----- เตือนภัย!! ------- โดนอู่เลวขั้นเทพปล้น

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Fredy, 22 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mpscac

mpscac New Member Member

74
    3
    0
    แมร่ง เลว จริงๆๆ ผมก็ทำอู๋ซ่อมครับ แต่มันคิดมุมชั่วๆ อย่างงี้ ได้ไงวะ ทำให้ วงการอู่ซ่อมรถยนต์ ที่ดีดี เขาเสียหาย นะครับ ประกอบอาชีพกัน ก็ให้มีสำนึกหน่อย จะถูกจะแพงก็ทำ กันไป แต่ไม่ใช่โกง คนที่ไม่รู้อีโหน่อีเหน่อะไร อย่างนี้ พูดมาแล้ว เสียใจกับ คนใน อาชีพอู่ด้วยนะครับ แล้วก็ขอบคุณคนที่เอามาโพสบอกนะครับ อย่างน้อยให้สังคมได้รู้ว่า มีอู่แบบนี้ด้วยในสังคม

2. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    ตายแระ ไม่ไหวนะเนี่ยยย สุดจะบรรยาย

มีแผนที่ให้ด้วย ฮ่าๆ จะได้ไม่ไปแถวนั้น ขอบคุณครับ

3. Nung@CityMania

Nung@CityMania New Member Member

19
    0
    0
    เจอแบบนี้เซ็ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้