รถอุบัติเหตุ..ต้องจอด สน. ระวังเด้อ เพิ่มลูบบบแร้วจ้า

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Mu_Coupe, 22 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    พี่หมู เปลี่ยนสีเลยครับ :D:D:D

2. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    เสียใจด้วยน่ะคับ

3. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0

เหลือง ๆ ใช่ป่ะ :D

4. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    เฮ้ออออออออออออ มะเคยเกินเรื่องหื่นเลยวุ้ยพี่ชายเราเนี่ยๆๆๆๆๆ

ฮ่าๆๆๆ

คิดได้แต่เรื่องแบบนี้ ถึงว่า โหลดbitทุกวัน ฮาๆๆๆๆ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 22:47:44 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:47:07 ----------

พี่หมูงับๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เปลี่ยนสีด่วน ฮ่าๆ

สภาพรถ เง้อ รีบกลับมาสวยไวๆๆงับ เบสรอดูอยุ่ฮับๆ

5. bestza

2,475
    13
    0
    เบส่วาพี่หมู ร้องเพลงนี้ดีก่า

เจ็บนี้อีกนานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เจ็บนี้ไม่ลืมๆๆ เจ็บลึกกว่าเคย เจ็บช้ำกว่าคาย เกินกว่าค๊ายๆ อิอิ

6. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    พี่หมู เอาสีม่วงเลย บ่งบอก ความเป็นชาย เหมือนชาย

7. Mu_Coupe

623
    4
    0

เพลงใครอ่ะ....แบบว่าเก่าเกิ๊นน

เกิดไม่ทันจริง ๆ พยายามแร้ว :D:D

8. Mu_Coupe

623
    4
    0

แค่คิดก็ขนลุกละตัว :p

9. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

รถวาก็โดนชนเข้าอู่อยู่เหมือนกันตอนนี้ แต่โดนเมื่อ 30 มีนาคม 09

แต่ของพี่หมูโดนหนักกว่าวาเยอะเลย เข้าใจความรู้สึกอะ ขนาดวาโดนไม่เท่าพี่หมู

ยังเจ็บแทนรถเลยอะ พวกมอไซค์นี่น่าโดนวะ พูดจากับเราอย่าง เจอตำรวจก็อีกอย่าง

เล่นแมร่งเลยดีไหมพี่ ฮาๆๆ :D ยังไงก็หายไวไวนะ อย่าลืมไปเยี่ยมน้องเป้ที่อู่บ่อยๆละ

น้องวาแทบจะไปดูวันเว้นวันเลยอะ คิดถึงรถ ขับรถเจอคูเป้บนถนน ก็คิดถึงรถตัวเองทุกที

อยากให้เสร็จไวไว ไม่รู้จะเสร็จทันก่อนมีตติ้งเดือนนี้รึป่าว งานVTEC PARTY

ถือว่าฟาดเคราะห์ไปละกันนะคะพี่หมู เราไม่เป็นอะไรก็ดีมากๆแล้วคะ น้องเป้คุ้มครองดี อิอิ:D

10. bestza

2,475
    13
    0
    โห ถ้าพี่หมู เกิดมะทัน เบสมะเปน วุ้นอยุ่เลยเรอะพี่

อ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

11. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    แหม.....มันน่าเจ็บใจแทน รีบซ่อมเสร็จไว้ๆนะคับ อิอิ

12. Mu_Coupe

623
    4
    0

อ้าว วาโดนอีกแล้วเหรอ

พี่ก็ลุ้นเหมือนกันว่าจะเสร็จทันงาน VTEC PARTY หรือปล่าว

รถอยากไปดูบ่อย ๆ เหมือนกัน แต่ทำอยู่ที่ลพบุรีนู่นแหน่ะ

ไม่เคยห่างกันนานขนาดนี้ เศร้าจาย

ถือว่าฟาดเคราะห์เนอะ :)

13. Golf_13

Golf_13 New Member Member

221
    1
    0
    ส่วนใหญ่จากประสบการณ์ก็พวกลูกตำรวจอ่ะครับที่มันถอดไป จะจับลูกตัวเองก็กะไรอยู่จิงมั้ย เมื่อก่อนผมก็เคยชนแรงๆพอรถจอดหน้าโรงพักก็ให้น้องชายขนเครื่องมือมาถอดให้เรียบเลยครับกันหาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้