* * ทำไหม พักนี้ซวยจัง * *

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 19 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    เฮ่อ............ทำไหมพักนี้ดวงตกจัง ต่อไปนี้จะมีอะไรเสียอีกไหม....เนี้ย

- เริ่มจากกลางเดือนที่แล้ว โดนโจรกรรม ทั้งเงินและของในรถ ( โดนไปหลายหมื่น )

- ถัดมาไม่กี่วัน ขับรถอยู่ดี ดี แอร์พัง ( โดนไปหลายพัน )

- ถัดมาสงกรานต์ 17-04-52 โดนสาดน้ำแว่นสายตาหลุด โดนรถเหยียบพัง โทษใครไม่ได้ ( อันนี้ ก็เกือบ 4 พัน )

- ล่าสุดเมื่อคืน 18-4-52 ไปมิตติ้งที่แหลมแท่นกับไททันคลับ ขากลับ เล่นหนักไปหน่อย เกียร์ 2 - 3 แตก
    ต้องลากกลับ ( คาดว่าคราวนี้โดนเกือบหมื่นแน่ ยกเกียร์ใหม่ 1 ลูก )

- - - - ต่อไปนี้จะโดนอะไนอีกไหมเนี้ย ระยะเวลาแค่ 1 เดือน โดนไป ครึ่งแสนกว่าๆแล้วนี่ ทำไหมน่ายิ่งจนๆๆๆอยู่ ก็มีแต่เรื่องเสียตังค์ เฮ่อ......เฮ่อ.....!!! - - - -

จน..........เครียด.........กินเหล้า.......ผูกคอตายดีกว่า............:cry:..............:cry:............:cry:

2. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    โดน น้อง ชวน ไป เมา แหะ ๆ ๆ

3. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    อย่าเศร้าไปเลยนะครับพี่ เดี๋ยวก็ดีขึ้นเอง

4. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    เจอเรื่องร้ายๆไปแล้ว

เดี๋ยวคงมีเรื่องดีๆ เข้ามาแหละคับ

สู้ๆคับท่านพี่ ^^

5. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ขอบคุณครับ............ท่านฉัน.................และเจ้าโจ.........!!

6. strada

strada New Member Member

69
    0
    0
    ไปแหลมแท่นม่ายโทรตามก้อเงี้ยแหละท่าน ....... อย่างนี้ต้องสะเดาะเคราะห์เบียร์สักลังแล้วแหละ

เข้าวัดทำบุญบ้างก้อดีนะ ความสุขทางใจ

รึจะไปถ่ายชีวิตโค กะผม แต่เป็น โคโยตี้ อ่ะนะ ..................... 5555555555555 :D

7. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    น่าคิด ๆ คับ พี่ ต่อ

8. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    พี่เป้ ฟ้าหลังฝน ต้องมีอะไรดีขึ้นครับ

ปล.เพิ่มความระมัดระวัง มากขึ้นด้วยนะพี่

เป็นห่วงจริงๆ ครับ

9. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ครับ หวังว่าอย่างนั้นอ่ะครับ น้องโอห์ม...........!!

ผมไปรอพี่ทุกเสาร์เลยครับ 4-5 เสาร์แล้ว ยังม่ายเจอพี่เลย เจอแต่พวกพี่เปิ้ล

วันไหลอุตส่าห์รอ ก็ไม่มานะพี่.................!!..........อิ..........อิ

10. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ร้ายร้ายๆโดนไปหมดหล่ะ

ต่อไปเรื่องดีๆๆแน่คับ อิอิ

11. strada

strada New Member Member

69
    0
    0
    ต้องขอโทษด้วยคับ พอดีช่วงนี้เข้ากรุงเทพทุกอาทิตย์เลย ช่วงสงกรานต์ก้ออยู่กรุงเทพ

วันที่ 15 ว่าจะไปเมาแถวคลองทวีซะหน่อย โดนมอไซด์สะกิดนิดนึง เซ็งมากเลยลงไปเมากะเพื่อนที่ระนองอ่ะ กว่าจะกลับก้อ 19 แล้ว

http://www.lowriderthai.com/forum/viewtopic.php?f=2&t=774

12. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    Thank น้องอ๊อฟ

เสาร์ไหนมาแหลมแท่น เจอกันนะพี่ต่อ.................ผมไปมิตติ้งกับ ไททันคลับ ทุกเสาร์

13. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    ว่างๆๆก้อมาเมากันบ้างเน้อ

14. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ครับพี่...............!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้