มีใครอยากได้กล่องจูนอะไรจากญี่ปุ่นบ้างมั้ยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย GunTumP, 22 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    มาทำให้ผมหลายใจนะเนี่ย แต่คงไม่ได้ทำแบบบ้าพลังอ่ะครับ อยากจูนให้รถมันสมบูรณ์ๆมากกว่า:D

2. K|nSsZ

K|nSsZ New Member Member

216
    6
    0
    พี่ตั้มเปลี่ยนสีรถจากสีแดงแล้วหรอออ

3. GunTumP

352
    6
    0
    เปลี่ยนเมื่อตอนปีใหม่ที่ผ่านมาคร้าบ น้องกิป :D

4. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    พี่ตั้มๆ ตกลง อัลติส คันนั้น จาเอากี่วิเพ่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

5. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    พี่คับกล่อง HONDATA มันเท่าไรคับอะคับผมใส่กับB16Aเทคใหญ่คับผม

6. GunTumP

352
    6
    0
    เห็นมาเอี้ยดๆใกล้ๆ แต่รู้สึกว่า เวลา น่าจะลงรุ่ง Bracket 21วิ มั้ง พี่ว่านะ รถเบสสู้ได้สบาย :D

7. GunTumP

352
    6
    0
    ถ้ามีรูปชัดๆ หรือ Part No. ด้วยก็ดีครับ จะหาของได้ง่ายขึ้นครับ เท่าที่ถามราคา E-mange กล่องฟ้ามือหนึ่งมาก็ไม่แพงนะครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้