เชื่อหรือไม่ "มันไม่ตาย!"

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย feelgood, 24 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Shino_Asuji

Shino_Asuji New Member Member

15
    0
    0
    ตายแน่นอนครับ รูปนี้มาจากเว็ป http://www.ride2die.com ครับ

2. Shino_Asuji

Shino_Asuji New Member Member

15
    0
    0
    ลองเข้าไปดูครับ ride2die ทำให้ผมคิดได้เวลาขี่รถเร็วครับ แต่กว่าจะคิดได้ผมก็มีอุบัตเหตุมา 2 ครั้งแล้วครับ

ตอนนี้ แขน + ไหล่ ซ้าย ขวา ผมใส่เหล็ก ทั้งสองข้างแล้วครับ

ขี่รถมอไซค์ใหญ่ มันส์ครับ แต่อันตรายนะ.. ตอนนี้เลิก 2 ล้อถาวรละครับ

ป.ล. ไม่ได้แว้นนะครับ

3. ถ้ามีโลโก้มอก. ก็คงไม่เหลือ..

4. su - kha

su - kha New Member Member

78
    1
    0
    ตายดีหว่า

5. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
  6. teerachaimahite

teerachaimahite New Member Member

107
    0
    0
    ตามไปดูมาแล้วคับ

น่ากัวๆๆๆ....

7. passbypass

passbypass New Member Member

18
    0
    0
    เห็นแล้วอยากกินก๋วยเตี๋ยวเรือ

8. teerachaimahite

teerachaimahite New Member Member

107
    0
    0
    ผมกัวเจอสุกี้น้ำอ่าครับพี่น้อง !!!

อิอิ

:D

9. witty360m

witty360m New Member Member

32
    0
    0
    หน้าอกยุบขนาดนั้นไม่ตายเชียวหรือครับ

ดูจากร่างกายแล้วไม่รอดนะครับ

10. ~DuDe~

~DuDe~ New Member Member

225
    18
    0
    ไม่ตายจริงเหรอคับ เพราะดูจากรูปแล้วกระดูกสันหลังไม่อยู่ในตำแหน่งแล้วนะคับ

11. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ของนอกนี่คุณภาพเค้าถึงจริงๆ แม้ว่าราคาจะสูง แต่มาตรฐานเค้าก็ตามราคา ^^

12. City_monster

City_monster New Member Member

15
    0
    0
    สุดยอด ดวงดีม๊ากมาก

13. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    หืม ล่อซะ

14. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    ลองเข้าไปดู ตามเว็บนั้นเลยครับ คาที่ครับ

15. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ดีนะที่คอไม่หัก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้