จะโดนด่าไหมผมว่าน่าจะมีห้องขายของสำหรับมืออาชีพนะครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย golfcef, 22 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    อัพไปยาวๆๆๆ

2. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    น่าสนใจดีครับ อัฟๆๆๆๆๆๆๆๆ

3. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    พี่ค้าบบบบ เค้าปักหมุกแล้วค้าบ แต่เค้าก็ up กระทู้เค้าอีกเป็นสิบๆ กระทู้อีกตะหาก ลองดูในหน้าล้อเลยพี่ แถมล้อเค้าอ่ะ ไม่เคยลงราคาสักกระทู้เลย :cry::cry::cry::cry::cry::cry:

เค้าอาศัยว่าเค้าจ่ายตังเลยจะทำอะไรก็ได้มั้ง :sad::sad::sad::sad::cry::cry:

ToPmAn ถูกใจสิ่งนี้
  4. roby

roby New Member Member

86
    22
    0
    จะโดนด่าไหมผมว่าน่าจะมีห้องขายของสำหรับมืออาชีพนะครับ .............
    ..........ตอบ โดนด่าว่า.........GOOD IDEA..........
    อัพไปแป๊บเดียว ตกไปหน้า.....6

5. roby

roby New Member Member

86
    22
    0
    สงสัยเหมือนกัน มาดูตอนตี3ตี4...ยังมีคนอัพอีก....
    ไม่รู้เค้าจ้าง.....เด็กที่ร้านnet.มาอัพให้หรือปล่าว......มันไม่ค่อยตกเลยจิงๆ
    ปล.เคยเห็นเด็กแว้นแถวบ้าน มันรับจ้างโพส ตอนเสื้อแดง......

6. PonD ct9

PonD ct9 New Member Member

220
    4
    0
    อยากให้รวมเป็นกระทู้เดียวอ่ะครับ ไม่รู้จะแยกกระทู้ทำส้นตึกอะไร เปลืองพื้นที่บอร์ดเปล่าๆ
    เห็นขายของ 1 อย่าง 1 กระทู้ แล้วพี่แกเล่นเอาของมาขายบานเลย อัพทีเป็นหน้า ไม่เหนื่อยรึไงไม่รู้

7. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    จิงๆมันอยู่ที่จิตสำนึกมากกว่านะครับ ผมก็งงว่าทำไมเค้ามีของหลายรายการก็ขายกระทู้เดียวเอาของรวมๆกันก็ได้หนิครับ จะได้ไม่เปลืองหน้าเวป ด้วย

8. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    ....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 พฤษภาคม 2009
    GG, โอ๋ RACING GARAGE และ ToPmAn ถูกใจสิ่งนี้
  9. golfcef

golfcef New Member Member

229
    25
    0
    บังฮัทนี่รวมกระทู้คนแรกเลยเท่าที่ผมเห็น

10. Jern

6,174
    48
    0
    มาอัพ ช่วยกัน รณรงค์ รวมกระทู้ซื้อขาย กานคร๊าบ

11. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    ขอบคุณสำหรับ คำขอโทษทีส่งมาหาผมน่ะคุณ topman

12. Napp

Napp New Member Member

334
    11
    0
    เหอๆๆ จำได้ว่าปัญหานี้เกิดขึ้นสั่งสมมานานแรมปี เคยมีกระทู้ประมาณนี้มาทีนึงแระ

คนก็ออกมาบ่นๆๆๆ แล้วกระทู้ก็หล่นไป เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

13. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    เมื่อก่อนมันไม่โชว์ชื่อคนกด - ไงฮัท เลยซัดกันไหญ่ ตอนนี้มันโชว์ชื่อแล้วเลย "เกมส์"

:D

GG ถูกใจสิ่งนี้
  14. Jern

6,174
    48
    0
    เห็นด้วยคับผม

ถ้าเป็นแบบนี้ ก็ไม่มีใครได้ มีแต่เสีย
    คนขายก็ปวดหัว กังวล กลัวกระทู้หล่น นั่งอัพทีใช้เวลาครึ่ง-ค่อน ชั่วโมง
    คนซื้อ ก็เลิกเข้าไปดู เข้าไป ก้เจอของเดิมๆๆ

