16 พฤษภาคม 2552 จะมีมีทติ้ง ( สรุปวัน / สถานที่ แล้ว )

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย jakarin_tuey, 24 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ถ้าไปในสวนงบยังไม่พอไปที่ไหนจะจะพอว่ะนอกจากร้าน ลาบ ยโส:eek::eek:

2. สาดดดดดดดดดดดดดดด ...... แล้วไปได้ไงมิง เด๋ว ก็โดน แม่ บ้าน เช็กเรดกันเป็นแถบๆอะมิง :D:D:D

3. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    สรุปวันเวลาสถานที่แล้วน่ะครับอยู่ด้านบน แล้วเจอกันนะครับ ชาว Toyota Corona RT Club

4. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    รับทราบครับผม ถ้าว่างไปแน่ครับ:)

5. audy!

1,075
    2
    0
  6. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    รับทราบครับ

แล้วเจอกันครับเพื่อนๆ มากันเอยะๆ นะครับ...:D:cool:

7. audy!

1,075
    2
    0
    UPให้ทราบกันถ้วนหน้าครับพี่น้อง :):D

8. audy!

1,075
    2
    0
    สวัดดีครับ:)UPให้ทราบกันอีกครั้งครับ:):D:cool:

9. อึบอีกทีเผื่อมีคนมาดู 555+

10. ประกาศ ผม ไปจิกตัว น้า อ๊อด มาได้อีก 1 รายครับให้เบอร์แว่นไป แล้วเข้าว่าจะมาครับ มีฮางานนี้ *0*

11. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    เอาอีกแว้ว.....มันต้องอย่างนี้ทุกทีเลยซิเรา...เหอะๆๆๆๆๆผมติดสัมมนาที่ต่างจังหวัดคร้าบพี่น้องคร้าบต้องขอประทานอภัยอีกละ.....เสียดายอะ.....แงแงแงแงแงแงแงแงแงแง......ทำไมน้อดวงผมจะต้องเป็นอย่างนี้ไปซะทุกที......เซ็งเลย......แต่ยังไงก็มิตติ้งให้หนุกหนานกันนะคร้าบพี่น้อง

12. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool:

13. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    แว้วเจอกันน่ะครับทุกท่าน คราวนี้อาจมีสมาชิกใหม่ไปด้วยน่ะครับ อายุประมาณ 40-50 ปี ครับ ก็ยินดีต้อนรับด้วยแว้วกันครับ

14. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    งานนี้ไม่พลาด......รับประกันควมอร่อยไม่อร่อยไม่คิดเงิน

15. audy!

1,075
    2
    0
    จริงเปล่าวครับ อิอิอิ:D:D:D

16. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    รับรองครับ....ล้างท้องรอมาได้เลย.....เด็ดจิงๆ.....แต่อาหารช้านนะครับบอกก่อนเลยเดี๋ยวจะโมโหหิว:cool::cool::cool:

17. เอาไงวะเนียะ -*-

18. audy!

1,075
    2
    0
    อาหารช้าหรือเร็ว อร่อยหรือไม่อร่อยไม่เป็นไรหรอกครับ :)
    ความจริงแล้วผมอยากเจอเพื่อนๆเยอะๆมากกว่าครับ :)

19. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ยังสรุปไม่ได้ไง เอ็งนิ :rolleyes:

20. ป่าวพี่ ยังคิดไม่ออกว่าเมาท่าไหนดี :D:D:D:D

21. audy!

1,075
    2
    0
    5555555555555:D:D:D:D:D:D:D:D:D

22. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ท่าประจำมิงไง.......:cool::cool::cool:

23. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ท่าไหนเอ็งก็ มาว อยู่ดี ;)

24. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    เกริ่นซะ ดิบดี เลยกรู ว่าจะไป ดันไปไม่ได้ซะงั้น

ขอโทษน้องๆ เพื่อนๆ ด้วยนะ

งานเข้าว่ะ น้องการ์ตูนเล่น ซะอ่วมเลย แม่การ์ตูนด้วย

หน้าที่ ย่อมมาพร้อมกับความรับผิดชอบ ... เฮ้อออ...!!!

25. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    รอชมภาพนะครับ

:D:cool:

26. audy!

1,075
    2
    0
    ไม่เป็นไรครับพี่ยังไงครอบครัวต้องมาก่อนครับ :)

27. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    รูปอ่ะ รูป รูป....

พี่โอ๋มาไม่ได้ม่ายเปนไรหรอกค่า เอาไว้คราวหน้าก็ได้จ้า

....พอน้องเดินได้อย่าลืมพามาด้วยน๊า

28. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ลงให้แล้วนะทุกคน

29. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ลงที่ไหนอ่ะแว่น ม่ะเห็นมีนิ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้