รบกวนหน่อยครับ ท่านที่ใส่ชุดแต่ง JP

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย DON_SF, 21 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NooN_ลงขัน

NooN_ลงขัน New Member Member

21
    0
    0
    กระจังหน้าสวยมากครับ ใส่กับ..MS133 ได้ไหมครับ

2. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    ใส่ไม่ได้ครับผม ถ้าใส่ต้องตัดต่อครับ เพราะมันเป็นของ MS137 ครับ ถ้าจะเอากระจังตัวนอกของ MS133 ราคาแรงกว่านี้เยอะครับผม

ปล.ของ137มีเยอะครับ เชียงกงขายไม่เกินพันครับ อิอิอิ

3. boy e-san

boy e-san New Member Member

87
    1
    0
    ยัดล้อเข้าไปแล้วขอความเห็นหน่อยคร้าบบบบ

ยัดล้อเข้าไปแล้วขอความเห็นหน่อยคร้าบบบบ

4. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    สวยแหล่มเลยพี่ โป่งนิดก็สวยแล้ว

5. boy e-san

87
    1
    0
    ล้อหลังน่าจะไม่นิดอ่ะครับ ไส่ล้อแล้วนั่งเล็งอยู่ครึ่งวันก็ยังไม่มีคำตอบจากสวรรค์เลย

6. DON_SF

636
    0
    0
    ต้องโป่งอลังอย่างเดียวครับพี่ อิอิอิ ถ้าเป็นอิสระ ก็ไม่น่าจะโป่งมาก แต่คานแข็ง ก็คงต้องเยอะหน่อย ครับ แต่สวยมากเลยอ่าครับ

7. boy e-san

87
    1
    0
    วันนี้ไปเปลี่ยน DIANA มาแล้ว หน้า 9 of +5 หลัง 10 of +18 ยังไม่ลองไส่เลย

8. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    ล้นทะลักอีกแหงมๆ
    แต่น่าจะสวยนะครับ

9. DON_SF

636
    0
    0
    จิ๊บๆ พี่โป่งไม่เยอะ กะลังงาม อิอิอิ

ปล.ถ้ามีโอกาส จะได้ลายเดียวกันนี่แหละพี่โจ๊ะ แต่อ๊อฟสู้ไม่ได้คร้าบบบ อิอิอิ

10. boy e-san

87
    1
    0
    ขอบคูณนะครับ มีแรงสู้ขึ้นมาอีกเยอะเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้