++ฝาปิดรางหัวเทียน++

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 18 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    พี่คับเพื่อนผม

บอกว่า

มันก๊อปได้ แต่มันอยากเห็นของแท้ก่อน

เพราะมันไม่รู้ขนาด อะคับ

2. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0

เอาแบบที่ใส่ๆกัน ไปขึ้นโมล มั้ยอะ แล้วบอกเค้าให้เติมเต็ม

ส่วนที่ขาด และ ก้อ ตรงที่เป็นเส้นเซาะร่อง ก้อให้เป็นเรียบๆ

ถ้าได้ เอาของพี่ไปได้เลย ถอดไว้แล้ว

3. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0

ว่าแต่ อีกร้านนึงที่ว่านะ

ของแท้ หรือ ของเทียม ละจ้ะพี่กบ

อย่างเนี้ย .... เรียกว่ามีเงินอย่างเดียวซื้อไม่ได้จริง ๆ ......

555

ต้อง "ใจถึง" ด้วย

4. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0

ร้านไฟเบอร์ครับ สรุป งานเยอะ ไม่รับทำงานเล็กๆ อดเลยครับ

5. auikung

587
    9
    18
    งั้น 27 ติดมาหน่อย จะลองเอาไปให้เพื่อนมันดูว่าจะต่อได้ไหม ส่วนร่องอะไม่มีปัญหา

ว่าแต่ผมว่าถ้าเราเอาตัววัดแบบ มาวัส่วนที่ต่อด้านหลังจากของแท้ ไปด้วยก็น่าจะดีนะพี่

เหมือนพวกๆที่เค้าเอาไว้กะเวลาเจาะไฟส่องแผนที่อะ

6. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    ฝันใกล้เป็นจริงแย้ว ลุ้นๆ อุ้ย เตรียมตัวให้พร้อม

พี่แท่ง รบกวนเรื่องติกเกอร์ด้วยนะครับ

จะหล่อๆกันแล้ว

7. auikung

587
    9
    18
    เอ้า จัดกันไปจ้า

8. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    รับทราบ และจะรีบปฎิบัติตามคับ กบ อิอิ หล่อๆ

9. FoxStream

249
    2
    0
    ขอบคุณนะครับ พี่กบ พี่แท่ง

อย่างหล่อแล้ววุ้ยยยย

10. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    มาแจมด้วยคนคร๊าบ

11. auikung

587
    9
    18
    วันนี้ได้ของยังเอ่ย

12. obb_stream M7

1,047
    6
    0

ตามที่คุยกันครับอุ้ย รอติกเกอร์ แล้วค่อยนัดกันครับ

13. auikung

587
    9
    18
    คับพี่กบ

14. FoxStream

249
    2
    0
    รอวันฉัน ป๊ะ เธอ

:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้