานเดียวกัน เปล่าอ่ะ:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้