***ช่วงสงกรานต์เห็น R 11 แว๊บๆ ที่เชียงใหม่ รถของเพื่อนๆในนี้ป่าวคับ ****

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย speytro_boom, 18 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. speytro_boom

speytro_boom New Member Member

100
    3
    0
    พอดีขับสวนกันตอนขึ้นดอยสุเทพ อิอิ น่าจาได้คุยกัน
    รถผม R 11 ในรูปอ่ะคับ จำได้ป่าว

ขามาจอดแวะปั้ม ปตท เจอ premira จอดอยู่ในปั้ม จอดข้างๆกันเลยรถของเพื่อนๆ ใน club ป่าวค้าบบ

2. speytro_boom

speytro_boom New Member Member

100
    3
    0
    เชียงใหม่ ของเค้าดีจิง คับ อิอิ

3. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    ร้านไหนตรงไหน แจ้งพิกัดด้วยดิ ถามหน่อยครับ ไปเชียงใหม่เอาแบบไปแล้วกลับนะไม่รวม
    ขับเที่ยวนะ ใช้น้ำมันกี่ถัง

4. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ตอนไปขับ CRV ไป ,,, นับขาไปอย่างเดียวหมดแก๊ซถังใหญ่ไปเกือบ 2 ถังครับ ... :D

ระยะทาง กรุงเทพ-เชียงใหม่ 583 กม. ครับ :sad:

5. speytro_boom

100
    3
    0
    ร้าน monkey กับ worm up คับ แหล่ม สงกรานต์หน้ากาดสวนแก้ว สุดๆ ดีคับ

รถผม lpg mixer ถัง 48 ลิตร เติม 3 ถัง ครับถึงเชียงใหม่เหลือประมาณ ครึ่งถังครับ

900 บาทได้

6. speytro_boom

100
    3
    0
    เติมน้ำมัน คงบาน อิอิอิ

7. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ผมไปเชียงใหม่เหมือนกัน แต่ไม่เจอรถเพื่อนสมาชิกเลย

ผมเอา P11สีเทาไม่มีกันชนท้ายขึ้นไป

8. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ไปใต้มา เจอ R11 ช่วงสุราษ 2 คัน เป็นทะเบียนกระบี่ สีบอร์นเงินหนึ่งคัน (ยังบีบแตร์ให้เลย) และอีกคันสีน้ำเงินครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้