มาช่วยกานรณรงค์ ออกความเห็นกานคร๊าบ

Napp ถูกใจสิ่งนี้
  15. golfcef

229
    25
    0
    ก็ยังมีครับ หอยดองงงงงง
    นี่มาแรงทีเดียว

16. Jern

6,174
    48
    0
    เห็นด้วยอย่างแรงเลยคับ 5555

เป็นอะไรที่น่าเบื่อพอสมควรเลย

17. auy@b-14

auy@b-14 New Member Member

711
    38
    0
    พอมาเห็น pm ของคุณฮัท ก็พึ่งรู้ว่าไม่ได้โดนคนเดียว

กับคุณ ToPmAN ตอนแรกก็เคืองนะที่ไปกดลบกระทู้พี่ชายผมซะแดงเลย

กะจะโทรไปถามซะหน่อยว่ามีปัญหาอะไรกับพวกผมหรือเปล่า หลังจากที่รู้ว่าใครมาลบ

ดีที่พี่ผมมันไม่สนโลก จะแดงจะเขียวก็ช่างมัน

ถ้าคุณจำได้กระทู้ล้อของพี่ ซึ่งมี 2 กระทู้เอง (กล้วย BR กับ ล้อ 18) โดนคุณกดซะแดงเลย

ซึ่งผมก็คิดว่าพี่ผมมันก็พยายามรวมแล้วนะ เพราะล้อ 18 ก็มีตั้งหลายชุด

มันก็ post กระทู้เดียวสำหรับขอบ 18 แต่แยกล้อ BR 15 ออกมาอีกกระทู้เอง

ผมก็งงว่าแค่นี้ตามมาลบให้พี่ผม 2 กระทู้เลยเหรอ แต่ก็ดีที่คุณ pm มาขอโทษ

ถ้าวันหลังพวกผมทำอะไรไม่เข้าตา ไม่ถูกใจ โทรมาบอกเลยครับ ...

GG และ ToPmAn ถูกใจสิ่งนี้
  18. CONDURUS

CONDURUS New Member Member

139
    12
    0
    โดนเหมือนกันครับ คนที่ชื่อ TOPMAN ครับเค้าก็มาลบคะเเนนผมเหมือนกันครับแต่ตรงนั้ผมไม่คิดอะไรครับแต่ทำไมต้องมาใช้คำไม่สุภาพด้วยครับไม่เค้าใจจริงๆครับมีอะไรโทมาคุยได้นะครับเบอร์ก็มีตัวใหญ่เห็นชัดเลยครับขอบคุณครับ

ปล.ผมก็เป็นคนนึงที่ขายล้อเหมือนกันครับแต่...ผมก็คนนึงที่ขี้เกียจอัพนะครับแต่ก็ต้องทำครับเพราะว่าพอไม่ได้อัพมันก็หล่นไปไหนต่อไหนอะครับเซ็งเหมือนกันครับ

GG และ ToPmAn ถูกใจสิ่งนี้
  19. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    ขอโทษทุกคนนะครับที่ผมไปลบคะแนน และใช้คำพูดไม่สุภาพมากๆ

โดยผมไม่มีเจตนาจะทำให้มันขัดแย้ง กลายเป็นเรื่องบาดหมางกันส่วนตัวเลยครับ

ประเด็นมันคือ "้รวมกระทู้" เท่านั้นเองครับ

ผมได้ใช้ลูกเล่นที่ทาง web เค้าทำมาให้เท่านั้นจริงๆแต่..ผมก็ได้ใช้คำพูดน่าเกลียดจริงๆ

โดยความผิดพลาดของผมในครั้งนี้เป็นบทเรียนครั้งสำคัญตั้งแต่ผมเล่น RCW มา

ผมขอยอมรับผิดทุกประการและผมก็ไม่มีเจตนาร้ายต่อบุคคลใดบุคคลหนึ่ง

ที่ผมได้ลบคะแนนไปใดๆๆทั้งสิ้น

ขอบคุณครับ

ToPmAn

auy@b-14 ถูกใจสิ่งนี้
  20. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ถ้าจะต้องมีคนผิด ผมว่า ก็ต้องผิดกันคนละครึ่งอ่ะ

