ช่วยเปรียบมวยคู่นี้ให้ทีครับ EVO7 VS A31 2J

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย BJbutton, 16 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    เดิมๆเท่ากันเจอ 8-9MRละไล่แทบไม่ทัน*0*

2. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    ความคิดดี 5 5 5+ :D

TonRacing ถูกใจสิ่งนี้
  3. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    อัดๆ ยกๆ เอามันก็พอ หุหุ

พัทยา@MRC#012 ถูกใจสิ่งนี้
  4. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    ถ้าไม่โม ผมเทข้างอีโวหมดหน้าตัก อิอิ

พัทยา@MRC#012 ถูกใจสิ่งนี้
  5. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    เอาเท่าไหร่หล่ะ จะได้ฮั้วกันให้เสร็จ ชอบมากๆหมดหน้าตักเนี่ย อิอิ

6. sumsam

sumsam New Member Lady Member

329
    4
    0
    ไ ม่ รู้ จ ะ เ ขี ย น ไ ร แ ล้ ว เ ค้ า เ ขี ย น กัน ห ม ด แ ล้ ว อ ะ
    แ ต่ ยั ง ไ ง ก้ เ ชี ย ร อี โ ว ข า ด ใ จ . . .

7. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    หุหุ ผมล่ะชอบจริงๆคนที่มีนอกมีในเนี้ย 555

8. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เหลอครับ คุนพี่ :D:D:D:D

9. LEK DRAGON

LEK DRAGON New Member Member

86
    1
    0
    evo อีกเสียง

10. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    evo ครับแน่นอนออกกระโดด

11. mos1

mos1 New Member Member

71
    1
    0
    ทำไมแถวคลอง5ไม่ค่อยเห็นอีโวเลยอ่ะ

12. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    DRAG อีโวตัวแรงๆ เราวิ่งกันจนเลิกวิ่ง
    เปลี่ยนไปแข่งเซอร์กิจโดยใช้รถN/Aหรือขายรถทิ้งกันไปหมดแล้วครับ
    เฉพาะผมคันเดียวก็หมดเป็น ล้าน ไม่ได้อะไร
    แรงครับ คนดูชอบ แต่พังทุกสนาม ขึ้นสไลด์กับบ้านทุกเสาร์
    ตอนนี้ ย้ายไปวิ่ง Circuit กันหมดแล้ว มีทั้งใช้อีโว และ ไม่ใช้อีโว แข่งครับ

ซัก 3 ปีก่อนครับ อีโวของเพื่อนๆในกลุ่ม TAKE OFF MotorSports จากอู่ MitsuOnly / MitsuSport / Ralli Art พระราม9 กวาดถ้วย กันทุกเสาร์ เปิดหนังสือเก่าๆดูครับ รูปมีเยอะ
    วิ่งกันจน สมัยหนึ่ง รถพวกเราจอด คันอื่นๆก็ถอนค่าสมัครออกหมด เหลือแข่งกันเอง 3 คัน เลยเกรงใจผู้จัดเปลี่ยนไปเล่นอย่างอื่นแทน
    และมีจากทีมอื่นที่เล่นกันสมัยนั้นทำมาฟัดกันสนุกก็มี Test & Service / Garage Complete / พี่น้อย สายไหม / และอิม จาก เก่ง มายากล ที่เล่นกันทุกเสาร์สมัยนั้นก็มีประมาณนี้ครับ

ตอนหลังพอเราเลิกเล่นกันไป ก็มีอู่อื่น เริ่มมาเล่นอีโววิ่ง DRAG กันหลายอู่ เพราะ คนที่เคยครองถ้วยทุกเสาร์ไม่เล่นกันแล้ว
    เปลี่ยนไปวิ่งเซอร์กิจกันหมดแล้วครับ

13. Fluid

1,214
    57
    0
    ผมก้ชอบ โดยเฉพาะที่มีนอกในกระโปรงเนี่ย แรงๆกันทั้งนั้น

เขานัดกันไป Meeting 30 นี้ไปป่าวเนี่ย ว่าจาไปอยู่ รอใบอนุมัติที่บ้านก่อน

รถขับ 4 แรงๆ คงจำกันได้ Evo 3 ลำซิ่ง ที่เพิ่งจากเราไปเขตกักกัน อ่ะ เสียดายฝีมือพี่เขานะ

