Meeting รอบที่ 11 วันที่ 16 พ.ค. (แผนที่หน้า2กระทู้ที่60หรือคลิกที่รูปคลิปข้างๆ)

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PeMhom, 23 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    กลับมาแล้ว มีเรื่อง ฮ่าๆๆ ด้วย ไปรอบนี้คุ้มครับๆ ขอบคุณนะครับพี่ป๊อป สำหรับ ของฝากกลับบ้าน :D:D:D

2. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    โชคดี น่ะ por ได้ตรงรุ่นไป เอารูปไปดู ประทัปใจมากครับ meeting :eek:

3. pOR...

836
    2
    0
    โชคดีสุดๆ 55555555 :D:D:D

4. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ถ้าซื้อคลองถมได้ 3 ใบเลยนะเนี่ย วางเบียร์ได้ 6 กาป๋อง อิอิ :D

เหลือบไปเห็นไฟประตูในรูปเป็นสีขาวด้วยอ่ะ หุหุ

5. pOR...

836
    2
    0
    แต่ดีแล้วแหละที่ผมไม่ไปซื้อที่คลองถม เพราะผมไม่ชอบดื่มเบียร์ กาป๋อง :D:D:D

6. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    มารอดูรูป...แฮ่...ใครไปมั่งเอ่ย...

7. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ดีนะ ปอ ไม่ไปเอา ของ p11 มา ที่โทรมาคุยกับพี่อะคับ +++

8. pOR...

836
    2
    0
    ก็ที่ผมไปเอาคืออันนั้นแหละที่โทรไปถาม ดันเป็นของ R11 ซะได้ :D:D:D

9. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    ดีใจใหญ่เลยน่ะ อย่าเผอ ละกัน โดนสอยไปเเน่ :mad:

10. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    รูปมาแว๊นนน

11. pOR...

836
    2
    0
    รูปมาแว้วๆๆ ขอบคุณมากครับพี่ตาม สำหรับรูปสวยๆๆ :D:D:D

12. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    บ้านสวยจังครับ++++

13. Diamond0722

806
    2
    0
    เตี๋ยวเป็ดอยู่ไหนอ่ะ...เห็นแต่หมูทะ...

แล้วหน้าคามิโน่ถอดออกทำไมอ่ะ...

14. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ได้ติดไม้ติดมือกลับไปคนเดียวเลยนะ

ทำไมไม่เอากันชนพี่บุ๊คกลับด้วยหละ...55555

15. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    บ้านสวยมากเลยครับพี่ป๊อป

เเล้วมีไรเกิดขึ้นกะรถพี่บุ๊คล่ะ

ถึงถอดมาอ่ะ...ฮิอิ

16. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    บ้านสวยมากคับพี่ป็อบ น่าหนุกดี แต่ลพบุรีฝนตกหนักตลอกเลยคับ แม่ไม่ให้ไปอ่าเสียดายจัง..หุหุ

17. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    เสียดายอดไป บ้านก้อสวย รถก้อสวย มีหมากะทุ ของแถมกลับบ้านอีก ใครไปคุ้มจิงๆ :cry::cry::cry:

18. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    ตาบุ๊ค ถอดกันชนโชว์ก่อนกลับบ้านซะงั้น รอเจ้าตัวมาเฉลยว่าถอดทำไม ฮ่าฮ่า ใครไม่ไปขอบอกว่าพลาดอย่างแรง ก๋วยเตี๋ยวเป็ดเหลือเพียบ คราวหน้าเค้าไม่เอาไปแล้ว ไม่มีคนมากิน เซ็งเป็ดของจริง

19. RISA

247
    0
    0
    อย่าไปสอยของเค้าเลย ของจริงป่าวก้อไม่รู้ คิดไปเองว่าใช่ บอกแล้วเชื่อคุณตาม ไปเอาที่คลองถม มีที่วางเบียร์ด้วยจะได้ไม่หกตอนกิน ฮ่าฮ่าฮ่า พอแระเดี๋ยวมันตามมาฆ่าหมกป่าข้างบ้านพี่ป๊อบ

20. pOR...