คนที่ตั้งขาย หลายกระทู้ ก็เพิ่งจะมา รวมเป็นกระทู้เดียว เพราะแต่ก่อนก็ยังเป็นหลายกระทู้อยู่

ส่วนคนที่ กดปุ่ม "ไม่เห็นด้วย" ก็ต้องการจะสื่อให้คนขายนั้น ๆ รู้ เพียงแต่ อาจจะใช้คำพูด และอารมณ์ ไม่ถูกต้อง

ครึ่งทางครับ รับกันไปคนละครึ่ง

และขอชมเชยทั้งสองฝ่าย ที่ปรับปรุงครับ

Napp ถูกใจสิ่งนี้
  21. Jern

6,174
    48
    0
    จัดไปคับ ทำผิด แล้ว สปิริตออกมายอมรับ

ใจเยนๆๆคับ เราอยู่ร่วมกานได้

22. golfcef

229
    25
    0
    กระทู้ผมกลายเป้นมีบาดหมางกันซะแล้ว จริง ๆ ที่ตั้งเพราะ
    เห้นใจคนที่เค้าขายกันแบบเล็กน้อย หลายท่านในนี้ก็ไม่ได้ตั้งเยอะจนน่าเกลียด
    มีไม่กี่คนเท่านั้นที่ตั้งและup จนกระทูอื่นกระเด็นไปไกล แต่ผมคิดว่า
    เค้าคงไม่เข้ามาอ่านในนี้แอน่ ๆ เพราะก้เหมือนเดิม คนตั้งกระทู้มากี่ครั้งก็เหมือนเดิม
    ผมว่าเจ้าของเวปน่าจะมีมาตราการหรือมาตราฐานอะไรออกมาก็ดีนะครับ

โอ๊ค_TENGUNOYU ถูกใจสิ่งนี้
  23. Jern

6,174
    48
    0
    เห็นด้วยคับ

หลายๆๆท่านคงอย่างให้มีการเปลี่ยนแปลงที่ดีขึ้น

แต่ก็มีไม่น้อยเหมือนกันในตอนนี้ ที่ทำตัวไม่รุ้โลก จึงทำให้เป็นผลกระทบผู้อื่นให้ต้องดำเนินรูปแบบเดิมๆๆ

ประเด็นที่หน้าคิดคือ คนที่ขายโดยไม่มาดูความเห็นคนอื่นกะเค้าเลย เข้ามามุ่งแต่ขายอย่างเดียว เข้ากระทู้ตัวเอง up เส็ด ก็ออกไป แล้วมันจะรู้ความเดือดร้อนคนอื่นไม๊เนี่ย

ตอนนี้ยังไม่อยากให้เรื่องถึงคุณเก่งเลยคับ เกรงใจพี่เค้า แค่นี้เว็บก็แจ๋วแล้ว ไอ้ตรงนี้เรามา รณรงค์จิตใจผู้ขายกันก่อนดีกว่าคับ

...มาติดตามเรื่อยๆๆคับ อย่างน้อยก็เป็นส่วนนึงที่ได้ทำอะไรบ้าง

24. hello

hello Member Member

125
    3
    18
    อัพครับเห็นด้วยครับหุๆ

25. Jern

6,174
    48
    0
    อิอิ

จะช่วยไปแอบส่องบ่อยๆๆคับ 555

26. Jern

6,174
    48
    0
    ดันๆๆคับ

มาช่วยกานรณรงค์

27. Jern

6,174
    48
    0
    ดันๆๆคับ

มาช่วยกานรณรงค์

28. golfcef

229
    25
    0
    ผมว่าคงยากสำหรับบางคนครับ เพราะขายอย่างเดียวไม่เล่นหน้าอื่น

29. Jern

6,174
    48
    0
    น่าอ่อนใจ

30. Jern

6,174
    48
    0
    ไม่ได้ผ่านไปส่องหลายวัน เป็นไงบ้างคับช่วงนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้