Meeting รอบที่ 11 วันที่ 16 พ.ค. (แผนที่หน้า2กระทู้ที่60หรือคลิกที่รูปคลิปข้างๆ)

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PeMhom, 23 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    up up up งานนี้สงสัยก๋วยเตี๋ยวเป็ดจะเป็นหม้าย หาคนกินไม่ได้ ฮือฮือ
    ใครจะไปกันมั่งเนี่ย สมากชิกใหม่ๆมีมั๊ยอ่ะ

2. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    จนป่านนี้...ยังไม่สามารถให้คำตอบได้ว่าจะไปได้หรือไม่...
    รถก็ออกอาการเดี้ยง...ทั้งเบรคทั้งลูกปืนล้อ...
    ไม่รู้จะหาตังซ่อมทันรึป่าว...ฮือ ๆๆ

3. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    พี่อุ้ย ... สู้ สู้ :D

4. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    สรุปว่ามากันกี่ท่านครับ จะได้จัดสถานที่ถูก

5. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ผมขอบายครับ

มีสอบ 17

6. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    แล้วอาการลูกปืนล้อเป็นอย่างไรครับ ของผมก็กำลังสงสัยอยู่

7. Diamond0722

806
    2
    0

ของผมมันดังเหมือนคนนอนกัดฟันอ่ะคับ...กร๊อด ๆๆๆ กร๊อด ๆๆๆ ....
    ตลอดทางที่วิ่ง...ดังข้างซ้ายข้างเดียว...
    สังเกตดูล้อหน้าซ้ายแบะออกมากกว่าปกติด้วย...
    ตอนแรกนึกว่าเสียงโช๊ค ไม่ก็เสียงปีกนกบนที่พึ่งทำมามันดังอีก...
    แต่ฟังดี ๆ มันดังทุกครั้งที่ล้อหมุน...วิ่งช้าจะดังแรงกว่า...
    อาจเป็นเพราะเสียงเครื่องกลบหมด...แต่ยังไม่ชัวร์ครับ...
    ยังไม่ได้ให้ช่างเช็คดู...ตอนนี้ก็วิ่งช้า ๆ ไปก่อน เสียวววว...

8. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    ไปแน่นอนไม่มีพลาดจ้า สะดวกให้ไปถล่มบ้านได้ตั้งแต่กี่โมงเนี่ย
    ไม่มีใครกำหนดเวลาซักคน เราทำงานวันเสาร์ไปช้าหน่อยเน้อ

9. jeff03

610
    1
    0
    ไปครับ , แต่ไปคนเดียวอีกอ่ะ :)

10. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0

เสียงเบรครึเปล่าพี่

หรืออาจจะแค่จานกันฝุ่นมันสีกับจานเบรคก็ได้นะ

ไม่ก็หัวเพลาหลุดรึเปล่า

ล้อมันถึงแบะออกมา

หรืออาจจะเป็นล้อปืนล้อก็ได้

ให้ดีก็เช็คเหอะพี่

เดี๋ยววิ่ง ๆ อยู่ล้อหลุดเอานะ

เดี๋ยวจะมามีตติ้งไม่ได้

^^

11. Diamond0722

806
    2
    0
    ไม่แน่ใจอ่ะโอ...จานกันฝุ่นสีกะจานเบรคคงไม่ใช่...เพราะเสียงไม่เหมือน...
    แต่หัวเพลาหลุดนี่มีสิทธิ์...เพราะล้อมันแบะ...
    ธรรมดาลูกปืนแตกล้อมันไม่แบะอ่ะ...เดี๋ยววันนี้จาไปให้ช่างดูแระ...

12. whitebear

1,191
    11
    0
    ลูกปืนล้อแตกก็น่าจะแบะได้นะพี่

อีกตัวที่น่าจะเช็ค ลูกปืนคอม้า ตัวนอนอะคับ

ลองดู หาย ไว ไว คร๊าบ

13. Diamond0722

806
    2
    0

ขอบคุณมากโอ...สรุปว่าวันนี้ก็ไม่ได้ไปให้ช่างดูอีก...ตกบ่ายงานเข้าเพียบ...
    แถมได้ข้อสรุปชัดเจน...มีตติ้งคราวนี้ไปไม่ได้แล้วค๊าบบบบ...
    โรงเรียนลูกชายเชิญประชุมผู้ปกครองวันเสาร์...แหงะ...
    ตัวแม่ก็ดันไม่ว่างอีก...มีประชุมทำประชาสัมพันธ์โครงการออมทรัพย์...
    วันเสาร์อีกเหมือนกัน...อดกินเตี๋ยวเป็ดเลย...

:cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

14. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ไม่เป็นไรพี่ เด๋วผม เบิ้ล 2 เลย เผื่อพี่ด้วย :D:D:D:D

15. Diamond0722

806
    2
    0
    เจอกันรอบหน้า...อย่าลืมเอาไอ่ที่กินเผื่อออกมาให้ด้วยนะ...

:D :D :D

16. pOR...

836
    2
    0
    ท่านประธานครับ ผมขอดูบอลด้วยนะ วันนั้นแมนยูฉลองแชมป์พอดี :D:D:D:D
    อยากให้พี่เจฟมานั่งดูด้วยจัง

17. jeff03

610
    1
    0

ไปซิครับ !!!
    จะพลาดได้ไง เพราะปีนี้จะเป็นปีสุดท้ายที่แมนยูได้แชมป์หละครับ , ต่อไปคงไม่ได้ดูอีก :D:D

18. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    ฝนจะตกไหมนะ ตอนนี้กลัวฝนอย่างเดียว แต่ ไม่อยากดูแมนยู เลยอ่ะ มิตติ้งคราวก่อนโดน หงส์จิกซะ
    คราวนี้ถ้าโดนปืน บอมบ์อีกสงสัย จะโดนมองว่าเป็นอีแร้ง ฮิๆๆๆ

19. pOR...

836
    2
    0
    พี่เอ แมนยูนะครับ เพิ่งจะอัดมาตั้ง 3-1 นัดนี้ขอเสมอเท่านั้น ก็เป็นแชมป์ ทำไมจะไม่ได้ เชื่อผม มีบ้านขายบ้านมีรถขายรถ ใส่ไปเลย :D:D:D
    แต่ผมไม่กล้า :D:D:D

20. pOR...

836
    2
    0
    อั่นแน่ๆๆ ในที่สุดก็ยอมรับแล้วว่าสู้แมนยูไม่ได้ :D:D:D
    เอาหอมปากหอมคอนะพี่ กัวพี่โกด :D:D:D

21. nukung.s

nukung.s New Member Member

13
    1
    0
    ไปครับของผมไป2คนครับว่าแต่กี่โมงอะครับ

22. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    เจอกันกี่โมงดีล่ะ

23. pOR...

836
    2
    0
    กี่โมงดีอ่ะพี่ ว่าแต่ผมไปไม่ถูกนัดเจอกันหน่อยสิ ตรงแถวตลิ่งชั่นก็ด้าย :D:D:D

24. whitebear

1,191
    11
    0
    วันนี้แล้ว

แล้วเจอกัน

ไม่รู้ใครไปบ้างอะ

25. jeff03

610
    1
    0
    เริ่มไม่ชัวร์แล้วอ่ะว่าได้ไปมั๊ย งานเข้าตั้งแต่เมื่อวาน :sad: แต่เดี๋ยวจะโทรติดต่อกันนะ :sad:

26. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ไปพร้อมกันป่าว โทรมาละกัน

27. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ต้องขอโทษด้วยครับ รอบนี้ไปไม่ได้ติดงานเลี้ยงวันเกิดพ่อตอนเย็นพอดีครับ

28. dokapon2524

dokapon2524 New Member Member

37
    0
    0
    อ่ะ.....รายงานตัวช้าไปค่ะ งานยุ่งสุด ..สุด
    ไม่เคยไปง่าาาาาาา จาหลงทางมั้ยนะ

29. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ใครไปเเล้วถ่ายรูปมาฝากเยอะๆด้วยนะครับ...ทั้งคนทั้งรถเลย

30. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    แล้วจะมีไปกันกี่คนเนี่ย
    1 โอ
    2 เจ๊หนุ่ย
    3 ยุทธ
    4พี่หม่อม
    5???
    6 ???

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้