อุธาหรณ์เตือนใจ..6 ชั่วโมงที่ อ....................

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Rush_OverSize, 25 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    แย่เลยเนอะ

ผมเคยเข้าไปดูของ

ราคาก็ไม่ถูกเนอะ

บริการยังแย่อีก จะไหวมั้ยเนี่ย

2. sumoo

sumoo New Member Member

33
    0
    0
    ร้าน.... อ ......ที่สาขาพัฒนาการเหรอครับ เพื่อนผมเคยไปถ่วงจี้แล้วสั่นหนักกว่าเดิมอีก จนต้องเรียก ผจก. มาคุย สรุปว่าเด็กเพิ่งมาทำได้ไม่นาน

3. Rush_OverSize

Rush_OverSize Member Moderator

413
    12
    18
    ต่อคงซื้อของอย่างเดียว..ไม่เข้ารับบริการจากที่นี้อีกแล้ว
    ปล.ถ้าใครไปใช้บริการที่นี้จอดรถห่างๆพื้นที่ซ่อมไว้นะครับเดียวจะงานเข้าซะ

4. Rush_OverSize

Rush_OverSize Member Moderator

413
    12
    18
    ต่อคงซื้อของอย่างเดียว..ไม่เข้ารับบริการจากที่นี้อีกแล้ว
    ปล.ถ้าใครไปใช้บริการที่นี้จอดรถห่างๆพื้นที่ซ่อมไว้นะครับเดียวจะงานเข้าซะ:D:D

5. airo

airo New Member VIP

79
    3
    0
    ขอโทษนะครับ ส่วนตัวผมไม่เคยไว้ใจให้ใครเตะ หรือขับรถเลย บางทีช่างที่ทำรถให้คุณหนะ ยังขี่มอไซร์มาทำงาน เค้าขับรถเป็นหรือเปล่าจะรู้ได้ไง(ผมไม่ได้ดูถูกคนนะแต่นี่มันคือความจริง)ประเด็นมันไม่ได้อยู่ใครขับขึ้นลงหลอก ประเด็นมันอยู่ที่คุณให้เค้าดูเบรค แล้วเค้า ไม่มีของให้คุณ ก็เท่ากับเค้าเหนื่อยฟรีไง (ผมอาจมองโลกในแง่ร้ายไปหน่อยนะ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้