รูปมิตติ้ง หน้าแหลมคลับ 13/01/2007

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย oat_nextgen, 14 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 2T engins

2T engins New Member Member

77
    0
    0
    หน้าแหลมสวย ๆ ทั้งนั้นเลยครับ

เสียดายเราไม่ว่างซักวัน :D

2. pookka

pookka New Member Member

101
    0
    0
    รถสวยๆทุกคันเลยครับผมก็ขับหน้าแหลมอยู่ครับ
    อยากเข้าคลับด้วยจังไม่รู้ได้ป่าวนัดกันวันไหนที่ไหนมั่งอ่ะครับเผื่อว่างจะได้ไปด้วย

3. slave171

slave171 New Member Member

39
    0
    0
    ชอบรถคุณ mai มากๆเลยครับ มี โป่ง เย็บด้วย retro สุดๆไปเลย ดุๆดิบๆ ชอบๆๆครับ อิอิ
    คุณโอ๊ตถ่ายรูปสวยดีนะ ครับ ตามมาจาก บอร์ด หระรี ครับ

4. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    สุดยอดครับ

5. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ภาพสวยๆทั้งนั้นเลย...........เนอะ.........เหอๆ :eek: :eek:

ขอบคุณ........น้าโอ๊ด....มากๆนะคับ ที่เดินเก็บภาพจนผอมลงไปหลายโล.........อิอิ :D :D

มิตติ้งหน้า.......เจอกันนะคับ.....ทุกๆท่าน............:cool:

6. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    คลับนี้ดูอบอุ่นมากนะคับ หน้าแหลมเป็นรถคันแรกที่ผมได้หัดขับคับ ชอบมาก ขับมันส์ดี

7. I_poom

I_poom Member Member

176
    2
    18
    พี่เจ้าของคันนี้อยู่ จรัญ67 ใช่ไหมฮะ ผ่านทุกวันเลย

พี เอส.. คลับนี้อบอุ่นดีจังครับ มีพาเจ้า่ตัวเล็กมามีตติงด้วย

8. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    สวยดีครับ ดูดี อลังการ มากๆ
    ผมชอบจิงๆ รถรุ่นเก่าๆ (แต่ใหม่) มาจอดด้วยกันเนี้ย

9. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณน้าโอ๊ด และเพื่อนๆคลับอื่นๆที่เข้ามาชมด้วยนะครับภาพสวยมากๆเลยนะน้าโอ๊ดแจ่ม

10. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    รูปสวยค่ะน้าโอ๊ด

11. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    ไม่เหงมีรูปน้าโอ๊คเลยนะครับ

12. oat_nextgen

oat_nextgen New Member Moderator

834
    4
    0
    อิอิ ตากล้องมักจะไม่มีรูปตัวเอง อะ

เปงสัจธรรม ของ ตากล้อง 555

13. wasinarm

wasinarm Member Member

325
    0
    16
    แต่ตากล้อง รถ เท่ คนก็หล่อไม่จำเปนต้องมีรูปมั้งพี่ ช่ายไหมคับ ถ่ายรูปมืออาชีพมากมาย พี่โอ๊ด

14. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    มีอีกใมครับน้าโอ๊ดสุดหล่อรูป

15. oat_nextgen

oat_nextgen New Member Moderator

834
    4
    0
    มีอีกเยอะ

16. dew911

dew911 Member Member

241
    2
    18
    รถสวยๆโหดๆทั้งน้าน น้าโอ๊ตถ่ายรูปได้สวยมากๆคับ อยากถามน้าโอ๊ตว่าใช้กล้องอะไรถ่ายครับถึงได้ออกมาดีขนาดนี้ สงสัยเป็นที่ฝีมือคนถ่ายด้วย อิ อิ

17. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ขอบคุณทุกๆท่าน.....ที่แวะมาเยี่ยมชม........นะคร้าบบบบบ.......ขอบคุณๆคับ

น้าดิว......คราวหน้าอย่าพลาดนะคับ.......อิอิ

น้าโอ๊ด......ว่างๆ ก้อ.....ค่อยๆ ลงรูปเพิ่มเรื่อยๆนะคับ.......อิอิ

18. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    ประทับใจจริงๆ ครับสำหรับมิตติ้ง ครั้งนี้ครับ อบอุ่นดีครับ

และมีคนร้อนระอุครับแบบไม่อยู่นิ่งเลย ใช่ไหมพี่อั้ม 55+ ล้อเล่นนะพี่

19. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ยังไงมิตติ้งก็เจอกันอีกนะคร๊าบ...ว่าแต่น้าเจจัดลงหนังสือให้คลับหน่อยสิน้า...อิอิอิ

20. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    เอาลงเล่มไหนดีอ่ะคับ.....น้าฮิม FHM ดีมั้ยอ่ะ...............ฮ่า ฮ่า ฮ่า

21. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ผมชอบน้า...รู้ได้ไงอ่ะ

22. wasinarm

wasinarm Member Member

325
    0
    16
    ตากล้องเก่งๆ มืออาชีพจิงๆ ลงหนังสือไปเลยเพ่

23. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    เสียดายจังไม่ได้ไปต่อ
    รูปออกมาดูดีมากคับ

24. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    ..................

รู้ได้ไงหว่า มีคนรู้แหล่งกบดานเราแล้วต้องรีบย้าย อิอิอิ

25. tirawut0606

tirawut0606 New Member Member

122
    2
    0
    แหมสวย ๆ แรง ๆ ทั้งนั้นเลย

26. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    แหมเนียนเลยนะอั้ม

27. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    อย่าว่าอั้มไปทำใครไว้เค้าเลยจำได้....จุจุอย่าเอ็กไป...

28. maymeaw

maymeaw New Member Member

7
    0
    0
    เห็นแล้วไม่อยากขายหน้าแหลมเลยคับ
    ถ้าผมยังไม่ขายรถก็ว่าจะทำต่อให้เต็มเหมือนรถพี่ๆแน่ๆคับ
    แล้วจะแวะไปหาคับ
    เจ๋ง..คับ ( Nalam_Crazy )

29. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    ยินดีต้อนรับ.....ล่วงหน้าเลยแล้วกัน.........คับ ว่างๆก้อ....แวะมาเจอะ มาเจอ กันบ้างนะคับ..........อิอิ

30. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ยินดีด้วยคนครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้