836
    2
    0
    เชอะๆๆๆ ไม่มีอ่ะดิ ของเค้าตรงรุ่นนะ :D:D:D

21. dokapon2524

dokapon2524 New Member Member

37
    0
    0
    เสียดายเหมือนกันค่ะ อยากไปมาก แต่โช๊ค แตกง่าาาาาา น้ำมันออกมาเพียบเลย ไม่กล้า ขับไปค่ะ
    เศร้า ที่สุดเลยยยยย

22. dokapon2524

dokapon2524 New Member Member

37
    0
    0
    เสียดายเหมือนกันค่ะ อยากไปมาก แต่โช๊ค แตกง่าาาาาา น้ำมันออกมาเพียบเลย ไม่กล้า ขับไปค่ะ
    เศร้า ที่สุดเลยยยยย

23. RISA

247
    0
    0

ย่ะ ดีใจด้วย แต่ยังไม่อยากได้อ่ะ อยากได้กาบข้าง+หลังมากกว่า หรือเรารวมตัวกันไปทำไฟเบอร์ดี หายากนักไม่ต้องไปซื้อมัน

24. pOR...

836
    2
    0
    ผมก็ไม่ได้อยากได้แต่มันมีมาพอดี แหะๆๆ
    ไอ้กาบข้างผมว่ายังพอหาได้อยู่แต่ใจเย็นๆหน่อย แต่หลังเนี่ยสิน่าทำ เอาไงดี ลุยเลยมั้ย :D:D:D

25. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    อืม....สมกับเป็นบ้านวิศวกรจิงๆครับ...สวย...มีมิติ...มีสีสัน..มีขาวมีดำ....อุ้ย....ขอโทษทีคุณป๊อบ...อารมณ์ติสท์มันเข้าสิง..เลยไปเรื่อยเปื่อย....รู้สึกตัวตอนมีขาวมีดำเนี่ยะแหละ..55555.........ล้อเล่นนะคร้าบ.......เสียดายที่ไม่ได้ไปเพราะรถยังอยู่ในระยะ.................(จอด1เดือนครับเพราะมีระยะวิ่งอยู่คือปกติวิ่ง1สัปดาห์จอด1เดือนครับ)55555......ม่ายจบซ้ากที...เฮ้อ

26. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18

แก้ข่าวครับ ผมเป็นสถาปนิกครับ ไม่ใช่วิศวกร

และที่ว่าขาว ดำ นะ ผมขาวนะครับ แฟนผม ดำนะครับ ขอแก้ข่าวด้วยครับ

( ข้อความที่ 2 หมายถึงเส้นผม นะครับ.....อิอิอิอิอิ
    :D:D:D:D:D

27. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    เจ้าปอ เจอจ่าแดง ตรงแยกอ้อมน้อยมั๊ยละ......

มื้อนี้ ปอจ่ายค่ากับข้าวมาด้วยนะ....3500 .......
    :D:D:D:D

28. pOR...

836
    2
    0
    ถ้าได้แบบนี้ ครั้งหน้า มิตติ้งบ้านพี่ป๊อปโลดดด :D:D:D

29. Diamond0722

806
    2
    0
    ง่ะ...แบบนี้คราวหน้าก็อดเตี๋ยวเป็ดชัวร์อ่ะดิ... :cry: :cry: :cry:

โช๊คแตก....ความจริงถ้าไม่วิ่งแรงมากก็ยังวิ่งได้อยู่นา...แต่ไงก็ขอให้หายไว ๆ นะค๊าบบบ... :) :)

30. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ตื่นมาวันอาทิตย์..ก๋วยเตี๋ยวเป็ดยังตามมาหลอกมาหลอนข้ามวัน..อิ่มได้อีก 2 มื้อ..เจ๊หนุ่ยรอบหน้าจัดของกิน..ประเมินกำลังคนกินด้วยล่ะ..อร่อยน่ะอร่อย..แต่..คลับเราคนไปมิตติ้งทีตั้งเยอะ..เอาก๋วยเตี๋ยวไปร้อยห่อ..มันคงหมดหรอก..:D:D:D..ขนาดขนกลับมาทานต่อที่บ้านยังจุกเลย..:D:D:D..เส้นหมี่แห้งอร่อย..:D:D:D..ธุจ้าให้งามๆเลย..:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้