MEETING เล็กๆของรถบ้านๆครับ

การสนทนาใน 'Cars Show' เริ่มโดย WHITE GANDAM, 21 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WHITE GANDAM

WHITE GANDAM New Member Member

130
    8
    0

คร๊าบ พอดีไปเดินเล่นกับเพื่อนคับ

2. มอนสเตอร์

มอนสเตอร์ New Member Member

242
    2
    0
    ไปกับสามีใหม่หรอ เอ๊ย! เพื่อนใหม่หรอ แหม รู้สึกภูมิใจกับกระทู้นี่เหลือเกินนะ ไม่อัพเดตstepใหม่หรอ ไปลงหน้าซื้อขายก็ได้ ประกาศขายstickerไง 55555

3. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    สวย ๆ ทั้งนั่น

ส่วนล้อนี่ก็ไม่น้อยหน้า กันเลยน่ะครับ :D

4. boatcedia

boatcedia Legend (R.I.P.)

1,269
    7
    0
    ผมเคยเจอรถ เจ้าของกระทู้ แถว หน้าม ธุรกิจ ด้วย

ชอบมาก สีล้อ โรลบา เจ๊บปวดมากคับ

ชอบ อยากทำสีล้อแบบนี้บ้าง แต่ใจไม่ถึง สวยโหดมากคับ^^

5. WHITE GANDAM

WHITE GANDAM New Member Member

130
    8
    0

ขอบคุนครับ ถ้าเจอทักทายได้ครับ สบายๆๆ

6. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    โห้...สวยทั้งรถ ทั้งวิวเลย มองหารถบ้านมองยังงัยก็หาไม่เจอ

7. partshop

partshop New Member Member

303
    9
    0
    ใช้กล้องอะไรครับนี่..สวยทั้งภาพทั้งรถ

8. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    อีโวขาว สวยจัง

9. WHITE GANDAM

130
    8
    0
    หน้าม้าปะคับเนี่ย....อิอิ

10. BosstoN

BosstoN New Member VIP

152
    4
    0
    สวยค๊าบ...^^

11. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    คุณภาพทุกคันเลยครับ....

12. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    ติดลมป่าว

13. มอนสเตอร์

242
    2
    0
    ผมเคยเจอคันอีโวแถวจรัลน่ะครับ รถแท้หรือรถแปลงครับ

14. WHITE GANDAM

130
    8
    0
    รถทําแท้ทั้งคัน(มีทุกอย่างที่ อีโว5ควรจะมีคับ)ถ้าเจอก็ทักทายกันได้

ครับ ด.ช. พลสิทธ์ นามสกุล ไม่รู้จัก โต:D:D

15. James--omac117

James--omac117 Active Member VIP

4,535
    8
    38
    หา EVO V อยู่เหมือนกัน แต่หาสวยๆไม่ได้เลย หามาเป็นเดือนละ เหอๆ
    เข้ามาดูบ่อยๆ ให้เกิดกิเลสเข้าไป ฮ่าๆ

16. crown

crown New Member Member

549
    19
    0

หาได้เร็วๆนะ จะแรงไปหนายยยยครับท่าน

17. มอนสเตอร์

242
    2
    0
    โอ้โห สะใจเว้ย เมื่อไหร่จะถ่ายใหม่อ่ะ อีกนิดนะ ขายรถเหอะ555

18. James--omac117

James--omac117 Active Member VIP

4,535
    8
    38
    หาให้ได้ก่อนดีกว่าเอี๊ยง ฮ่าๆ
    ปล.เมื่อไหร่จะไปนั่งกินเบียร์กันซะทีเนี่ย :D :D

19. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    ผมเจอรถเจ้าของกระทู้จอดริมถนน หลังจากลงจากสะพานกรุงเทพ สองสามครั้ง รถสวยครับบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้