MItsu Only ก็ขาประจำสมันก่อน

ตอนนี้อยากดูแรงๆ ลองไปดของ บางมดเรซซิ่งซิครับ สีแดงเหมือนกัน เต็มๆเลย

14. BJbutton

BJbutton New Member Member

2
    0
    0
    :D

ว๊าว ขาแรงเซียนอีโวมาตอบเองเลย อิอิ
    หาอีโวมาใช้ดีกว่า อิอิ

แต่โมเป็นล้านไม่ไหวน๊าาาา แอบจน ฮ่า ๆๆๆ :cry:

15. WHITE GANDAM

WHITE GANDAM New Member Member

130
    8
    0
    เคยเจอแต่เจโบครับ.........เกียร์สี่ก็ยกแล้วครับรถมานเริ่มติด

นําอยู่....สี่คันรถได้อะคับ เจโบเดิมรถเพื่อนอะคับ

16. Fluid

1,214
    57
    0
    ใครบอกโมเป็นล้านครับ ประหยัดกว่าเจเยอะ เอาไหมหล่ะ เอาไว้เครื่องที่เห็นอยู่ในรูปผม งบไม่ถึงแสน จะทำให้วิ่ง ดีๆให้ดูฮิ

17. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    เดิมๆ ยังงัยก้อเชียร์ โว7 ค๊าบ

18. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    แรงจริง ๆนะน้องชาย :D

19. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    ได้"สั้น" แต่ "สู้" !!

20. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    Evo Only :D

21. nat_jza31

nat_jza31 New Member Member

96
    10
    0
    ถ้า2Jวางใน A31 เป็นรถดัดแปลง (ผมเคยขับวิ่ง0-402 วิ่ง12กว่าๆ) ปลายเส้นที่ เบรคตัวโก่ง:D
    EVO7 เป็นรถโรงงาน
    เกาะถนนต่างกันมากครับ

22. Fluid

1,214
    57
    0
    พูดได้เห็นภาพนะเนี่ย แต่น่าเกลียด มันก็ไม่สั้นนะครับ พอไปได้:p

23. Ball evo7

Ball evo7 New Member Member

81
    0
    0
    ของ เขา ดีจิงๆๆนะ

24. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    ใครเช็งใคร มะไหร่ PM บอกด้วยนะคร้าบบ อิอิ

ปล.ชอบทั้งคู่คร้าบบ

25. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18
    อีโวอีกเสียง สมัยนี้เค้า mivec ๆๆๆๆๆ อิอิ

26. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    evo เข้าเส้น

27. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    ++--++

UPDATE

28. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    ++--++

ใจผมก็มองว่า EVO น่าชนะครับ ถ้าเดิมๆ นะครับ

ถ้าจะลอง หรือจะเชง ก็แนะนำในสนามดีกว่าครับ

ปลอดภัยกว่า หรือไม่ก็ไปเล่นกันบนทางด่วนยาวๆ

ท่าจะดีกว่าอะครับ เป็นห่วงเพื่อนๆ ครับ

29. phu@gods

phu@gods New Member VIP

98
    1
    0
    เคยลองวิ่งกับ 2J โบแต่อยู่ในSupra นะครับ

ต้นๆจนถึง 200 นิดๆ อีโวกินนะครับ

แต่หลังจากนั้น2เจก็ขึ้นมาเรื่อยๆจนแซงไปครับ

เด๋วนี้พวก 7-8-9 ทำดีๆปลายมี 300 นะครับ

เคยมี 9 Mr ในบ้านเราทำมาแล้วครับ

ปล.2เจ โบเดี่ยว นะครับ ;);)

30. pound M/T

pound M/T New Member Member

147
    3
    0
    รถแรง ไม่แรง
    ใจก็สำคัญ

แต่ยังไงก็เชียร์อีโว
    รถในฝัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้